NGUMU KUMEZA; (18+) Muandishi: Jclassic boy (Next level Author)

NGUMU KUMEZA; (18+)   Sehemu ya 01- Muandishi: Jclassic boy  (Next level Author)

Kaubaridi kakali ka asubuhi kananifanya niwe
nina bingirika bingirika, kwenye kitanda changu cha
sita kwa sita. Sitamani kabisa kunyanyuka kwenye
kitanda changu hichi, hii ni kutokana na uchovu
unao sababishwa na pirika pirika zangu za siku
tano za wiki, na hizi siku mbili za mapumziko
 muda mwingi ninazitumia kushinda chumbani
 kwangu.

Kiupepo cha feni kinacho nipiga kwa
mwendo wa taratibu, kinazidi kuongezeka zaidi na
 kiupepo cha mvua mvua inayo nyesha huko nje.
Taratibu ninaanza kulipapasa shuka langu sehemu
lilipo na kujifunika vizuri mwilini mwangu.
Kabla hata sijaumalizia malizia usingizi wangu
vizuri nikashtuliwa na mlio wa meseji unaoingia
kwenye simu yangu, taratibu ninaichukua kutoka
chini ya mto nilipo iweka na kujilaza chali kisha
 ninaufungua ujumbe huo unao nifanya nikae kitako
kitandani.

(Dany hela ya umeme)
Nikaurudia kuusoma tena ujumbe huo wa meseji
ulio nifanya nipatwe na gadhabu sana, kwani
 haujaisha hata mwezi mama mwenye nyumba
 ananitumia meseji hiyo juu ya umeme wa luku
tunao changa wapangaji karibia sita tuliopo
kwenye hii nyumba ya mama wa kinyaturu.

Nikashuka kitandani nikavaa pensi yangu pasipo
kuvaa boksa ndani, kisha nikachukua na kaushi
 yangu na kuivaa haraka haraka na kutoka ndani ya
 chumba changu huku sura yangu ikiwa imejikunja
kwa hasira kali.
 Nikatembea kwenye korido ndefu yenye vyumba vinne kila upande huku vyumba viwili vya upande
 ninao kaa mimi ni vya mama mwenye nyumba
 anaye ishi na binti wake wa kike.

Breki yangu ya
kwanza nikasimama nje ya chumba cha mama
 mwenye nyumba na kugonga mlango wake kwa
 mara mbili kisha nikasimama kusikilizia majibu.
Nilipo ona kimya nikataka kugonga kwa mara ya
 tatu, ila mama mwenye nyumba akawa tayari
 ameufungua mlango wa chumba chake akionekana
 ndio kwanza na yeye ananyanyuka kutoka
 kitandani, kwani amejifunga na tenge moja tu na
macho yake yamejaa malepe ya usingizi.

“Mama nimeipata meseji yako, ila mbona mimi
 nilisha lipa hela ya umeme?” “Ulimpa nani hiyo pesa?” Mama mwenye nyumba anaye julikana kwa jina la
mama Mariam, alinijibu huku mkono wake mmoja
 akishika kingo za mlango kwa upande wa juu.
 “Nilimpa Mariam elfu kumi na tano mwanzo wa
mwezi” “Mbona hajanipa sasa?” “Labda umuulize mwanao ila mimi nilisha toa hiyo
pesa”

Mama mwenye nyumba akanikazia macho jinsi
ninavyo zungumza kwa kujiamini. “Sawa, ila usipanic kama umelipa nitamuuliza
Mariam” “Ni lazima nipanic mama, wewe mwenyewe si
 unafahamu jinsi hali ya uchumi ilivyo mbaya kwa
sasa” “Ok, nisamehe baba yangu” “Sawa”
Nikaondoka na kurudi chumbani kwangu huku
mara kadhaa nikiwa ninaaachia misunyo ya hapa na
pale.

Usingizi wote nilio kuwa nao ukakata kabisa.
Nikajitupa kwenye sofa na kutafuta wapi zilipo rimoti zangu za tv pamoja na rimoti za king’amuzi
changu cha DSTV, Nikawasha na kuanza kutafuta
 ni chaneli gani ambayo inaweza kunifaa kwa
kuangalia alfajiri hii. Sikuona chaneli inayo nifaa,
ikanibidi nisimame na kufungua droo ya dresing
table yangu na kutoa CD moja ya ngono iliyo
andikwa BIGG BLACK ASS, nikaiweka kwenye deki
yangu na kurudi kukaa kwenye sofa langu
nikisubiria kuangalia mkanda huo ambao mara
nyingi ninapenda kuutazama kwani unaziamsha
hisia zangu za mapenzi.

Mkanda huo ukaanza, ukionyesha wadada wa
kimarekani wakitingisha makalio yao makubwa, na
kunifanya nijikunje nne kidogo kwani jogoo wangu
amesha anza kuwika. Jinsi wadada hao wanavyo
zidi kutingisha makalio yao waliyo yapaka mafuta
 malaini yanayong’aa sana, ndivyo nami nilivyo
zidi kuanza kupata msukumo wa kuanza kumshika
jogoo wangu taratibu na kumtoa kwenye pensi
 yangu.

Taratibu nikaanza kumsugua sugua jogoo wangu
 ambaye tayari alisha simama muda mrefu alipo
yaona makalio ya wadada hao, na kwa jinsi
kaubaridi ka mvua kanavyo ingia dirishani na
ukichanganya na kaubariki ka upepo wa feni, basi
hisia za kumsugua jogoo wangu zikazidi
kunipanda. Nikatema mate kidogo kwenye kiganja
cha mkono wangu wa kushoto na kuendelea
kumpaka jogoo wangu taratibu.

Nikiwa katikati ya
 utamu, mlango wangu ukagongwa na kunifanya
niutazame kwa macho ya hasira.
 “Dany”
Nikasikia sauti ya mama mwenye nyumba ikiniita,
 kwa haraka nikamrudisha jogoo wangu ndani ya
pensi huku akiwa bado amesimama, kwa kiwewe
nikasahau hata kuisimamisha filamu yangu.
 Nikajifuta kiganja changu kwa taulo na kuufungua
mlango. Nikamkuta mama mwenye nyumba akiwa
 amesimama, akanitazama kuanzia usoni hadi chini
 pasipo kuzungumza kitu cha aina yoyote.

“Mama zungumza” Kwa upenyo wa pazia mama mwenye nyumba
nikaona akiyatupia macho yake kwenye Tv yangu
aina ya Samsung nch 42, akitizama mikiki mikiki
inayo onekana kwenye mkanda huo.
 “Mama” “Ehee”
Mama mwenye nyumba akastuka, akionekana
ametoka kwenye dibwi kubwa alilo zama baada ya
 kutazama filamu hiyo.
 “Nataka niangalie vitu unavyo tumia umeme, kwa
maana inaonyesha ukiwepo wewe luku inakwenda
haraka kama nini”
Mama mwenye nyumba alizungumza huku akitaka
 kuingia ndani kwangu, ila ikanibidi kumzuia
kwanza kwa maana sikujua utaratibu huo umeanza
 lini ndani ya nyumba hii.

“Tueleweshane kwanza mama huwezi kuingia
ndani kwangu tu, kisa wewe ni mama mwneye
nyumba niambie utaratibu wa kuchunguza vitu vya
watu umeanza lini” “Wenzako nilisha wachunguza wewe tu ndio
 ulikuwa umebaki, nipishe nikatazame” “Mama”
Mama mwenye nyumba akanisukuma mkono
wangu nilio kuwa nimemzuia nao, akaingia ndani
 kwangu, kitu cha kwanza akasimama na macho
yake yote kuyatupia kwenye Tv yangu.
Nikamtazama jinsi alivyo duwaa, hapo ndipo nilipo
pata nafasi ya kumtazama mama mwenye nyumba
kwa nyuma.

Ni mwanamke mwenye umbo lililo
jazia vizuri na kubarikiwa kupewa kalio kubwa na
 lenye ujazo wa kuelekeka. Kiuno chake
chembamba kama nyigu chenye tumbo kubwa
 kiasi, kiliweza kugawanyisha kati ya kiwili wili cha
juu cha mama huyo na kiwili wili cha chini chenye
miguu minene kiasi.

“Mama kagua basi na utoke”
Mama mwneye nyumba akawa kama hajanisikia
kwani ukimya wake wote niliamini umepumbazwa
na wamarekani hao wanao ngonoka kama
 mashine.
 “Mmmm hawa watu jamani, tazama yule anavyo
mzamisha mwenzake uume kwa nyuma hamuonei hata
huruma?”
Mama mwenye nyumba alijikuta akizungumza huku
akinitazama kwa macho ya kuiba iba.

Sikumjibu
chochote zaidi ya kurudi mlangoni na kuufunga ili
 hata mtu akipita kwenye korido hiyo asijue ni nini
kinacho endelea ndani ya chumba changu na
 mama mwenye nyumba.
 Mama mwenye nyumba alipo ona nimeufunga
mlango, taratibu akakaa kwenye kochi, na kuangalia
mkanda huo, jambo lililo zidi kuniacha njia panda
kwa jinsi mwana mama huyu alivyo na maneno ya
kejeli kwa sisi wapangaji wake sikudhani kama
anaweza kutazama filamu hizi.

“Njoo tu ukae hapa” “Hapana hapa kitandani kunanitosha”
Nilimjibu mama mwenye nyumba huku nikiwa
nimeketi kitandani, mara kadhaa nikawa
ninamtupia jicho na kumuona jinsi anavyo pata pata shida ya kujigeuza geuza kwenye sofa, mara
 akae hivi, mara akae vile, ilimradi tu azidi
 kuitazama filamu hiyo.

“Dany”
Mama mwenye nyumba akaniita kwa sauti ya upole
na unyonge, nikamuitikia kwa sauti nzito hadi
akanigeukia na kunitazama.
 “Mbona sauti nzito hivyo” “Hapana”
Mama mwenye nyumba taratibu akasimama na
 kunifwata kitandani nilipo kaa, kisha yeye naye
akaka pembeni yangu. Mkono wake mmoja wa
 kulia akauweka juu ya paja langu, akanitazama
usoni mwangu taratibu huku akiwa ananisogezea
uso wake, kabla hajanibusu, nikaukwepesha
mdomo wangu.

“Nini Dany” Mama mwenye nyumba alizungumza kwa sauti
 iliyo legea huku akinitazama usoni mwagu kwa
 macho malegevu.
 “Mam…” “Shiiiii” Mama Mwenye nyumba akaniwekea kidole chake
 mdomoni akiniashiria ninyamaze nisizungumze
nilicho hitaji kuzungumza. Kutokana nyumba yetu
imeezekwa na bati, basi mvua inayo zidi
 kuongezeka kwa kasi, tuliweza kuisikia na jinsi
 kaupepo kake kanavyo ingia dirishani ndivyo
kilivyo zidi kuusisimua mwili wangu.

“Nipe japo kimoja nishushe kibeseni changu
kimejaa” Mama Mariam alizungumza huku akichukua mkono
wangu wa kushoto na kuuweka juu ya mapaja yake
meupe ambayo tayari yalisha funuka kutokana na
 tenge lake alilo vaa kukaa kando. Mama Mariam
 akazidi kuupeleka mkono wangu hadi kwenye
kitumbua chake na kuuacha hapo kisha mkono
wake ule ule ulio fanya kazi ya kuupeleka mkono
wangu kwenye kitumbua chake, ukaanza kufungua
 zipu ya pensi yangu.

Mama Mariam akazamisha
mkono wake ndani ya zipu na kumtoa jogoo
 wangu aliye simama muda mrefu. “Mmmmm we mtoto mbona una uume mkubwa hivi”
Mama Mariam alizungumza huku akimtingisha
 tingisha jogoo wangu aliye simama kidedea,
akamshika kwa viganja vyake viwili, ila kwa urefu
wa jogoo wangu, aliweza kuchomoza kwenye
viganja vyake.
 “Ninyonye”
Muda huo nilizungumza bila ya kumuonea aibu
 mama Mariam ambaye kwa makadirio ya haraka
haraka anakimbilia miaka hamsini japo sijajua umri
 wake kamili kwa maana kwa haraka haraka
ukimtazama unaweza kuhisi ni biti wa miaka
 thelathini kumbe ni mmama mwenye mtoto anaye
soma chuo cha ualimu.

Bila hiyana mama Mariam akainamisha kichwa chini
na kumuingiza jogoo wangu mdomoni mwake. Na
mimi kwa kupenda sifa kama wanavyo fanya
 wamarekani kwenye filamu hiyo tunayo itazama,
 nikaanza kumkandamizia mama Mariam jogoo
wangu mdomoni na kumfanya atoe mlio wa
 kukoroma.
Jini la mahaba tayari lilisha nivaa, hata
 sikumuonea huruma mama Mariam jinsi ninavyo
 mkandamiza kichwa chake kwenye jogoo wangu,
kwani ninahisi amefika hadi mwisho wa kinywa
 chake na anapo alekea ni kuingia kwenye koo.

“Daaaany”
Mama Mariam alilalama huku akimchomoa Jogoo
wangu mdomoni mwake huku mate mengi
 yakimwagika. Nikamtazama jinsi anavyo hema,
 nikamshika tena shingoni mwake na kukiinamisha
kichwa chake kwenye jogoo wangu.
 Nikamuingiza kwa kasi mdomoni mwake, na
kumfanya Mama Mariam kumshikilia jogoo wangu
kwa viganja vyake viwili na kujitoa huku akimlamba kwa ulimi, ila kuhema kwake kukawa
 kumeongezeka.

“Inama”
Nilimuamrisha mama Mariam, kwa haraka
 akajiweka sawa kitandani, na kulitupia tenge lake
 pembeni huku chupi yake ya bikini ikiwa bado
 mwilini kwake, huku kimkanda chake chembamba
cha bikini kikiwa kimekatiza kwenye mstari wake
 wa ikweta.
 Nikausogeza mkanda wa kijichupi hicho, ambacho
sishangai sana kumuona mama Mariam na utu
uzima wake huo amekivaa, hii imetokana na ndio
 mitindo ya wanawake wengi wa mjini.

Nikayatanua
makaliyo yake, kisha nikakusanya fumba zito la
mate na kulitemea katikati ya mstari huo wa ikweta
na kumfanya Mama Mariam kujibenua kidogo.
Ulimi wangu wenye sentimita chache mbele,
 nikaanza kuushusha taratibu kwenye mstari huo
wa ikweta na kumfanya mama Mariam kuzidi
kujibenua benua. Ulimi wangu ulipo fika ukeni, nikaanza kuuchezesha chezesha
kwa haraka na kumfanya mama Mariam kutoa vilio
vya mahaba.

“Usipige kelele wewe”
Nilizungumza kwa sauti nzito huku nikimtia kofi
 zito la kalio. Mama Mariam akatulia tuli, huku
 akianza kuliingiza shuka langu mdomoni ili asitoe
ukelele. Ulimi wangu nikaushusha hadi kwenye
kitumbua chake, na hapo nikadumu kwa dakika
kazaa huku nikiuchezesha ulimi wangu kwa jinsi
 ninavyo weza mimi mwenyewe kuufanya.

Mama Mariam akauleta mkono wake mwenyewe
nyuma nilipo na kuniomba kwa ishara nimuingizea jogoo wangu ashuhulikie kitumbua chake. Taratibu
 nikampaka jogoo wangu mate ya kutosha kisha
nikaanza kumuingiza kwneye kitumbua cha mama
 Mariam kilicho bana vizuri, kutokana na unene
 wake.

“DAAAAA….NNNNNNYYYYYYYYYYY”
Mama Mariam alizungumza huku akijilaza
kifudifudi kitandani hata kuinama kukawa
 kumemshinda, kwani jogoo wangu nilimzamisha
kwa kasi hadi nikahisi kwa ndani ya kitumbua kuna
kitu amegusa.
Kwa haraka nikauchukua mto na kuupitisha katikati
ya kiuno chake na kumfanya aulalie na kuyaacha
 makalio yake kubenuka juu kiasi.

“Dany ta…ara..tibu, nyonga zangu uta…vunja” “Usijali”
Nikaanza mambo yangu ambayo siku zote
yanawafanya wanawake ambao nilisha kuwa nao
 kutokunirudia tena, jambo ambalo sikujua ni wapi
 ninapo kosea. Mikiki miwili ya nguvu, ikamfanya
mama Mama Mariam kujichomoa na kugeuka na kulala
 kifudi fudi na kuibana miguu yake asitake kabisa
 jogoo wangu kuingia kwenye kitumbua chake.

“Vipi” “Dany uke wangu unawaka motoo” “Moto” “Ndio, najihisi kunaungua” “Tanua miguu nikupulize” Mama Mariam akafanya kama nilivyo muambia,
 nikainama na kuanza kumpuliza, ila bado akawa
ananilalamikia kwamba kuna waka moto. Nikashuka
 kitandani na kufungua friji langu, nikamimina maji
ya baridi kwenye kikombe, nikachukua kitambaa
 chepesi na kukichovya kwenye kikombe hicho na
 kuanza kumchua kwenye kitumbua chake. Mama
Marim akaanza kutoa mihemo ya amani, huku
 tabasamu likichanua usoni mwake.

“Vipi tuendelee”
“Eheee”
Mama Mariam alinijibu huku akitingisha kichwa
chake, nikapanda tena kitandani, nikamuweka sawa
Mama Mariam, huku miguu yake nikiwa nimeiweka
kama X, safari hii siku hitaji kumsulubu mwana
mama huyu. Hadi jogoo wangu anafika nusu,
mama Mariam akanizuia kwa kiganga cha mkono
 wake wa kushoto
. “Dany hapo hapo” Sawa mama”
Nikaanza kukitafuna kitumbua cha mama Mariam,
aliye anza kulegea kila jinsi nilivyo zidi kukila
 ndivyo mwenzangu alivyo legea legelege na kutulia
 tuli. Kitu kilicho nistua na kuogopa na kunifanya
nistuke na kushuka kitandani kwa haraka huku
nikimtazama mama Mariam kitandani ni kwa jinsi
anavyo tokwa na mapovu mdomoni pamoja na damu
 nyingi puani mwake.

NGUMU KUMEZA;(18+)   Sehemu ya 02 

Wasiwasi mwingi ukazidi kunikamata huku macho
 yangu nikiwa ninamtazama Mama Mariam aliye
lala chali, nikahisi kuchanganyikiwa, sijajua hata
nianzie wapi au nimalizie wapi, kila ninacho kiona
kwa mama Mariam naona mapicha picha tu.
Nikakaa kitandani na kuanza kumtingisha mama
 Mariam huku nikimuita, ila mwenzangu
 hakunyanyuka kabisa.

Nikachukua taulo langu na kumfuta damu pamoja
na mapuvu yanayo mtoka, kwa haraka
nikanyanyuka na kufungua friji yangu na kuchukua
maji ya baridi sana na kumwagia usoni, ila mama
Mariam hakunyanyuka kabisa.
 “Ohooo Mungu wangu, nitafanya nini mimin?”
Niliendelea kuzungumza mwenyewe huku
 nikizunguka zunguka ndani ya chumba changu,
 nikafungua pazia la dirisha langu na kuchungulia
nje, sikuona kitu chochote zaidi ya mvua ambayo inazidi kunyesha nje.

Nikarudi kwenye kochi na
 kujilaza, hata jogoo wangu aliye kuwa amesimama
alisha lala muda mrefu hii ni kutokana na wasiwasi
 mwingi nilio kuwa nao. Kitu ambacho kinanipa matumaini ni kifua cha
mama Mariam kinacho nyanyuka taratibu
kikiashiria kwamba mapigo yake ya moyo yapo
 vizuri na yana dunda vizuri. Kwa woga na
msongamano wa mawazo nilio kuwa nao nikajikuta
usingizi ukinipitia kwenye sofa langu na kulala
fofofo.

Gafla nikastukia nikishikwa kifuani na
kiganja cha baridi nikajikuta nikikurupuka. Macho yangu yakakutana na Mama Mariam akiwa
amevalia dera lake huku akinitazama.
 “Umelala sana leo ehee”
 Mama Mariam alizungumza na kunifanya nikae
kitako na kumtazama usoni mwake, nikayatupia
macho mezani mwangu na kukuta sahani iliyo
funikwa na sahani nyingine juu pamoja na chupa
ya chai.

“Umeamkaje amkaje?”
Nilimuuliza mama Mariam huku nikimtazama usoni,
 akaachia tabasamu pana akionekana kufurahishwa
na swali nililo muuliza.
“Mbona nimeamka tangu muda, nikatoka nje nikakuandalia chai, na ndio nimekuletea”
“Mmmm kwani sasa hivi ni saa ngapi?”
 “Inakwenda saa sita”
“Saa sita?”
 “Ndio mbona unashangaa, kwani una sehemu
unataka kwenda?”
“Hapana nimestuka kwa maana na kumbuka muda
ninajilaza kwenye kochi ilikuwa ni saa tatu”
 “Ohoo basi umelala sana na umezidiwa na
usingizi. Sasa wewe kunywa chai mimi nimekinga
 ndoo za maji kwenye mvua huko, ngoja
 nikazitazame”
Mama Mariam, ambaye ndio mama mwenye
 nyumba yetu, akanibusu shavuni mwangu na
kutoka ndani kwangu, huku akichungulia kwenye
korido kama kuna mtu kisha akatoka.

Nikafunua
 sahani iliyo mezani mwangu, nikakuta soseji
zipatazo kumi pamoja na yai moja la kuchemsha
huku chapati mbili kubwa zikiwa chini ya vitu
 hivyo.
Nikafungua chupa ya chai nikachungulia na kukuta
ni chai ya maziwa, nikajinyoosha vizuri na
kuuweka mwili wangu sawa. Nikanyanyuka na
kuchukua kikombe changu cha udongo na
kumimina chai hiyo huku maswali nikijiuliza ni kwa
nini Mama Mariam alikuwa katika hali ile.
“Atakuwa ni mgonjwa?”
 Nilijisemea mwenyewe huku nikiendelea kutafuna
kipande cha chapati. Sikutumia muda mwingi kula
chakula hicho nilipo hakikisha nimeshiba kabisa,
soseji zilizo baki nika ziweka kwenye friji.

Taulo
ambalo nilimfutia mama Mariam damu na mapovu
 sikuliona na kunifanya nichukue taulo jingine
lililomo kwenye kabati. Nikajifunga kiunoni vizuri
kisha nikachukua mswaki wangu na kuuweka dawa ya kutosha. Nikachukua soap dish na kuelekea
bafuni kuoga.
Maji ya mvua yalioyo nimwagikia nikielekea bafuni,
 ambapo ni hatua chache kutoka ilipo nyumba
kubwa tunayo ishi wapangaji, yakanifanya moja
kwa moja kuanza kuoga kwa haraka huku nikipiga
mswaki. Nikamaliza kufanya shuhuli iliyo nipeleka
 humo, nikajifunga taulo langu na kutoka, nikiwa
ninatoka nikakutana na Asma, mke wa mmoja wa
 wapangaji wezangu akiwa amejifunga kanga moja
 iliyo lowa maji na kumshika mwili wake vizuri.

“Za sahizi Dany?”
“Safi za kuamka”
 Nilirudisha salamu hiyo huku tukiwa tumejibanza
 kwenye uzio wa bati la bafu hilo huku pembeni yake
 kukiwa na choo.
 “Naona unaogopa kupita”
“Ahaaa nimesha oga sasa hata ikininyeshea sio
 tatizo”
“Mimi imeniyeshea nilikuwa ninakinga ndoo zangu
 nimemaliza”
“Ahaa haya baadaye”
 Nikajitosa kwenye mvua hiyo na kukimbilia kwenye
nyumba kubwa na kumuacha Asma akiingia bafuni
 na yeye.

Nikaingia ndani kwangu, nikafungua kabati
 langu la nguo na kuchukua boksa pamoja na
 suruali yangu, nikavaa. Simu yangu iliyopo
mezani, ikaanza kuita na kunifanya nisitishe zoezi
 la kuifunga zipu ya suruali yangu niliyo ichukua.
Nikaisogelea na kusoma jina la nani anaye piga
 nikakuta jina nililo lisave K2. Nikaichukua simu
 yangu na kuipokea.
 “Halooo Dany”
 Sauti nyororo ikasikika, sikushangaa sana kwa
maana ndio kawaida ya K2 mwanamama ambaye
 siku zote ametokea kuniletea vituko nilivyo jitahidi
kuvikwepa kwepa kutokana nina muheshimu kama
mkuu wangu wa kazi.

“Shikamoo”
 “Ahaa Dany ni mara ngapi huwa ninakueleza
usinisalimie”
“Sawa mambo vipi?”
“Safi, upo wapi?”
 “Nipo nyumbani nimepumzika”
“Nipo mtaa wa jirani na hapa kwako, sasa nahitaji
 kuja kwako nikupitie twende sehemu moja kikazi”
“Sehemu gani mama?”
“Utapajua, nipe dakika tano nitakuwa nimefika
 hapo”
 “Sawa mama”
Nikakata simu huku nikiachia msunyo mkali, nahisi
 kama kuna mtu anapita nje ya chumba changu
 basi msunyo huo atakuwa ameusikia barabara.

Sikuwa na jinsi zaidi ya kujiandaa kwa ajili ya kazi
hiyo anayo sema mkuu wangu kwa maana siku
 zote kazi yangu huwa haina ruhusa ya kupinga,
nikachukua bastola yangu ninayo iweka chini ya
gorodo, nikatoa magazine na kukuta ina risasi za
kutosha, nikaichomeka kiuononi na kuifunika na
 tisheti niliyo ivaa. Kitendo cha kumaliza kuishusha
tisheti yangu na kuifunika bastola hiyo vizuri, simu
yangu ikaita na kukuta ni K2, nikaipokea.

“Nipo nje”
“Sawa natoka”
 Nikazima tv, kisha nikatoka na kufunga chumba
 changu vizuri, nikiwa ninamalizia kukifunga
chumba changu vizuri nikakutana na mama
Mariam akiwa anatoka chumbani kwake.

“Wapi tena”
“Kuna sehemu ninaelekea mara moja”
“Na mvua hihi?”
 “Hapana ninakwenda na gari, bosi wangu amekuja kunipitia”
“Ahaa sawa, utarudi au ndio……?”
 “Sijajua, kusema kweli”
 “Ok basi taulo lako nimekufulia, nimelianika kule
nyuma”
 “Ahaa sawa mama”

Honi ya gari ikasikika na kunifanya nitoke na
 kumuacha mama Mariam akiwa ananitazama kwa
 macho ya matamanio, nikatoka nje na kukuta gari
 la kifahari aina ya Range Rover Sport, lenye rangi
 nyeusi tii, likiwa limesimama. Nikatoka na
 kukimbilia kwenye gari hilo kutokana na mvua,
nikaingia ndani ya gari hilo, kitu nilicho kutana
 nacho ni harufu nzuri ya manukato yaliyo
iburudisha pua yangu.
Nilipo funga mlango tu K2 akanivuta karibu na
kunipiga busu la shavu, nikabaki nikiwa
 ninamkodolea macho bosi wangu huyu ambaye
 kusema kweli leo ametupia mavazi ya kisichana
kabisa kwa maana ni mara nyingi ofisini huwa
 anavalia suti tu.

“Maana yake ni nini bosi?”
Nilimuuliza huku sura yangu nikijaribu kuikunja
kidogo.
 “Usijifanye ufahamu Dany wewe sio mtoto”
“Hata kama bosi, hili jambo lina maridhiano”
“Ni mara ngapi huwa ninakueleza na unanichenga
 chenga kama Ronaldo”
 Sikuwa na la kujibu zaidi ya kukaa kimya, kwani
bosi wangu huyu ni mtu wa hasira na wa
 kukasirika mara kwa mara. Gari ikaingia barabarani
huku sote tukiwa kimya, kwa jicho langu la kulia,
 kupitia kona ya pembeni nikawa ninayatazama
mapaja ya K2, jinsi yalivyo nona, na jinsi kisketi
 kifupi alicho kivaa kweli nikaamini huwa masuti ya
 suruali anayo yavaa yanaficha mambo mengi.

“Umekula?”
“Ndio”
 “Umekula saa ngapi wakati huna mke wa kukupikia
 wewe?”
“Huwa napika mwenyewe”
“Acha uongo Dany mara nyingi huwa nakuonaga
 una agiza agiza chakula ukiwa ofisini”
“Umesha sema ofisini ni tofauti na nyumbani”
 “Ok basi tupitie hapa tupate chakula kisha
tutaelekea kwenye hiyo kazi”
“Ila bosi hujaniambia ni kazi gani?”
“Wewe twende utaiona”

Tukaingia kwenye moja ya mgahawa wa kisasa,
 tukatafuta sehemu na kukaa. Muhudumu akaja na
kutuhudumia kitu ambacho tunakihitaji, alipo ondoka
 tukawa tunatazamana na K2.
 “Hivi Dany unajua wewe ni mzuri sana”
“Ahaaa hamna kitu kama hicho. Mwanaume siku
zote hasifiwi uzuri”
“Ila anasifiwa nini?”
 “Kazi na kitandani”
 Nilizungumza neno la utani, lililo mfanya K2
 kuangua kicheko kidogo huku akinitazama usoni.

“Kitandani unaweza wewe?”
 “Siwezi chochote”
“Acha utani Dany, alafu nyinyi watoto wa kitanga
nasikia muna tom** kama nini”
“Ahaaa hakuna kitu kama hicho”
 “Si ndio maana vile vibinti vilivyo toka mafunzoni
 vinawapapatikia, wangejua wananikera,
nitawahamisha vitengo wote wale”
 “Sasa uwahamishe kisa nini?”
 “Ahaa tuyaache hayo”

Muhudumu akaweka chakula tulicho kiagiza,
 haraka haraka tukala, K2 akalipia chakula tulicho
kula kisha tukaondoka kwenye mgahawa huo.
 Safari ikaanza na kuelekea sehemu ambayo K2 kila
nilipo mueleza ni wapi tunapo kwenda hakuweza
kuniambia zaidi ya kuniambia kwamba nisubirie.
Tukafika kwenye moja ya jumba kubwa la kifahari,
 K2 akatoa rimoti na kuminya akiielekezea kwenye
geti hilo, likafunguka akaingiza gari na kuminya
 tena rimoti ndogo na geti hilo likafunga, kwa akili
ya haraka nikagundua hapa ni kwake, japo
 napafahamu sehemu nyingine anapo ishi.

“Dany karibu”
 K2 alizungumza huku akishuka kwenye gari, na
mimi nikashuka tukakimbia hadi kwenye mlango,
 ili kuikwepa mvua ambayo tangu asubuhi
 haijakata. Akafungua mlango na kuingia kwenye
 jumba hilo ambalo kusema kweli ni zuri na inavyo
onekana ni nyumba mpya kabisa.

“Dany hapa ni kwangu, karibu sana”
 “Ehee hili jumba umelijenga lini?”
“Ahaa hii ni nyumba yangu ya siri, hakuna mtu
 anaye jua hapa wewe ndio wa kwanza kukuleta
 hapa ukapafahamu”
 “Hongera mwaya, kweli wewe una haki ya kuitwa
 bosi”
 “Acha hizo, njoo huku nikuonyeshe”
K2, mwanamama mrefu kiasi mwenye umbo la
 mazoezi ila mwenye mapaja manene yaliyo beba
kalio kubwa kiasi pamoja na rangi yake ya weusi
wa asili inamfanya kuonekana mzuri na kijana
zaidi.

Tukapanda gorofani kwenye sebule kubwa
yenye masofa ya kifahari.
“Hii ni sebule ambayo nitakuwa ninapumzikia”
“Duuu ipo vizuri sana”
“Dany njoo”
Nikazidi kumfwata kwa nyuma K2, tukaingia
 kwenye chumba kikubwa chenye kitanda kikubwa.
 K2 akanigeukia na kunitazama kwa macho
 malegevu yanayo ashiria kuhitaji kitu kutoka
kwangu.

“Dany ubosi uweke pembeni, nina kitu nina hitaji
 kukuambia”
“Kitu gani?”
“Ndoa yangu haina furaha kabisa, ndoa yangu ina
nichosha sana, mume wangu hana uwezo wa
kuifanya ku*** yangu kuridhika”
 “Ina maana mume wako jogoo hasimami?”
 “Sina maana hiyo, yaani amekubwa bonge
anakwenda bao moja na kulala, na bao lenyewe
 linachukua dakika tano akijitahidi ni nane
 anamwaga”
 “Mmmmm pole”
 “Yaani hali hiyo imekuwa ikitokea zaidi ya miaka
 sita sasa, navumilia inafika kipindi nachoka, na
 mimi natamani nifike kileleni ila ndio hivyo bwana
baba hana uwezo”

K2 alizungumza huku akinisogelea, akanikumbatia
 huku machozi yakimlenga lenga. Joto lake la mwili
 na maziwa yake yaliyo simama yakanifanya
 nimkumbatie vizuri pasipo kipingamizi,
nikaishusha mikono yangu hadi kwenye makalio
 yake na kuyaminya kwa nguvu na kumfanya
anyanyuke kidogo huku akitoa muhemo fulani ulio
 nizidisha kuyaminya makalio yake.
 “Oooo touch my butty”
K2 alizungumza huku akaizidi kunikumbatia,
nikafungua zipu ya kigauni chake alicho kivaa,
 nikaupitisha kiganja changu cha mkono wangu wa
kulia kiunoni mwake, nikakutana na wingi wa
 shanga, tayari jogoo wangu ambaye alimsulubisha
mama Mariam aliye anza kuwika na kumfanya K2
 kujitingisha tingisha mapaja yake na kumsugua
 sugua jogoo wangu ambaye anatamani kutoka
hata sasa nje ya suruali yangu ila nimemfanya awe
 mvumilivu katika hilo.

“Dany”
“Mmmmmm”
 “F*** me please”
 K2 alizungumza huku akishusha kijisketi chake
kwa haraka, akabakiwa na bikini pamoja na kishati
 alicho kivaa kwa juu. Kwa jinsi kitumbua chake
kilivyo tuna kweli kinaonekana kina guswa guswa
na hakiliwi vizuri. Nikavua suruali pamoja na
boksa, bastola nikaitupia pembeni.

“Waoooo, i like your cork”
“Really”
“Yeaah”
 K2 akapiga magoti na kumnyonya kwa dakika
kadhaa jogoo wangu, kisha akainama na kujipaka
 mate kidogo kwenye kitumbua, taratibu nikaanza
kumuingiza jogoo wangu ashuhulikie kitumbua cha
K2.

Mapokezi ya K2 yakanishangaza sana ambayo
 ni tofauti na wanawake wote nilio wahi kuwapitia
kwani wengi wao waliweza kulia ila K2 akafurahi
 jinsi joogoo wangu anavyo zama. Sikuona hata
 akibabaika wala kuugulia maumivu ila alicho
kifanya yeye ni kutoa miguno ya raha huku
 akimkatikia.
“Ohoo Dany jogoo wako mtamu”
“Kweli?”
Nilizungumza huku nikizidisha kasi ya
 kukishambulia kitumbua hicho kinacho nipa utamu
ambao sikuwahi kuupata. Gafla K2 akamchomoa
 jogoo wangu na kumuingiza mk** mwake.
 “Ohhh Dany F*** my ass”
“Siwezi fanya hivyo”
Nilizungumza huku nikimchomoa, ila K2 akazidi
 kurudi nyuma na kumfanya jogoo wangu azidi
 kuingia ndani ya mk** wake.

NGUMU KUMEZA; (18+)    Sehemu ya 03

“Oooooh”
 K2 alilalama, huku akiyatingisha tingisha makalio
yake malaini sana na kumfanya jogoo wangu
kuzidi kuzama ndani ya mk** wake. Joto nililo
lipata humo ndani, sikuwahi kulipata
katika maisha yangu yote ya kukutana na
wanawake kimwili.
“F*** my anal hole”
K2 alilalama huku akizidi kunikatikia viuno, sikuamini mwana mama kama K2, anaweza
 kumkatikia jogoo wangu ambaye siku zote
anakimbiwa na wanawake wengi.

Kwa joto kali
 nililo lipata nikajikuta nikiwatoa waarabu weupe
ndani ya mk** wa mwana mama huyo.
“Oooooh”
Nililalama, huku mwili mzima ukikumbwa na
burudani kubwa inayo tawala kwa sekunde kadhaa.
Nikamchomoa jogoo wangu huku nikihema sana.
 “Unajisikiaje?”
K2 aliniuliza huku akinishika kifua changu kwa
mkono wake wa kulia huku mkono wake wa
kushoto akimshika jogoo wangu anaye anza
kusinzia taratibu taratibu.

“Dany sikuamini kama mb*** yako inaujazo
 mkubwa kiasi hichi.”
“Ulihisi mimi ni mtoto nini?”
“Hamna kwani watoto ndio mb*** zao hazina
 ujazo?”
“Hapana, wapo watu wazima, mijibaba ila vimb**
vyao ni vidogo, wala havinipagawishi”
K2 alizungumza maneno ambayo kwa sisi
 wafanyakazi tuliopo chini yake si rahisi kuweza
kuyasikia kwa maana wengi wetu tunamuogopa
kwa maana ni mtu asiye penda masihara kabisa na
 kazi.

“Twende tukaoge”
 Tukaingia bafuni, tukaoga na kurudi chumbani huku kila mmoja akiwa amejichokea.
“Nikuandalie nini Dany wangu?”
“Chochote”
“Chohote ndio nini sasa Dany?”
“Ok chakula utakacho panga kunipikia mimi
kwangu sawa, wacha nijilaze”
 “Ok baba, napika nitakacho”
K2 akafungua kabati kubwa lililo kuwepo ndani ya
chumba hicho, akatoa taulo moja jeupe akajifunga
 na kutoka chumbani na kuaniacha nikiwa
nimejilaza kitandani.

“Huyu mwanamke amenifanyia nini?”
 Nilijiuliza huku nikikumbuka kitendo ambacho
 sikuwahi kufanyiwa kwenye maisha yangu. Kwa
utamu na raha nilizo zipata nikajikuta ninapitiwa na
 usingizi na kulala fofofo.

“Dany, Dany, Dany”
Nikafumbua macho yangu na kumkuta K2 akiwa
 amekaa pembeni ya kitanda huku akinitingisha.
 “Mmmmmmm”
“Chakula kipo tayari”
“Ahaa sawa”
“Amka twende”
“Ni saa ngapi kwani?”
 “Saa mbili sasa hivi”
 Nikashuka kitandani, K2 akanifungulia kabati na
 kunipatia na mimi taulo, nikajifunga K2
akanisogelea akanipiga busu la mdomoni kisha
akanishika mkono na kutoka ndani ya chumba
hicho.

Tukafika sebuleni nikakuta ameandaa chakula
 kizuri. Akanitengea chakula, tukaanza kula huku
 sote tukiwa kimya.
“Hivi Dany unaifurahia hii kazi?”
 “Kwa nini umeniuliza hivyo?”
“Nimekuuliza kwa maana kazi hii ni hatari kwa
maisha”
 “Kipindi nilipo kuwa mtoto nilikuwa naipenda kazi
hii, nikajiapisha sana kwamba ni lazima siku moja
 niweze kuingia kwenye kazi hii. Ndio maana hadi
 leo nina ipenda na chochote ninacho ambiwa na
 ofisi huwa nafanya”
“Mshahara je unakutosha?”
 “Ndio”
“Nahitaji nikupandishe cheo, uwe mlinzi wangu” “Kwa nini bosi?”
 “Dany nimesha kuambia kwamba sipendi uniite
 bosi, tukiwa wawili kama hivi niite K2”
“Sawa nimekuelewa”

Kila mwanaume anazaliwa na Tezi dume.

“Ehee zungumza ulicho kuwa unahitaji
kukizungumza?”
 “Kama nikiwa mlinzi wako unahisi watu watahisi
 nini ofisini?”
 “Hakuna ataaye weza kuuliza maswali kwa maana
ni siku nyingi ofisi walihitaji kunipatia mlinzi wa
kunilinda, ila nikawa ninakataa kwa sababu sikuwa
nina hitaji, ila kwa utamu ulio nipa leo nahitaji
 unilinde muda mwingi nitatamani kuwa karibu na
wewe”
 K2 alizungumza maneno ambayo kwa upande
mmoja niliyafurahia kwa maana nina tambua
nikiwa karibu naye basi kazi nyingi ninazo kuwa
ninazifanya zitakuwa zime pungua. Ila kwa upande
 mwengine uhuru wangu utakuwa umepungua.

“Mbona kimya?”
“Ahaa nilikuwa ninawaza nafasi unayo hitaji
kunipatia”
“Wewe wala usiwaze kwa hilo”
“Nikuulize kitu”
“Niulize tu”
 “Kwa nini unapenda nikugonge nyuma?”
“Hahahaaaa kwani unajisikiaje ukiwa unaila bata?”
“Ninakula bata?”
“Ahaa Dany usitake maana”
 “Ok nimekuelewa, nijibu sasa”
“Yaani katika sehemu zenye hisia kali kwenye
mwili wangu, basi mk** una hisia nyingi, na
unapo ni*** basi najisikia raha sana. Kama ni
 kum** basi imesha poteza hisia kutokana na
 uzembe wa mume wangu”
 K2 alizungumza huku akinifwata sehemu nilipo
kaa, akanikalia pajani mwangu huku
akinikodolea macho yaliyo legea.

Taratibu K2 akaanza kuninyonya midomo yangu,
sikuwa na haja ya kujizuia kwa maana nimesha
mpata mwanamke ambaye ameanza kunihimili
mikiki mikiki yangu.
 ‘Ngoja nimuonyeshe huyu’
Niliwaza akilini mwangu huku nikiushusha mdomo
wangu, hadi kwenye kifua chake, nikaanza
 kuyanyonya maziwa yake huku nikiyaminya minya.
 Kusema kweli K2 ana maziwa mazuri ya mviringo
 ambayo ukiyanyonya yanajaa kwenye lipsi.
Nikazidi kuyanyonya huku nikiyaminya. K2
akachukua mkono wangu wa kulia na kuushusha
 hadi kwenye kalio lake.
 “Nitie dole”
 “Eheee?”
 “Nitie dole mk**”
Macho yakawa yamenitoka, hata kabla
sijakubaliana na swala hilo nikashangaa kidole
 changu cha kati kikizama katikati ya makalio ya
K2, aliye anza kukikatikia.

‘Ohoo Mungu wangu, nini hii?’
 Nilijikuta nikijiuliza maswali ila K2, wala haonyeshi
kustuka naamini ni mchezo ambao ameuzoea
kuufanya kwenye maisha yake. Kwa joto joto ninalo
lipata kwenye kidole changu, nikajikuta jogoo
wangu akisimama wima.
“Ohoo”
K2 alizungumza huku akijitoa mapajani mwangu,
 akapiga magoti chini na kulisogeza taulo pembeni.
Akaanza kumnyonya jogoo wangu kwa fujo huku
akimsugua.
‘Usinitanie’
Nikanyanyuka kwenye kiti, nikamnyanyua K2 na
kumuinamisha kwenye meza. Nikaanza
kumnyonya K2, mk**, kitu kilicho mfanya K2
kuanza kupiga makelele ya raha. Nikazidi
 kuonyesha ufundi wangu katika kunyonya maeneo
 hayo mawili ambayo wanawake wengi hupendwa
 kunyonywa na wale wasio pendwa kunyonywa basi
wana matatizo yao weneyewe.

“Fu** me please”
 K2 alilalama huku akiwa amelegea sana,
nikamshika jogoo wangu na kumpaka mate kidogo
kisha nikamuingiza taratibu kwenye kitumbua cha
K2 na kuanza kukishuhulikia, safari hii
nikamuonyesha kwamba mimi ndio Dany. Sikutaka
kumpa nafasi K2 ya kufanya kamchezo kake
 ambako sikuhitaji kukazoea kabisa kwenye maisha
yangu kwani kana weza kuniletea madhara mbele
 ya safari.
K2 akazidi kulalama, hadi jasho likawa
 linamwagika, kila kitu kilicho kuwa juu ya meza
tulikisukuma chini, kazi ikawa ni moja tu, piga
 nikupige.

“Dany utaniua”
“Tulia nakojoa sasa hivi”
“Ohoo kojoa tu, ku*** yangu inawaka moto”
Nikazidisha kasi, na kwa jinsi nilivyo mwana
mazoezi, basi pumzi nyingi ipo kifuani mwangu na
ninaweza kwenda kwa spidi kubwa kwa muda
mrefu pasipo kuvuta pumzi ya nje. K2 alizidi
kulalama, alipo niona ninakaribia kuwamwaga
waarabu weupe akamchomoa jogoo wangu na
 kumsokomeza mk*** mwake na kuwafanya
waarabu weupe kukata gafla.

“Ndio nini sasa K2?”
“Dany nawashwa please”
“Ila si unajua kuna madhara”
“Kama ni madhara ningesha kufa mimi”
K2 akazungumza safari hii jogoo wangu akaipata
fresha yake kwa maana, K2 alianza kumkatikia
mauno kiasi kwamba ikafikia hatua hata mimi nikaanza
 kufurahia anacho kifanya. Kama makusudi vile, K2
alizidi kunifanyia mambo ambayo sikuwahi
 kufanyiwa na mwanamke wa aina yoyote.
Waarabu weupe nikawasikia wakianza kutoka,
nikajitahidi kuwakatisha kutoka kwa maana raha na
utamu ninao upata kwa K2 unanifanya nijione
 kama mwenda wazimu.

“K2 najaaa”
 “Njoo tu”
 Wala sikujibu chochote tayari waarabu weupe
walisha toka.
“Ohooo, mmmmm tamu baby”
K2 alilalama huku akimalizia malizia kujitingisha
tingisha makalio yake, akimkatikia jogoo wangu.
“Dany”
 “Ehee”
 “Unajua kuukuna mk** wangu”
 “U….u…unajua kwamba si…sipendi kufanya huo
 mchezo?”
 “Utakuwa unafanya na mimi tu”
“Ahaa mimi sitaki kuurudia bwana”
Nililalama ila kwa upande mwengine nilijisikia raha
ya ajabu sana. Tukajizoa zoa hivyo hivyo, wala
hapakuwa na mtu aliye shuhulika kuokota vipande
vya sahani vilivyo vunjika vunjika. Tukaingia
 chumbani, moja kwa moja tukaeleka bafuni
tukaoga na kurudi chumbani, tukajitupa kitandani,
 taratibu K2 akanisogelea na kukilaza kichwa chake
kifuani mwangu.

Nini husababisha Muwasho Sehemu za Siri?

“But Dany nakuomba unipende”
 “Ila kumbuka wewe ni mke wa mtu”
“No Dany, nahitaji huduma yako kama nilivyo
kuambia hapo awali, mume wangu hajimudu
kabisa”
“Sawa ila si umefunga naye ndoa na kuzaa naye
mtoto”
“Ndio Dany ila hivyo vyote sio sababu ya wewe
kushindwa kunipenda mimi”
K2 alizungumza kwa sauti ya unyonge, kusema
kweli katika maisha yangu yote tangu nijiunge
katika kikosi cha upelelezi, sijawahi kuwa na moyo
wa kupenda, na siku zote tangu tulivyo kuwa
mafunzoni tulifundishwa kuto kupenda na
kuyakimbia mapenzi kwani ndio chanzo kikubwa
kinacho weza kupelekea mtu kuanza kuvujisha siri
za taifa.

Usingizi ukaanza kumpitia K2 na mimi
wala sikuchukua muda ukanichukua.
 *
Asubuhi na mapema, tukapiga mechi ya kuagana.
Mechi hii, ikawa na machanganyiko wa kila aina
kwani tayari katabia ka kumla bata wa K2, kalisha
nivaaa. Tulipo maliza, tukaoga kila mtu akavaa
nguo zake. Kutokana ni siku ya mapumziko.
Tukaondoka nyumbani hapo na kuelekea kwenye
moja ya hoteli. Tukapata kifungua kinywa, kisha K2
akanirudisha nyumbani kwangu.
“Kesho uwahi ofisini sawa”
“Sawa”
 K2 akafungua pochi yake na kunikabidhi noti za
dola mia zipatazo kumi.
“Zitakusaidia saidia kwenye matumizi yako ya leo”
 “Asante”
“Ila Dany kumbuka, hii iwe siri kati yako na mimi,
 tukiwa ofisini heshima ibaki pale pale”
“Sawa bosi”
K2 akanipiga busu mdomoni, kisha nikashuka
kwenye gari lake, nikasimama hadi lilipo ondoka
ndipo nikafungua geti na kuingia ndani.

Macho
yangu yakakutana na Mariam akiwa amekaa
kwenye kibaraza. Nikapandisha ngazi mbili hadi
kibarazani.
“Dany mambo?”
Mariam alinisalimia kwa furaha, nikatabasamu
kidogo huku nikimtazama usoni.
“Poa vipi?”
“Safi tu”
 Nikapiga hatua mbili mbele kabla sijaufikia mlango
 nikarudi nyuma na kumuangalia Mariam aliye shika kitabu
kinacho onekana kina hadithi anakisoma.
 “Unasoma kitabu gani?”
 “Ahaaa kinaitwa TANGA RAHA”
“Kinahusiana na nini?”
Mapenzi, visa, majini”
 “Ok, hivi kwa nini hukumpatia mama yako pesa ya
luku niliyo kupatia?”
 Mariam akaka kimya huku akiwa amenikodolea
macho, hakujibu chochote kwa haraka haraka
 nikatambua kwamba amesha ila, kwa maana
 maisha anayo ishi yeye na mama yake
ninayafahamu japo kwa asilimia chache kwani
mama yake hana kazi yoyote zaidi ya kutegemea
 kodi zetu tunazo lipa kila baada ya miezi mitatu.

IFAHAMU HALI YA UTE WA MLANGO WA UZAZI KWA AKINAMAMA(VAGINAL MUCUS) UNAVYOCHANGIA KUPATIKANA KWA MIMBA

“Ok tuachane na hayo ukimaliza kusoma hicho
kitabu unipatie na mimi”
“Sawa”
Nikamuacha Mariam na kuelekea chumbani
 kwangu. Mwili mzima kwa siku ya leo umechoka
 sana kutokana na mikiki mikiki ambayo tumepeana
na K2. Nakazitoa noti za dola mia nilizo kuwa
nimepewa na K2 na kuziweka mezani huku juu
yake nikiweka waleti yangu. Nikaitoa bastola yangu
na kuirudisha sehemu ambayo ninaificha. Nikavua
nguo zangu zote na kujilaza kitandani.
 Nikakumbuka simu yangu, nikanyanyuka kitandani
 na kuichukua suruali ambayo nilikuwa nimeivaa,
nikaiwasha simu yangu ambayo imeisha chaji
 tangu jana pasipo mimi mwenyewe kujua,
nikaichomeka kwenye chaji, mfululizo wa meseji
 zikaanza kuingia.

Meseji nyingi nikakuta ni za
Mama Mariam akiniuliza ninarudi muda gani.
“Hodi?”
 Nikaisikia sauti ya Mariam mlangoni nikanyanyuka
na kuvaa pensi yangu huku kifua kikiwa wazi,
nilipo ona nimejistiri maeneo ya chini
nikamruhusu Mariam kuingia. Cha kwanza Mariam
kunitazama, ni kifua changu kilicho gawanyika
gawanyika kwa mazoezi ninayo yafanya kila siku.
Akazitazama nywele zangu nyingi zilizopo kifuani
hadi tumboni, kisha nikamshuhudia akimeza mate,
huku akishusha pumzi.

“Nini?”
“Ahaaa nimekuletea kitabu”
“Kiweke hapo mezani”
 Mariam alipo yatupa macho yake mezani na kuona
noti za dola mia mia, nikaona kama amepagawa
fulani. Akakiweka kitabu hicho mezani na kubaki
amezikodolea macho noti hizo hadi nikamstua kwa
 kumuongelesha.
“Unashangaa nini?”
“Dany kumbe na wewe unamiliki dola?”
“Ndio kinacho kushangaza”
 “Ndio, kwenye maisha yangu sijawahi kuigusa hii
 pesa zaidi ya kuiona kwa watu au kwenye tv”
“Iguse kisha utoke”
 “Jamani Dany, hunipi hata moja?”
“Nikikupa utanipa nini?”
 Nilimuuliza Mariam kwa utani, kwa maana tangu
nifike kwenye hii nyumba, Mariam ametokea
 kunizoea na mara kadhaa huwa tunataniana sana.

Unazijua njia rahisi za kupunguza uzito wa mwili na kuwa na afya bora?

“Mmmmmm nitakupa my pussy”
“Kwenda huko, una ubavu huo?”
 “Aaah Dany unahisi ni utani, nipe uone kama
sikuvulii nguo hapa”
Nikamtazama Mariam kuanzia chini hadi juu, mwili
wake wenye urefu kama futi tano hivi, umeumbwa
kwa mfumo ambao kama ningekuwa ni injinia wa
kuunda magari basi ningeuundia magari, makalio
makubwa na hispi nene zilizo chomoza pembeni, huwa zinampa maksi kubwa sana ya uzuri wake,
ukiachilia rangi ya weupe wa sura yake pamoja na
kifua chake kilicho bebe chuchu ndogo. Kitu
 ambacho kinauzuia uzuri wa Mariam kuonekana ni
matunzo, hali duni ya ufukara ndio inayo mfanya
hadi kuonekana kuwa hivi.

“Mama yako ameenda wapi?”
“Amekwenda kwenye vikoba vyao si unajua leo ni
jumapili”
“Ahaa sawa, chukua noti moja uende saluni sasa
hivi”
 “Kweli Dany”
 “Nitaghairi sasa hivi, chukua moja tu”
 Maria akachukua noti moja kwa haraka kisha
akanikumbatia kwa nguvu na kuanza kunipiga
mabusu mfululizo mashavuni mwangu, busu la
 mwisho lililo nisisimua ni busu la mdomo. Lipsi
zake ndogo kiasi ila zenye unene kiasi,
zilipogusana na zangu, nikajihisi kitu cha tofauti
 sana hadi ndani ya moyo wangu. Ni wanawake
wengi sana ambao ninawabusu ila huku Mariam
 amenipa msisimko ambao umenishangaza kwa
kiasi kikubwa. Mariam akaniachia akataka
kuondoka, ila nikamdaka mkono na kumtazama
kwa macho ya matamanio nikatamani arudie japo
kwa sekunde kadhaa kunipa busu kama hilo.

NGUMU KUMEZA;(18+)    Sehemu ya 04

“Nini tena mbona unanizuia? ”
Mariam alizungumza huku akitabasamu,
nikamtazama Mariam usoni mwake, nikazidi
 kugundua mambo mengi sana, hususani wa uzuri
 wake.
 “Aaaha…. hakuna kitu”
 “Haya niachie nikaichenchi kwanza”
“Unajua zinapo chechiwa?”
“Ndio nachukua bodaboda hadi Mlimani City”
 “Ahaaa sawa niletee zawadi basi?”
“Unataka zawadi gani?”
“Yoyote”
 “Yoyote kweli?”
“Ndio”
 “Sawa ngoja niende”
Nikamuachia Mariam, aliye anza kunipagawisha,
akatoka chumbani kwangu na kuufunga mlango.
Nikawasha feni langu na kupanda kitandani. Kila
 nilipo jaribu kuyafumba macho yangu, picha ya
 Mariam ikanijia kichwani na kukumbuka busu alilo
nipatia.

“Huyu mtoto ana nini?”
 Nilijiuliza huku nikijigeuza geuza kitandani kwa
maana sio kawaida ya mimi kuweza kupagawishwa
na busu tu, tena la msichana kama Mariam
 ambaye anaishi maisha ya kawaida tu. Kila nilipo
jaribu kulala sikuweza mwisho nikaamua
kunyanyuka kitandani na kuwasha tv kufwatilia mechi
za mpira zinazo onyeshwa kila mwisho wa wiki.
Masaa yakazidi kwenda na kukatika. Hadi inatimu
 saa tatu kasoro, ndipo nikakumbuka kwamba
sijaweka kitu chochote tumboni mwangu tangu
 nilipo kula na K2 asubuhi. Nikanyanyuka,
nikachukua tisheti yangu kabatini, kabla sijatoka,
mlango wangu ukagongwa.

“Nani?”
Sikujibiwa zaidi ya mtu huyo kugonga mlango
 tena, ikanibidi kupiga hatua hadi mlangoni
 ambapo, nikaufungua kwa tahadhari, nikamkuta
Mariam amesimama huku mkononi ameshika
mfuko mweupe wenye maandishi ya kijani
 ‘NAKUMAAT’
“Tantaraaaaaaa suprizee”
Mariam alizungumza huku akiingia ndani,
nikamtazama jinsi alivyo pendeza, hapo sasa
asilimia za msukumo wa kimapenzi zikazidi
 kupanda moyoni mwangu. Suruali nyeusi aliyo
ivaa, imeyabana makalio yake vizuri na kuzichonga
hispi zake nene kiasi. Kijinguo cha juu alicho kivaa,
kiliyabana maziwa yake yaliyo simama vizuri, huku
 nywele zake alizo ziongezea na vigi lenye rangi ya
 dhahabu zilishuka hadi mgongoni.

“Nimekufanyia shoping ya vitu vya ndani”
 “Wacha wee”
 “Ndioooo. Kwa maana natambua mabachela siku
zote huwa hawanunui vitu, nikifungua friji naweza
nikakuta halina kitu”
 “Wewe umejuaje?”
 “Nimejua tu”
 Mariam akaweka mfuko juu ya meza, akapiga hatua
hadi kwenye kafriji kangu ambako si karefu kwenda
 juu. Akainama na kutazama ni vitu gani ambavyo
 vipo kwenye friji langu. Kitendo cha yeye kuinama
huku makalio yake akiwa ameyaelekezea kwangu,
nikabaki nikiwa nimekodoa macho. Akasimama
huku akiwa ameshika sahani, akaniongelesha ila
 kusema kweli nikabaki nikiwa nimemkodolea tu
 macho wala nisielewe ni kitu gani ambacho
 anakizungumza.

“Dany si nakuongelesha”
 Mariam alizungumza huku akiwa amenishika
mkono, ndipo nikarudisha kumbukumbu zangu na
kumtazama usoni vizuri.
 “Ulikuwa unasemaje?”
“Ahaaa ina maana umesimama hapa na hapa
hujanisikia?”
 “Akili yangu nahisi haikuwa hapa”
“Mmmmm kwa hiyo ilikuwa wapi?”
“Tuachane na hayo, sema ulikuwa unasema…..?”
“Hizi soseji kakupikia nani?”
 “Nimepika mwenyewe”
 “Mbona kama sahani ni ya kwetu hii?”
“Acha utoto unataka kusema kwamba sahani hizo
zipo kwenu tu”
 “Zimefanana”
 Mariam alizungumza huku aking’ata soseji moja,
 akaaiweka sahani mezani, akaanza kupanga vitu
 alivyo leta huku vingi vikiwa ni vinywaji. Alipo maliza
 akalifunga friji na kunigeukia.

“Sasa hiyo ndio zawadi yako”
“Asante”
“Kuna matunda, soda, juisi za kopo, maziwa ya
kopo. Ila niliogopoa kukununulia bia nikajua wewe
si mnywaji”
 “Na kweli mimi sio mywaji. Ila nina njaa nataka
kwenda kununua chakula”
 “Ohoo nilitaka nikujie na piza, ila nikaona uvivu
 kubeba mboksi wake”
 “Haina shida”
 “Basi twende wote”
 “Wapi?”
 “Si huko unapotaka kwenda kununulia chakula”
 “Mama yako yupo?”
 “Bado hajarudi”
 “Poa” Nikazima Tv, tukatoka ndani Mariam akatangulia
nje na mimi nikamalizia kuufunga mlango wangu
 kisha nikaanza kutembea kwenye korido ndefu,
vyumba viwili kabla sijatoka nje kabisa nikasikia
kilio katika chumba cha kushoto kwangu, huku
 sauti ya mwanaume ikigomba sana.
‘Wanagombana nini hawa nao?’
 Nilijisemea kimoyo moyo huku nikipiga hatua mbili
mbele kabla sijafika hata mlango wa kutokea
nikastukia kumuona Asma akitoka mbio ndani
kwake huku akiwa amejifunga kanga moja, akilia
akionekana kukimbia kipigo cha mume wake.

Sija
kaa sawa mume wake naye akatoka kasi akiwa
 ameshika kisu mkononi mwake akielekea uwani
 ambapo ndipo alipo kimbilia Asma.
Bila hata ya kutaka kupoteza muda na mimi
 nikakimbilia uwani kwa kasi nikamkuta Juma
akimfwata Asma kwa hasira haku kisu akiwa
amekinyanyua juu. Kwa haraka nikamuwahi Juma
na kumdaka mkono alio shika kisu.
“Jumaa unataka kufanya nini wewe”
 “Niachie nitamuua huyu malaya”
“Mwanamke hapigwi hivyo Jumaa”
 “Toka hapa na wewe **, ina kuhusu nini?”
“Nashukuru kwa matusi yako ila usifanye hivyo
 Jumaa”
 Nikastukia Juma akinipiga kisukusuku cha kifua
 na kunifanya nimuachie mkono wake alio shika
 kisu, kitendo hicho kikanifanya nikasirike,
nikamuangalia Asma aliye jibanza kwenye ukuta wa
 fensi ya nyumba yetu, asijue ni wapi atakimbulia.

Kwa haraka nikamuwahi tena Juma, mkono wake
ule ule ulio shika kisu. Nikaukunja kwa haraka na
kumgeuza Juma, nikampiga mtama mmoja mkali
 ulio muangusha chini kama zigo la kuni.
Nikavikunja vidole vya viganja vya mkono wake
 ulio shika kisu na kumfanya Juma kutoa ukelele
mkali.
“Utarudia tena kumpiga mkeo?”
Nilimuuliza Juma kwa ukali huku nikizidi
kuvikunja vidole vyake kwa kuvirudisha nyuma.
 Asma na Mariam ambaye sikujua hata ameingia
saa ngapi huku uwani walibaki wakiwa
 wamesimama huku wametukodolea macho. Juma
kwa jeuri hakujibu kitu chochote na kunifanya
 nizidishe kuvikunja vidole vyake, hapo ndipo Juma
 alipo zidi kupiga kelele kwa maumivu makali.

“Simpigi, Simpigi”
 Jumaa alizidi kulalama kwa maumivu.
“Muombe msamaha mke wako”
“Ehee”
Nikazidi kumkunja kiganja chake na kumfanya
 Juma aanze kumuomba msamaha Asma aliye
jikunyata kwa woga.
“Dany msamehe bwana”
 Mariam alizungumza huku akinitazama usoni.
Nikamuachia Juma huku nikimkazia macho
makali. Taratibu Asma akamfwata mume wake na
 kumnyanyua chini nilipo mlaza. Juma akanitazama
na macho makali kisha wakaondoka na mke wake
na kuelekea chumbani mwao.
“Twende zetu”
 Mariam alizungumza, sikumjibu kitu chochote zaidi
ya kutoka nje huku akinifwata kwa nyuma.
 Tukakatiza mitaa miwili na kufika kwenye
kimgahawa kimoja ambacho wanauza vyakula
mbalimbali.

“Agizia unacho hitaji”
“Ndio unazungumza na sauti nzito hivyo, au bado
una mahasira yako?” Mariam alizungumza huku akinitazama usoni
mwangu, nikashusha pumzi na kurudi katika hali
ya kawaida. Akaja muhudumu, akatuuliza
tutatumiua nini.
“Nahitaji nyama choma ya ng’ombe na bia”
“BIA…..!!?”
Mariam aliniuliza kwa mshangao, hadi muhudumu
 akastuka.
 “Ndio kwani vipi?”
 Mariam hakujibu kitu zaidi ya kuagiza kitu
 ambacho ana hitaji. Haikuchukua muda sana
chakula kikaletwa pamoja na vinjwaji.
“Dany kumbe unajua kupigana eheee?”
 “Kwa nini?”
“Nimeona jinsi ulivyo mkaba Juma, yaani yule
kaka kila siku anakazi ya kumpiga mke wake”
 “Hivi chanzo kinakuwa ni nini?”
 “Wivu tu wa ajabu, yaani Jumaa hataki hata mke
wake awe na marafiki wa kike. Ni ndani nayeye”
“Mpuuzi, nikisikia tena nitamlaza ndani”
“Utamlaza ndani?”
“Aahaa tuachane na hayo”

Jinsi Mariam anavyo kula chakula chake, nikawa na kazi ya kumchunguza uzuri wake. Kitu ambacho
hakikuwahi kutokea kwenye maisha yangu ni
kushindwa kumtongoza mwanamke ambaye nina
muhitaji, ila kwa Mariam nikajikuta ninakuwa mzito
 sana kutamka kitu chochote. Kadri muda na masaa
 yanavyo zidi kwenda ndivyo jinsi nilivyo zidi
 kuzigida pombe kushindana na hisia, nikiamini
 kwamba nikiwa nimekunywa sana nina weza
kumtamkia Mariam kwamba nina mpenda.
“Dany inatosha bwana, usinywe tena pombe” “Kwa…kwani hii ni bia ya ngapi?”
“Bia ya tisa”
“Ahaa tisa mbona chache”
 Sauti yangu ilibadilika kabisa na kuwa sauti ya
kilevi.

Mariam akaninyanyua kwenye kiti nilicho
kalia. Nikasimama wima, na kutoa noti za shilingi
elfu kumi zipatano nane na kumkabidhi
muhudumu, sikuhitaji kujua anatudai bei gani kwa
maana kiasi nilicho mpa ni kikubwa kuliko
kiasi ambacho tumetumia eneo hilo.
“Dany tuchukue bajaji” “Bajaji….!! Bajaji ya nini sasa?”
“Umelewa wewe huwezi kutembea njia nzima na
sasa hivi muda umekwenda”
“Kwani sasa hivi ni saa ngapi?”
Mariam akatoa simu yake mfukoni mwa suruali na
kuangalia saa.
“Ahaa saa sita na nusu usiku”
“Sasa unasema usiku kwani sioni giza”
 “Dany acha masihara bwana, tazama hapa
 umesimama tu unayumba yumba”
“Ahaa kwanza sihitaji kurudi nyumbani kwa sasa”
 “Ahaa!!”
 “Unashangaa nini sasa. Mimi sihitaji kurudi
 nyumbani”
 “Sasa unataka kwenda wapi jamani Dany, kumbe
ukilewa unakuwa na vituko kiasi hichi”
“Ahaa achana na mimi nataka kwenda kulala
 kwenye hoteli moja nzuri”
 “Mungu wangu, sasa Dany unataka kwenda hoteli
 gani?”
 “Wewe rudi nyumbani, mimi nakwenda kulala
hotelini”
 “Siwezi kurudi mwenyewe kama vipi nikodishie
bajaji inipeleke nyumbani”
Mariam akaita bajaji moja, akaingia kwenye bajaji
na mimi nikaingia kwenye bajaji.

“Ahaaa wewe si umesema unataka kwenda kulala
hoteli nzuri vipi tena na huku?”
 “Hei dereva tupeleke KC Hoteli”
“Sawa kiongozi”
 “Dany mimi nakwenda nyumbani, nataka nikalale
 mapema kesho nina mtihani asubuhi chuoni”
 “Unataka kulala mapema gani, wakati saa hizi
inakwenda saa saba. Dereva endesha bajaji”
 “Dany kumbe ukilewa upo hivi”
 “Nipoje”
“Mmmm haya, ukifika hotelini dereva ananirudisha
nyumbani”
 Bajaji ikafika katika hoteli niliyo hitaji kufika.
 Nikamlipa kiasi anacho kihitaji. Nikashuka na
 Mariam naye akashuka.
“Unakwenda wapi?”
“Sirudi mwenyewe nyumbani”
 “Rudi wewe, mama yako atakuchapa”
“Ahaa nimekuwa mtu mzima nirudi nisirudi hilo
halimuusu”
 Sikuwa na cha kuzungumza huku moyoni mwagu
 nikiwa na furaha sana kwa maana naona Mariam
 anaingia kwenye kumi na nane zangu.
Nikalipia
chumba kimoja wala Mariam hakuzungumza
 chochote zaidi ya kukaa kimya akaanza kunifwata
kwa nyuma, tukapandisha hadi gorofa ya pili kisha
 tukaingia katika chumba ambacho nimelipia.
 Kitendo cha kufunga mlango kwa funguo,
nikamuwahi Mariam kwa nyuma na kumshika kiuno,
kwa haraka Mariam akakurupuka mikononi
 mwangu na kunigeukia. Akanitandika kofi moja zito
 la shavu huku akiachia msunyo mkali na mzito.
“Mimi sio malaya wa kujirahisisha kwa mwanaume,
na sijakuja hapa unitom**, lala zako kitandani
 mimi nitalala hapa kwenye kochi”
 Mariam alizungumza huku akiwa amekunja sura,
akapiga hatua hadi lilipo sofa akajirusha na kukaa, huku akinikazia macho makali.

NGUMU KUMEZA;(18+)    Sehemu ya 05

Sikuamini kwamba Mariam anaweza kuwa mkali
 sana kwenye hili. Kwa mtazamo wa haraka haraka
 ukimtazama unaweza kusema kwamba ni
msichana anaye jirahisisha sana katika kulitoa
penzi lake. Moja kwa moja nikajitupa kitandani
huku nikijisikia aibu sana kwa kitu ambacho
nimekifanya kwa Mariam kwa maana sikuhitaji
 kuweza kukifanya kwa haraka.
 Kwa msongamano wa mawazo mengi nikajikuta
nikipitiwa na usingizi.

Simu iliyopo mfukoni
 mwangu ikanistua kwa mlio wake nilio uweka
katika mfumo wa mtetemesho(vibration). Taratibu
 nikaitoa mfukoni na kuitazama nikiwa na mawenge
ya usingizi sana na kukuta anaye piga simu ni K2.
 “Haloo” “Umeamkaje?” “Salama tu” Nilizungumza huku
 nikijinyanyua kitandani, moja kwa moja nikayatupia
macho yangu kwenye sofa na kukuta Mariam
 akiwa hayupo. Kwa haraka nikanyanyuka kwenye
kitanda huku simu yangu ikiwa kwenye sikio.
“Vipi umesha jiandaa kwenda kazini?” “Ahaa ndio”
 “Sawa, mimi ndio natoka, yaani hapa nina hamu
na wewe, natamani nije hata kwako unipatie japo
 goli moja kisha twende kazini” “Usijali lunch
 tutaonana” Nilizungumza huku nikiwa nimefungua
mlango wa bafuni na kumkuta pia Mariam hayupo.
Nikatazama saa ya ukutani na kukuta ni saa kumi
na mbili na nusu.

“Ok basi ngoja mimi nitangulie”
 “Sawa”
 Nikakata simu na kuirudisha mfukoni. Nikatoka
chumbani na moja kwa moja nikaelekea katika
barabara, nikamuita bodaboda wa pikipiki na
kumuomba aniwahishe nyumbani kwa haraka.
Akafanya hivyo, hadi ninafika nyumbani ni saa
moja kasoro. Nikampa dereva pikipiki pesa yake.
Kitendo cha kufika getini nikakutana na Mariam
 uso kwa uso akifungua geti akiwa amevalia tisheti
 ya chuo hicho cha ualimu huku akiwa ameshika
mkobwa wake mdogo.
Mariam akanitazama kwa jicho kali huku
 akisimama, akanipita na kuondoka zake, akapanda
 pikipiki niliyo kuja nayo. Nikaingia ndani na
kukutana na mama Mariam kwenye korido akitoka
 kuoga.

“Mambo Dany” “Poa shikamooo mama”
“Marahaba” Kutokana nimechelewa sana kazini,
sikutaka hadithi na mama Mariam. Moja kwa moja
 nikaelekea chumbani kwangu nikafungua.
Nikachukua taulo na kuelekea moja kwa moja
 bafuni. Haraka haraka nikaoga na kurudi chumbani
 kwangu na kumkuta mama Mariam akiwa amekaa
kwenye sofa la chumbani kwangu huku akiwa
amevalia kanga moja iliyo lowana lowana maji na
 kuufanya mwili wake kushikana na kanga hiyo.

“Nimekuletea taulo lako” “Asante naomba utoke
 nahitaji kwenda kazini sasa hivi” “Mmm Dany, ndio
 haraka haraka hivyo hata sijakufaidi vizuri” “Mama
Mariam tafadhali ninakuomba utoke ninawahi kazini
 bwana” Mama Mariam akasimama na kunisogelea
sehemu nilipo simama, huku akiifungua khanga
yake na kuiangusha chini.
 “Dany jogoo wako kila ninapo mfikiria mwili
 mzima huwa unianisisimka, tafahdali nipatie japo
kimoja. Jana usiku mwenzako sijalala nimekesha
kwa kujitia vidole, tafadhali mpenzi” Mama Mariam
alizungumza huku machozi yakimlenga lenga.

Akanisogelea na mkono mmoja akaupitisha kiunoni
 mwangu na kunishika kiuno.
“Hivi ni kweli Dany utaniacha na nyege zote hizi,
hembu tazama hadi huku chini kumesha anza kuvuja” Mama Mariam alizungumza kwa vitendo
huku akinionyesha manii jinsi zinavyo teremka
 taratibu kwenye mapaja yake.
Jogoo wangu taratibu akaanza kunyanyuka
nyanyuka taratibu. Mama Mariam akagundua hilo na kuuleta mkono wake mwengine kwenye taulo na
 kulisogeza taratibu na kumshika jogoo wangu.

“Mama Mari…..” “Noooo”
 Tayari Mama Mariam alisha nisikumia kwenye
kitanda. Akamuingiza jogoo wangu mdomoni
mwake na kuanza kumnyonya kwa pupa, jinsi
 mama Mariam anavyo zidi kumnyonya jogoo
wangu ndivyo jinsi nilivyo zidi kupagawa kwa raha.
“Aisiiiiiii………” Mama Mariam alizungumza huku
 akimkalia jogoo wangu. Sikuamini kumuona jogoo
 wangu akizama wote kwenye kitumbua cha mama
Mariam ambaye jana yake alihisi kufa kufa nilipo
mzamishia. Kwa unene wa mapaja na makalio ya
mama Mariam, jinsi alivyo kuwa akipanda juu na
kushuka chini, ukaanza kusikika mlio wa PWAAAA
 PWAAA PWAAA.
 Mama Mariam akawa kama amenipania, kwa maana
ana muhimili jogoo wangu kwa kila namna anavyo
mpeleka ndivyo nilivyo zidi kuchanganyikiwa na
 mauno yake, hadi jasho likawa linamtiririka.

“Dany nakuja, nakuja, nakujaaa………” Mama Mariam alizungumza huku akiongeza kasi ya kukama
kiuno, ikafikia kipindi akanilalia kifuani huku
 akiendelea kukipeleka kasi kiuno chake, na kuanza
kuwafanya waarabu weupe kuanza kujiandaa
kutoka.
 “Dany nakojoo, nakojooa mama yangu weeeeee” Mama Mariam mwili wake mzima akakakamaa,
 hadi kwenye kitumbua chake na kumfanya jogoo
 wangu apate joto maradufu. Pasipo kutegemea
nikajikuta waarabu wangu wote wakiishilia
ndani ya kitumbua cha mama Mariam.

“Mamamaeee, wee mtoto, mb** yako umeipaka
nini?” Mama Mariam alizungumza huku
akijinyanyua kifuani mwangu, jogoo wangu akawa
bado hajatoka kwenye kitumbua chake,
akajitingisha tingisha huku akiwa ameing’ata
midomo yake kwa hisia kali sana.
“Kwa nini?” “Ahaaa sijapata ona, mb** tamu kama
ya kwako”
“Hakuna kitu” “Mmmmmm…….” Mama Mariam aliguna huku akimchomoa jogoo wangu taratibu
na kusimama. Nikanyanyuka kitandani na kuliokota
taulo langu chini. Nikajifunga kiunoni kwa haraka
haraka, nikaitazama saa yangu ya ukutani na
kukuta ni saa moja na nusu asubuhi.
“Shiiiiit, nimechelewa kazini” Nikatoka chumbani
kwangu kwa haraka na kueleka bafuni kwa
 mara nyingine. Nikaoga na kurudi chumbani
kwangu na kumkuta mama Mariam akiwa
amelielekezea feni kwake limpepee jasho
 limwagike.

Nikafungua kabatini na kutoa suruali
 nyeusi, shati nyeupe la mikono mirefu pamoja na
 koti jeusi.
“Unavaa suti leo?” “Ndio” Nilizungumza huku
nikijifuta maji mwilini mwangu. Nikavaa boksa,
 kisha suruali, nikafwata shati pamoja na koti lake.
 “Ufungi tai” Mama Mariam akasimama na
 kulisogelea kabati langu. Akatazama tai nilizo
zining’iniza. Akachukua tai moja yeusi na kuanza
kunifunga shingoni.
 “Daaa tukio hili linanikumbusha mbali sana”
“Wapi huko?”
“Kipindi marehemu baba Mariam akiwa anaamka
 kwenda kazini, mara nyingi nilikuwa ninapenda
 kumfunga tai yake” “Ahaaa, sawa” Mama Mariam
 akaniletea viatu vyeusi nilivyo viweka nyuma ya
 mlango, kwenye sehemu maalumu ya kuviweka.
 Akanivalisha soksi pamoja na viatu akaniweka
 vizuri tai yangu pamoja na koti.

“Hapa sasa umependeza mpenzi wangu” “Asante”
 “Ila Dany wewe ni mzuri, hiyo
 sura yako aiseee”
 “Acha hizo” “Kweli Dany yaani una macho ya kike,
kitu kilicho kuokoa ni umbo lako, la mazoezi la
sivyo ukijifunga kanga kichwani watu
wanakutongoza” Mama Mariam alizungumza katika
hali ya kutabasamu. Kitu kilicho niumiza kichwa ni
jinsi gani ninaweza kuitoa bastola yangu niliyo
 iweka chini ya kitanda kwa maana sipendi mtu
yoyote kuweza kuifahamu kazi yangu na endapo
 mama Mariam ataiona silaha hiyo ni lazima
atakuwa na maswali mengi mengi yatakayo nikera na kunipa wakati mgumu sana.

“Ok naomba uchukue kanga ujifunge nahitaji
kutoka sasa mama” “Ila Dany, unaonaje ukaniachia
funguo yako nikakufanyia usafi kwa maana huwezi
 kutoka na kukiacha kitanda kama hivi” “Ahaa bado
 mapema sana, huko mbele mbeleni nitakuwa nina
 kuachia ufunguo”
 “Ina maana huniamini si ndio?”
 “Sio kwamba sikuamini, ila bado mama”
“Sawa” Mama Mariam akaokota kanga yake na
kujifunga vizuri, akapiga hatua hadi mlangoni
akasogeza pazia taratibu kuchungulia nje, alipo
ona hakuna mtu akarudi akanibusu mdomoni kisha
 akachungulia tena na kuondoka kwa mwendo wa
 haraka.

Niakarudi kitandani na kunyanyua godoro langu,
nikaichukua bastola yangu. Nikaichomeka kwa
 nyuma kiunoni. Nikatoa waleti na simu kwenye
 suruali niliyo ivua na kuviingiza kwenye mfuko
wangu wa suruali niliyo ivaa.
Nikafunga chumba changu na kutoka nje, kwa
bahati nzuri nikapata dereva wa pikipiki. Moja kwa
 moja nikaelekea ofisini huku kwa mara kadhaa
 nikimuimiza dereva huyo kuongeza mwendo wa
pikipiki ili tuwahi kufika.
Hadi ninafika ofisini ikawa imesha timu saa mbili
 na dakika kumi, na muda wa wafanyakazi wa
mwisho kuwasili ofisini ni saa moja na nusu
 asubuhi. Nikashuka kwenye pikipiki na kumlipa
 dereva, nikakimbilia ndani ya jengo letu la ofisi.
Nikasimama sehemu ya lifti inayo onyesha
inashuka chini ikitokea kwenye gorofa za juu.

“Mambo Dany”
 Sauti ya binti mmoja ambaye ni mgeni katika ofisi
 yetu alinisalimia huku akisimama pembeni yangu,
 sote tukisubiria lifti hiyo kufika chini tulipo.
“Safi Suzy za kwako” “Poa, naona leo
umechelewa” “Ahaa si unajua mwanzo wa wiki
jinsi ulivyo mgumu” “Kweli, ila umekosa kikao cha
 asubuhi, mkuu amekoroma sana kwa wachelewaji”
 “Ameitisha mkuu nani?” “K2” Kusikia hivyo
 nikashusha pumzi, kwa maana nilidhani ni Mzee
Ndimbo, ambaye siku zote hapendi masihara kwa
 wazembe.
 “Tena ametoa ujumbe ukifika ofisini kwa yoyote
 atakaye kuona ukamuone ofisini kwake”
 “Mmmmm, kazi kweli kweli” Lifti ikafunguka,
 wakatoka wafanyakazi wawili ninao fanya nao kazi
 ofisi moja. Tukasalimiana kisha nikaingia kwenye
 lifti iliyo tupeleka hadi gorofa ya kumi kwenye ofisi
 zetu.

Kama alivyo nieleza Zuzy moja kwa moja
 nikaelekea ofisini kwa bosi wetu K2.
“Mkuu yupo?” Nilimuuliza secretary wa K2, aliye
nikodolea macho baada ya kunitazama.
 “Nini mbona umenikodolea mimacho” “Bosi yaani
 ana hasira na wewe, hivi umeitazama simu yako.
Amekupigia mara kibao” Hapo ndio nikaitoa simu
yangu mfukoni, nikakuta missed call ishirini za K2,
na kwa bahati mbaya simu yangu sijui ilijiminya
vipi ikawa katika mfumo wa silence, kwa maana
hiyo simu zote alizo piga hakuna hata moja niliyo
weza kuisikia. Japo nimeanzisha mahusiano ya
 kimapenzi na K2, ila bado woga wa mfanyakazi kwa bosi wake upo bado moyoni mwangu.

Kijasho nikahisi kikinitiririka usoni, huku tumbo la
 haja kubwa likianza kunikoroma. Hata kabla
sijafanya chochote, mlango wa ofisi ya K2
ukafunguliwa. Akanitazama kwa sura ya ukali hadi
mimi mwenyewe nikaogopa.
 “Njoo ofisini kwangu” Alizungumza na kurudi
ofisini kwake, nikatazamana na secretary wake
 aliye nionyeshea sura ya huzuni kwani sote
tunamfahamu mwanamama huyu, akikasirika huwa
 hana masihara kabisa, na anaweza hata
 akakuchapa vibao mbele za watu bila kujali umri
wako au heshima yako mbele za wafanyakazi
 wengine.
 Nikairudisha simu yangu mfukoni, nikapiga hatua
hadi mlangoni mwa ofisi yake, nikashika kitasa na
kukisukuma taratibu.

Kitendo cha kuingia tu, nikamkuta K2 amesimama
akinisubiria, kofi zito likatua shavuni mwangu
nahisi hadi sekretari wake aliweza kusikia kwa
maana mlango bado haukuwa umefunga vizuri.
 “Hii ofisi ni ya baba yako?”
K2 aliniuliza kwa sauti ya ukali hadi nikahisi mwili
 mzima ukizizima kwa woga. Sikujibu kitu na sura
yangu nikawa nimeiinamisha chini, nikiyasikilizia
maumivu makali ya kibao hicho. Kwa kidole kimoja
akaninyanyua uso wangu na kunitazama huku sura
yake ikiwa bado imejikunja.
“Unahisi kunitom*** kwako ndio kunaweza
kukufanya ukawa mzembe kazini?” “Hapana mkuu”
 Nilijibu huku machozi yakinilenga lenga.
 “Hata nikikupa kum* yangu au mkun** wangu,
bado huwezi kukiuka sheria na misingi ya kazi.
 Unakuja saa mbili?, nakupigia simu hupokei
unajihisi wewe ni kidume si ndio?” k2 alizidi
kufoka, na kunifanya nianze kujiapiza kimoyo moyo
kwamba kamwe sinto rudia kufanya naye
 mapenzi, kwa manaa ubabe anao ufanya kwa
wafanyakazi wengine nilihisi kwangu utapungua,
kumbe ndio umeongezeka mara mbili zaidi ya
hapo mwanzo.

“Potea mbele ya macho yangu na ukawaulize
wenzako ni kitu gani ambacho nimeagiza wao
 kukifanya. Pumbavu wewe” Nikapiga saluti na
kugeuka, nikafika mlangoni na kukishika kitasa cha
 mlango huku dukuduku la kuhitaji kuzungumza
 kitu likiwa linanisumbua moyoni mwangu.
 ‘Potelea pote’
Nilizungumza kimoyo moyo huku nikigeuka na
 kumtazama K2 aliye nigeuzia mgongo wake akielekea
kukaa kwenye kiti chake.
“Sikiliza, kuanzi leo. Nijue kama mfanyakazi wako
na si mwanaume utakaye iona mbo** yangu
ikiingia kwenye kum** yako. Jana ndio ilikuwa
 mwanzo na ndio itakuwa mwisho” K2 akageuka na
kustuka kusikia maneno hayo niliyo yazungumza,
 nikafungua mlango na kutoka kwa hasira, iliyo
yafanya machozi yangu kutiririka hadi secretary akanishangaa.

NGUMU KUMEZA; (18+)    Sehemu ya 06

IFAHAMU HALI YA UTE WA MLANGO WA UZAZI KWA AKINAMAMA(VAGINAL MUCUS) UNAVYOCHANGIA KUPATIKANA KWA MIMBA

ENDELEA
Nikajifuta machozi nikiwa kwenye korido ya
 kuelekea kweye ofisi yatu. Nikaingia ndani ya ofisi
 wala sikumsalimia mfanyakazi yoyote jambo ambalo
si kawaida kwa maana watu wamenizoea kwa
ucheshi wangu kwa kila mmoja.
“K2 kasha fanya yake”
Rafiki yangu mmoja alizungumza huku akinitizama
hadi nina kaa kwenye kiti changu. Kwa jinsi
ninavyo jijua nikiwa na hasira macho yangu
 yanavyo kuwa nikaamini kila mmoja anauona
 wekundu wa macho yangu. Nikafumba macho huku
nikiziba masikio, nikijaribu kushusha pumzi
taratibu, ikiwa ni njia moja kupunguza hasira.

“Mambo vipi jamani”
 Nilizungumza huku nikitabasamu na kuwafanya
 watu wote kuangua kicheko. Kila mmoja akaitikia
alipo maliza kucheka.
 “Munacheka nini sasa?”
 “Ahaaa najua K2 kasha fanya yake”
 “Ahaaa hakuna kitu kama hicho”
 “Kwenda huko. Dany sikuwahi kukuona ukiwa na
hasira ila leo nimekuona”
 “Nilikuwa naigiza”
“Hahaaaaa, bongo movie umeileta humu ndani?”
“Si unajua siku moja moja kucheka inabidi
nipaweke pembeni. Enhee niambie huyo bi mkora
 katoa kazi gani?”
 “Kaka umepewa kazi ya kwenda kukusanya taarifa shirika la nyumba la Taifa”
“Kuna nini tena”
 Jumbe akaniletea faili na kuniwekea mezani.
Nikalifungua na kuanza kupitia ukurasa mmoja
hadi mwengine.

Kazi iliyo kubwa ni kwenda
kufwatilia mapato ya ujenzi wa nyumba zinazo
jengwa Kigamboni, na inaonyesha kuna ubadhilifu
wa pesa umefanyika. Nikalifunga faili hilo na
kuliingiza kwenye droo yangu.
“Jamani baadaye” “Poa poa Dany”
 “Nyinyi hamtoki leo?”
“Ahaa sisi kila mtu ana kazi yake”
“Ahaaa poa poa”
Nikaelekea kwenye lifti, nikaingia na kushuka moja kwa moja.
 Nikatoka nje ya jengo, nikatembea hadi barabarani,
 nikakodi bajaji iliyo nipelekea hadi katika ofisi za
 shirika la nyumba la Taifa. Moja kwa moja nikaelekea
sehemu ya mapokezi na kumkuta dada mmoja
mweupe aliye valia sare nadhifu sana.

“Habari yako dada?”
 “Safi, nikusaidie nini?”
 “Ahaa naweza kuonana mkurugenzi wa fedha?”
“Hapana mkurugenzi hayupo”
 “Meneja kwa niaba yake?”
“Yupo kwenye kikao cha bodi”
 “Muhasibu je?”
“Naye pia yupo kwenye kikao cha bodi”
 “Na kinaisha saa ngapi?”
“Kusema kweli sijafahamu kinaisha saa ngapi kwa
 maana wameingia muda si mrefu”
“Basi ngoja niwasubirie hapa”
“Sawa”
 Nikakaa kwenye viti vilivyo eneo hilo la mapokezi.
 Nikaitoa simu yangu mfukoni na kukuta meseji ya
 K2. Nikaifungua na kukuta ikiwa imeandikwa
ujumbe wa kuniomba msamaha kwa kilicho tokea
ofisini. Nikajikuta nikiachia msunyo hadi sekretari
akanitazama na kutabasamu.

Nikairudisha simu yangu mfukoni nikachukua
gazeti lililopo pembeni na kuaza kulisoma, huku
nikivuta vuta muda kuwasubiria viongozi hao
ambao ninahitaji kuzungumza nao. Hadi inafika saa
 saba kamili hapakuwa na dalili yoyote ya viongozi
 hao kumaliza kikao chao.
“Kaka samahani ninatoka, ninakwenda lunch”
“Hao viongozi bado wapo kwenye kikao?”
“Ndio naona kikao leo kimekuwa kirefu sana”
 “Sawa”
Secretary huyo akaondoka, nikabaki nikiwa nina
tazama wafanyakazi wanao toka na wengine
kuingia. Wazo la kwenda kupata chakula likanijia.

Nikatoka nje ya ofisi hizo, nikatembea sehemu
hadi kwenye mgahawa uliopo karibu sana na ofisi
 hizo. Nikakuta wafanyakazi wengi wa shirika hilo
 wakiwa wamejazana. Nikatazama tazama kila
sehemu na kumuona yule secretary akiwa amekaa
 peke yake kwenye moja ya meza. Nikaenda hadi
alipo kaa na kukaa kwenye kiti hicho.
 “Umekuja na wewe?”
“Yaa naona njaa kidogo imeniamsha”
“Karibu mimi ndio nipo katikati”
Muhudumu akanifwata kwa ajili ya kunihudumia.
 “Muna pronse?”
“Ndio, unahitaji wakavu au walio pikwa rosti?”
 “Niletee wakavu pamoja na chipsi kavu”
 “Sawa kaka”
 “Na niletee juisi ya ukwaju”
Muhudumu akaondoka.

Nikamtazama dada huyo
jinsi anavyo kula chipsi yai aliyo iagiza, huku
 pembeni kukiwa na kuku aliye kaangwa vizuri.
“Hivi mgahawa huu chakula wanacho kipika ni
kizuri?”
 “Sanaaaa…, yaani wafanyakazi karibu wote wa ofisi za
hapa karibu tunakimbilia hapa wakati wa kula”
 “Wee!!”
“Yaa, wewe ni mgeni kwani?”
“Yaa ni mgeni wa eneo hili”
 “Wewe ofisi zako zipo wapi?”
“Ahaa zipo kariakoo”
 “Ahaa unafanya kazi gani?”
“Ni mfanya biashara wa duka tu. Sema leo nilikuwa
na miadi ya kuonana na hao viongozi watatu sema
nao wapo kwenye kikao”
 Muhudumu akaniletea chakula nilicho muagiza
 pamoja na juisi. Nikaanza kula huku nikijaribu
kumchunguza dada huyo, niliye ona ananifaa
 kwenye kazi yangu iliyo nileta hapo.

“Unaitwa nani?”
 “Mimi?”
“Ndio?”
 “Mery”
 “Ok mimi ninaitwa Dany”
 “Una jina zuri, nina mtoto wa kaka yangu naye
 anaitwa Dany basi ni mkorofi huyo”
“Hahaa mbona mimi sio mkorofi”
 “Mmm sifahamu kwa sababu sijakaa na wewe”
“Sijui ninaweza kuipata namba yako ya simu?”
 “Kusema kweli huwa sitoagi namba ya simu kwa
mtu ambaye simfahamu?”
“Kwa nini?”
Hata kabala Mery hajajibu, jamaa mmoja mrefu
mweusi aliye valia tisheti ya shirika hilo la nyumba la Taifa
akasimama pembeni ya meza yetu na kutuangalia
wote wawili hususani Mery.
 “Huyu nani?”
 “Ni…..ni ni”
 Mery alijing’ata ng’ata huku akionyesha dariri za
kumuogopa jamaa huyo aliye nikazia macho baada
 ya kunitazama.

Kila mwanaume anazaliwa na Tezi dume.

Jamaa akachukua glasi yangu ya
 juisi na kunimwagia kichwani na kuwafanya watu
 karibia wote walio kuwepo kwenye mgahawa huo
 kushangaa.
“Mose, una fanya nini sasa?”
 Mery akashushwa na kofi zito lililo mfanya arudi
 kukaa, mara baada ya kunyanyuka kidogo.
Nikajikuta nikitabasamu huku nikijipangusa uso
wangu ulio jaa juisi hiyo ya ukwaju.
“Hivi wewe msen*** unapenda sana kuvamia
mademu za watu si ndio?”
 Jamaa alizungumza huku akinitazama kwa macho
 ya hasira. Nikashusha pumzi huku nikijaribu
 kuizuia hasira yangu.
 “Wewe fala si ninakusemesha?”
 Jamaa ambaye nilisikia jina lake kwamba anaitwa
Mose alinishika tai na kuninyanyua kwa nguvu
 kwenye kiti nilicho kalia. Watu waliopo karibu na
meza yetu wakanyanyuka na kujaribu kumshika
huyo jamaa anaye itwa Mose.

“Muheshimiwa acha hayo si unajua watu wengi”
“Niacheni nimuonyeshe huyu mjinga ana kazi ya
kuparamia paramia wanawake wa watu hapa
mjini”
Mose alizungumza huku akiendelea kunikwida.
Sikuzungumza chochote zidi ya kumtazama Mose
 anacho taka kukifanya. Watu wakafanikiwa kumtoa
 jamaa huyo mwilini mwangu na kujikuta akiondoka
na vifungo vyangu viwili vya shati.
“Na wewe twende”
 Mose akamshika mkono Mery na kuondoka naye.
Nikawatazama jinsi wanavyo toka kwenye mlango
wa mgahawa huo. Nikachukua waleti yangu na
 kwenda sehemu ya malipo na kumuuliza
muhudumu aliye nihudumia.

MWISHO WA YOTE: Watanzania kuanza kupima UKIMWI kwa mate?

“Una nidai pesa ngapi?”
 “Elfu ishirini na tatu”
 “Yule dada niliye kuwa nimekaa naye pale
 amelipia?”
“Hapana”
“Na yeye munamdai bei gani?”
“Elfu kumi na tisa”
Nikatoa elfu arobaini na tano na kumkabidhi
muhudumu huyo. Kila nilipo pita ndani ya
mgahawa huo watu walinitazama huku wengine
 wakionekana kunionea huruma.
“Ila Mose muonevu, yeye kakuta watu wemekaa tu
 anawakoromea”
 “Ila yule siku atakuja kupata kidume mwenzake
 atampiga hadi afurahi”
“Kinacho upa ujeuri ni huo uhasibu wake”
Wadada wawili walio kuwa wamekaa kwenye meza
ya karibu na mlango nilidaka mazungumzo yao
 na nikawa nimepata pointi kwamba kumbe mose
 ndio muhasibu ambaye ninatakiwa
kumfanyia upepelezi.

Nikafungua mlango na kutoka
 moja kwa moja nikarudi katika jengo lao.
Nikamkuta Mery akiwa anamwagikwa na machozi
 huku pembeni akiwepo msichana mwengine
 akionekana kumfariji.
“Mbona unalia?”
 Nilizungumza na kumfanya Mery kunyanyua
 kichwa chake alicho kuwa amekiinamisha.
 Akastuka kuniona eneo hilo na kuanza kufuta
 machozi yake.
 “Kaka ni vyema ukaondoka kwa maana Mose
 akikukuta hapa unaweza kumsababishia matatizo
 mengine Mery”
 “Kwani ofisi ya huyo Mose ipo wapi?”
Dada huyo akataka kunielekeza ila Mery
 akamuwahi na kumzuia kwa kumshusha mkono
 wake alio kuwa ameunyanyua kwa kutaka
kunielekeza ofisi hiyo ilipo.

“Dany tafadhali nakuomba uo……”
 Mery alinyamaza gafla huku macho yakitazama
kwenye lifti, nikageuka na kumuona Mose akitoka
kwenye lifti hizo, akanitazama kwa macho makali
huku akinifwata nilipo simama.
“Wewe mwana haramu umekuja hadi huku si ndio”
Mose alizungumza na kutaka kuniparamia, ila
 safari hii sikuhitaji kuwa fala tena kwa maana,
kitendo cha kunisogelea nikamuwasha ngumi sita za
 kasi zilizo tua katika sura yake na kumfanya
ayumbe na kuanguka chini.
 Kila mtu aliye kuwa katika eneo hilo akashangaa.
 Mose akaanza kujizoa zoa na kunyanyuka,
 akasimama wima japo kwa kuyumba, akajaribu
kurusha ngumi ila zote nilizikwepa, nikamtisha
 kidogo aniachia sura, nikavuta ngumi moja kali
kabla haijafika karibu na shingo yake nikauzuia
mkono.

NI RAHISI KUFANYA NGONO NA WASICHANA WANAOKWENDA KANISANI KULIKO AMBAO HAWAENDI KANISANI

“Usirudie tena”
Mose alicho kikosea ni kunitukania mama yangu,
 hapo sasa nikaweka ustaarabu pembeni na kuanza
kumtembezea kichapo, hadi walinzi wanao linda
eneo hilo wakaja kunikamata. Nikiwa katika kizuizi
 cha walinzi hao nikashangaa kuona gari ya polisi
 ikija eneo hilo.
 “Mtuhumiwa mwenyewe huyu hapa”
 Alizungumza mzee mmoja aliye valia suti ya kaki.
Askari hao wakanisogelea wakiwa na bunduki zao.
“Nyoosha mikono, una haki ya kukaa kimya hadi
 pale utakapo fika kituoni kwa mahojiano”
Sikuwa mbishi, wakanifunga pingu za mikononi na
kunipakiza kwenye gari lao na kuondoka eneo hilo.

“Afande ninaomba nimpigie mwanasheria wangu
 aje kituoni?” Nilizungumza tukiwa njiani. Askari huyo hakuweza
kunijibu chochote zaidi ya kunikata jicho baya.
 Tukafika kituo cha polisi. Wakanifungua pingu,
wakaniamuru kuvua mkanda, viatu, kutoa waleti
 mfukoni. Nikafanya hivyo kitu lilicho mstusha
askari aliye kuwa akinipapasa ni bastola yangu
niliyo kuwa nimeichomeka kiunoni.
“Jamani huyu ni jambazi
Askari huyo alizungumza kwa sauti ya juu na
kuwafanya askari wengine wote kituoni kunitazama
mimi huku wengine walio na bunduki
 kuninyooshea mimi, huku wakiniamuru kunyoosha
mikono juu kwa ukali sana.

NGUMU KUMEZA; (18+)    Sehemu ya 07

Nikafwata kama wanavyo hitaji, nikainyoosha
 mikono yangu juu huku nikimtazama askari aliye
nichomoa bastola yangu.
“Piga magoti wewe mjinga”
Askari mwengine alisisitiza kwa sauti ya ukali,
 taratibu nikapiga magoti. Askari huyo akachukua waleti yangu na kuifungua, akaanza kuikagua
 vitambulisho vyangu. Nikamuona akistuka baada
ya kutoa kitambulisho changu cha kazi.
 Akanitazama mara mbili mbili huku macho
 yakimtoka na jasho likimwagika.
 “Kuna nini kinacho endelea hapa”
Nilisikia sauti ya kike, nyuma yangu. Ikanibidi
 kugeuka na kumkuta mkuu wa polisi ambaye
ninamtambua ni rafiki wa karibu sana na K2 na
 mara nyingi niliweza kumuona akija ofisini kwetu.

“Mkuu kuna huyu kijana alifanya fujo, ndio
 tumemleta hapa kituoni”
 Mwanamama huyo mrefu kwenda juu, aliye valia
 suruali ya kaki pamoja na shati la kaki, lenye nyota
kadhaa kwenye bega lake, akazunguka na kuja
 kusimama mbele yangu.
 “Mumegundua nini?”
Alimuuliza askari aliye shika kitambulisho changu.
Askari huyo akaonekana kupata kigugumizi na
kujikuta mkuu wake akikichukua kitambulisho
hicho na kukisoma. Akanitazama kwa haraka kisha
 akayarudisha macho yake kwenye kitambulisho
hicho.

“Nani aliwapa amri ya kwenda kumkamata?”
Askari wote wakaka kimya. Kila mmoja alimtazama
mwenzake, mwanamama huyo kwa ishara
akaniomba ninyanyuke juu. Nikanyanyuka na
kuwafanya askari wote kuduwaa.
“Mrudishieni kila kitu chake, unatoa toa macho ya
 nini?”
 Askari aliye chukua waleti na bastola yangu,
akanirudishia huku mwili mzima ukimtetemeka.
 Sikulijali juu ya woga wake nikachukua kila kitu changu,
nikavaa mkanda pamoja na viatu vyangu.
“Samahani kijana, naomba tukayazungumze ofisini
kwangu”
Mwana mama huyo alizungumza huku
akinitazama. Nilipo maliza kufunga kamba za viatu
 vyangu, nikaongozana naye hadi kwenye ofisi yake
 iliyopo gorofani.

Akanikaribisha kwenye kiti
kilichopo mbele ya meza yake kisha yeye akakaa
kwenye kiti kilichopo nyuma ya meza yake hiyo
 yenye mafaili mengi pamoja na
simu ya upepo.
 “Samahani kwa usumbufu wa vijana wangu, naona
 walikuchukua pasipo kujua kwamba wewe ni nani”
 “Kwa hilo halina tabu, ni vyema nikaondoka na
kwenda kuripoti kazini kwangu kwamba kazi yangu
ilizuiwa na vijana wako”
 “Hapana hapana, wachukulie ni vijana wenzako
wale. Endapo wataingia kwenye tabu wengine ndio
kwanza hata pesa ya serikali hawajaitafuna”
“Kwa hiyo na mimi nikafukuzwe kazi kwa ajili ya
 vijana wako, unatambua kabisa kazi yangu ilivyo
 na uhatari wa hali ya juu, ila bado vijana wako
wakaamua kuniharibia ndio nini sasa”
Nilizungumza kwa kumkoromea mama huyo baada
ya kugundua ameingiwa na hofu kidogo.

“Basi ngoja naweza kuzungumza na bosi wako, ili
 kukukingia kifua, si unajua tena sote sisi ni
watumishi wa umma na kazi yetu ni moja”
Mama huyo alizungumza huku akichomoa simu
yake aina ya Samsung Galaxy note 3. Akaminya
minya baadhi ya namba ambazo sikuziona na
kuiweka simu yake sikioni huku akinitazama usoni.
“Shosti vipi?”
 “Safi vipi”
 Kutokana na simu hiyo kuwa na sauti kubwa
kidogo niliweza kuisikia sauti ya K2, nikatamani
 kumpokonya simu mama huyo ila nikajikuta
nikishindwa na kubaki nikiwa nimemkazia macho.

“Safi tu, bwana nina ombi moja”
‘Ombi gani?”
“Kuna kijana wako hapa alikamatwa na vijana
 wangu akiwa kwenye kazi yake wakidai alifanya
 vurugu kwenye moja ya ofisi sasa nikaona
nikujulishe mapema isije akaja huko ukamuwajibisha”
 ‘Anaitwa nani?’
“Anaitwa Daniel Thamson Kajenge”
‘Mmmmm’
“Mbona unaguna sasa?”
 ‘Hapana, upo naye hapo au amesha ondoka?’
“Nipo naye hapa ofisini kwangu”
‘Hembu mpatie simu’
Mama huyo akanipatia simu yake, taratibu
nikaipokea na kuiweka sikioni mwangu.
“Hallo”
“Hivi Dany unachanganyikiwa siku hizi?”
 K2 alizungumza kwa ukali na kunifanya nimtazame
mama huyu kwa jicho la kuiba nikagundua
 anayafwatilia mazungumzo yangu kwa umakini.

“Hapana mkuu”
 “Ni kitu gani kilicho kupeleka huko kituoni. Mbona
 unafanya kazi zako kipuuzi kama sio professional
aliye fuzu mafunzo eheee?”
“Hapana mkuu haito jitokeza tena”
 “Au unahisi kukupa kum* yangu ndio kunakufanya
uwe unakuwa mbovu kwenye kazi, mbona hapo
 nyuma ulikuwa unafanya kazi zako kwa umakini
eheee?”
 K2 alizidi kunifokea hadi mama huyo nikaamini
anayasikia mazungumzo hayo. Nikaka kimya kwani
 sikujua cha kumjibu K2 ambaye tangu asubuhi
alisha nivuruga.
“Sasa hiyo ripoti hadi inafika kesho saa moja
asubuhi ninaihitaji ofisini kwangu. Sasa wewe kaa
kaa na kuwaza kum* na mku*** wangu uone
mwisho wake utakuwa ni nini. Utavuna upuuzi
 wako huo”
Simu ikakatwa, nikaishusha taratibu sikioni
 mwangu na kumkabidhi mwana mama huyo aliye
baki akiwa amenikodolea macho.

“Hivi nilicho kisikia ni kweli au……?”
 Mwana mama huyo alizungumza huku akiendelea
kunikodolea macho yake. Sikuwa na kitu cha
kumjibu zaidi ya kukaa kimya.
 “Nakuomba niondoke tafadhali”
 “Sawa unaweza kwenda”
Nikanyanyuka na kumuacha mwana mama huyo
 akinisindikiza kwa macho hadi natoka ofisini
 mwake. Nikashuka kwenye ngazi na kukutana na
 askari aliye kuwa akisoma kitambulisho changu
 cha kazi. Sikumsemesha kitu zaidi ya kumpita.
 Nikapita mapokezi kila askari akabaki akiwa
amenikodolea macho. Moja kwa moja nikatoka
kituoni. Kusema kweli akili yangu haikuwaza
 chohote zaidi ya kurudi nyumbani kwangu.

“Bosi nikupeleke wapi?”
Dereva mmoja wa pikipiki alisimama pembeni
 yangu huku akinitazama. Taratibu nikajikuta
 nikipanda pikipiki hiyo.
“Nipeleke Sinza kwa Remy”
 “Sawa mkuu”
 Dereva huyo mwenye pikipiki aina ya boksa
akaanza safari. Hadi tunafika maeneo ya Sinza
ndipo nikaanza kumuelekeza hadi mtaa ninao kaa.
 Nikamlipa kiasi alicho nitajia na kuingia ndani.
 Nikamkuta Mariam akiwa amekaa kwenye kibaraza
anasikiliza miziki kwenye simu yake. Nikampita
 bila salamu, na kwa jinsi shati langu lilivyo katika
vifungo nahisi aliweza kujiuliza maswali.
 Nikakatiza kwenye korido na kukutana na Asma
 akiwa anatoka kuoga, huku amejifunga tenga moja
 tu.

“Dany mambo?”
 Asma alinisalimia huku akiwa na tabasamu pana
 usoni mwake.
 “Poa za kushinda?”
“Salama”
Sikutaka kukenua kenua meno, nikafika mlangoni
 mwangu. Nikafungua mlango na kuingia, nikaanza
 kuvua nguo moja baada ya nyingine hadi
nikabakiwa na boksa. Nikawasha feni na kujitupa
 kitandani, kila nikiwaza jinsi ya kuifanya kazi niliyo
pewa na ofisi nikajiona nimevuruga mpangilio
mzima.
 “Ohooo Mungu wangu nisaidie”
Nilizungumza huku nikiwa nimetizama juu. Sikuwa
na jibu la uhakika wa nini nifanye. Mazingira ya
chumba changu nilivyo yaacha asubuhi kwa muda
 huu hayaniridhishi kabisa.

Nikaanza kufanya usafi
wa kubadilisha mashuka na kuweka shuka jengine,
nilipo maliza hapo nikahamia kwenye kufagia na
kufuta futa vumbi kwenye meza ya Tv pamoja na
redio yangu. Sikuishia hapo nikavaa pensi na
 tisheti nikatoka nje nikiwa na ndoo ndogo nikakinga
 maji nusu na kurudi nayo chumbani kwangu na
kuanza kudeki kila sehemu.
Nikamaliza kufanya usafi wangu huo, nikachukua
 nguo zangu zote chafu na kutoka nazo nje, nikiwa
 nimeziweka kwenye dishi langu. Nikaanza kufua,
nikiwa ninaendelea kufua Asma akatoka akiwa
amevalia suruali iliyo mbana makalio yake
 makubwa.

“Nakuona leo umeamua kuwa dobi”
“Yaa kidogo dogo si unajua maisha ya ubachela”
“Kweli ila unabidi ufanya uoe Dany, kazi ndogo
 ndogo kama hizo za kufua zitakuondokea”
 “Ni kweli ila bado nipo nipo kwanza si unajua
 wanawake wa sasa ni pasua vichwa na wengine
hatupendi mambo hayo ya kuumizwa kichwa”
Asma akachukua kigoda kilichopo eneo hilo la
uwani ambapo kuna jiko la wa mama wa kupikia.
Akakaa pembeni ya tanki kubwa la maji lililopo
hapa nyumani kwetu.

“Ni kweli, lakini kwa sasa hata wanaume
 munapasua vichwa. Wanawake wanawapenda ila
hampendeki sijui kwa nini?”
 “Sio wote. Hivi jana ilikuwaje kwa juma kwa
maana ninaona alitaka kukua kwa kisu?”
“Yaani Dany kaka yangu mimi nimesha jichokea.
Mwanaume hapendeki, mwanaume ana wivu
nashindwa hata nimfananishe na kitu gani. Yaani
unavyo niona hapa hata kwenda kwa majirani
hataki. Kila kitu amenunua na kuweka ndani, ni
mimi na Tv na Tv na mimi, nikichoka ni kulala tu”
“Kwa nini anakuwa hivyo, hakuamini au?”
 “Kigezo chake kwamba mimi ni mzuri kwa hiyo
 nikitoka nje watu wataniiba”
“Hahaaa sasa jana ilikuwaje hadi akakupiga?”
 “Jana unajua kisa cha kupigwa ni kwamba.
 Tulikuwa tunaangalia myereka ya kina Jonh Cena,
 sasa mimi nikasema John Cena ni mzuri ana kifua
 kikubwa, basi hapo ndipo ugomvi ukaanza.
 Akaanza kusema ooooh sijui umalaya umezidi hadi
ninawasifia wanaume kwenye Tv ooooh kimepanda
kimeshuka. Sasa nikawa ninamjibu mwenzangu
kama ninamtania kumbe akachukulia serious, ndio
akaanza kunipiga na kutaka kunichoma na kisu”

Mazungumzo ya Asma yakanifanya nicheke na
kujikuta hata mawazo ya kazini kwangu yakikaa
 pembeni kwa maana katika maisha yangu
 sikuwahi kuona wivu wa namna hiyo.
“Yupo wapi sasa mume wako?”
“Kasafiri kaenda Arusha, kapeleka mzigo wa
mafuta”
 “Mzigo wa mafuta?”
 “Ndio mume wangu ni dereva wa magari makubwa
 yale ya mafuta, siku nyingine hupeleka mafuta
Rwanda, Burudi, Congo”
 “Ahaaa, sasa jana ulivyo rudi chumbani
hakukoroma?”
“Wee ana ubavu, akikoroma tu namwambia
ninakuja kukugongea basi anakaa kimya”
 Nikamaliza kusuuza nguo zangu, Asma akaniomba
kunisaidia kwenda kuzianika. Sikuwa na hiyana
nikamuachia kindoo nilicho jaza nguo hizo na
mimi nikamalizia kuyafua mashuka yangu.

“Asante mwaya”
 “Usijali kaka yangu, sasa ngoja mimi niandae
 chakula cha usiku”
 “Nihesabu basi”
“Usijali, ila unakula ndizi nyama wewe”
“Ahaa hapo mbona umenifikisha”
 “Basi ngoja niandae chap chap, si unajua muda
 umesonga”
 “Poa”
 Asma akaondoka na kuniacha nikiwa ninasuuza
mashuka yangu. Nikamaliza shughuli hiyo na
 kuzunguka nyuma ya nyumba kwenye kamba za
kuanikia nguo, nikaanika mashuka yangu na kurudi
sehemu nilipo kuwa ninafulia. Nikamwaga maji ya
mapovu chooni na kuanza kuyasuuza mabeseni
hayo.

“Nani amemwaga maji ya mapovu chooni?”
 Mariam alizungumza huku akinitazama usoni,
 nikatambua analifahamu jibu lake, ila anatafuta
mbinu za kuzungumza na mimi. Sikujibu chochote
zaidi ya kubeba mabeseni yangu yote na kurudi
 nayo chumbani kwangu. Nikayaweka chini ya
 uvungu na kujitupa kwenye sofa.
“K2 mamae ipo siku nitakuonyesha kwamba mimi
 mtoto wa mbwa”
 Nilijikuta nikizungumza mazungumzo hayo huku
 nikikagua namba zilizo piga kwenye simu yangu
kipindi nikiwa nipo nje ninafua, na namba ya K2 ni
 moja wapo.
 ‘Huyu ataniletea chakula kweli, au ana nizingua?’
Nilijiuliza swali hilo huku nikiwasha Tv kufwatilia
taarifa ya habari ya saa mbili usiku inayo rushwa
na kituo cha ITV.
 Hadi taarifa ya habari inamalizika saa tatu kasoro
Asma hakuleta chakula chochote. Nikataka
 kunyanyuka kwenye sofa ili nijiandae kwenda
 kununua chakula ila, mlango wangu ukagongwa.

“Nani?”
“Mimi”
Nikasikia sauti ya Asma, kwa haraka nikanyuka na
kwenda kufungua mlango. Nikamkuta akiwa
amesimama huku mkononi mwake ameshika
 ‘hotpot’ kubwa pamoja na sahani isiyo na chakula.
 “Karibu ndani, si vyema kupeana chakula
 mlangoni”
 Asma akatabasamu na kuingia ndani. Moja kwa
moja akaelekea mezani na kuweka ‘hotpot’ hilo
mezani pamoja na sahani hiyo.
“Chumba chako umekipangilia vizuri, unaweza
 kusema unaishi na mwanamke”
 “Unajua usafi mimi nilifundishwa tangu kipindi nipo
 sekondari ya bweni, kwa hiyo nimekulia kwenye
 mazingira ya usafi safi hadi hapa nilipo”
 “Kweli Dany, kuna wanaume ukiingia vyumba vyao
 utatamani kukimbia kwa manaa vimepangiliwa
vibaya kama stoo”
 Asma alizungumza huku akipakua chakula hicho,
kinacho nukia vizuri hadi nikajikuta utumbo wangu
ukitetemeka kwa njaa na hamu ya kula chakula
 hicho.

“Oooho nimesahau kijiko”
 “Usijali vijiko ninavyo”
 “Umeviweka wapi?”
Nikamuonyesha kiji trei cha kuwekea vyombo,
akachukua kijiko kimoja na kuja kukiweka kwenye
sahani ya chakula. Kabla hatujazungumza chochote
sote wawili tukaisikia sauti ya Juma huko nje.
 “Mariam umemuona wapo Asma?”
Nikamuona Asma akihisi kuishiwa nguvu, kutoka
chumbani kwangu akiwa anatamani kutoka ila
anashindwa atatoka vipi kwa maana chumba
 changu ndio cha kwanza kabisa kwa upande wa
 uwani isitoshe endapo atatoka na kukutana na
mume wake basi inaweza kuzuka kesi nyingine ya
kufikiriana vibaya.

NGUMU KUMEZA; (18+)    Sehemu ya 08

“Jamani Dany nitafanyaje, huyo ni mume wangu?” Asma alizungumza kwa sauti ya chini huku mwili mzima ukimtetemeka kwa woga, hata shuhuli ya kuniandalia chakula ikakata. Kwa haraka haraka nikafikiria kitu cha kufanya. Nikatoka nje na kukuta Juma akiwa amesimama uwani, akanitazama kwa jicho kali linalo onyesha dhairi kwamba bado ana kinyongo na mimi. Mariam akanitazama kwa macho ya kuiba na kukaa kimya hata swali alilo ulizwa na Juma hakulijibu.
“Mariam mbona unanichunia, si nimekuuliza swali?” “Mimi sijui ni wapi alipo mke wako” Kabla Juma hajazungumza chochote, nje tukasikia kelele za watu. Kwa haraka Mariam akanyanyuka na kukimbilia nje, Juma naye akafwata wote wawili wakatoka nje.

Nikarudi chumbani kwangu na kumkuta Asma akiwa amesimama, huku akiwa hana raha kabisa. Nikafungua pazia na kuchungulia kwenye korido sikumuona mtu wa aina yoyote aliye simama.
“Njoo njoo” Asma akanyata hadi sehemu nilipo mimi, nikatazama tena hakuna mtu na mlango wa mbele ukawa umefungwa na si rahisi kwa mtu kumuona akitoka. Kwa haraka Mariam akatoka na kukimbilia uwani na moja kwa moja nikamshuhudia akikimbilia bafuni. Kidogo na mimi nikashusha pumzi na kupata amani kwa maana ninaamini kitu ambacho kingekwenda kudhaniwa na kila mtu ni kwamba mimi na Asma tuna mahusiano ya kimapenzi wakati si kitu sahihi.

Kelele zilizidi kusikika nje na kujikuta na mimi nikitoka kwenda kushuhudia ni kitu gani kinacho endelea. Nikiwa nimefika mlango wa kutokea nje, kabla sijaufungua akaingia mama mwenye nyumba.
“Mama vipi huko kuna nini?”
“Nyumba ya mzee Jongo inawaka moto” Mama Mariam alizungumza kwa haraka haraka huku jasho likimwagikia, akaingia chumbani kwake na kunifanya na mimi kutoka kwa haraka na kwenda kushuhudia. Nikatoka getini na kupishana na watu wengi wakikimbilia ilipo nyumba ya mzee Jongo. Na mimi nikaungana nao na kwenda hadi sehemu ilipo nyumba hiyo.
Nikafika na kukuta nyumba hiyo ya kifahari ikiteketea kwa moto mwingi huku vijana na wamama wakijitahidi kuuzima moto huo na kuokoa baadhi ya vitu vya garama vilivyomo kwenye nyumba hiyo.

“Jamani mwanangu” Mzee Jongo alilalama huku machozi yakimwagika, watu cha kushangaza walibaki wakimkodolea macho. Kwa haraka nikamsogelea na kumuuliza mwanaye huyo yupo wapi.
 “Ndani baba yangu, gorofani kule” Mzee Jongo alinijibu huku akinitazama usoni mwangu. Nikatazama moto huo unao endelea kuteketea. Kwa haraka nikafanikiwa kuona sehemu ambayo ninaweza kuingilia na haina moto mwingi. Nikaanza kukimbia kuelekea ndani. Nikafika kwenye mlango wa uwani ambao wanautumia kama dharura, nikasukuma kwa kujirusha na kuanguka nao hadi chini. Moshi mwingi nilio kutana nao hakunizuia kuweza kuingia huku nikiwa nimebana pumzi zangu kwa umaridadi mkubwa kabisa ili nisiweze kuvuta moshi huo. Nikapandisha hadi gorofani, nikasikia sauti ya msichana ikilia kwenye moja ya chumba ambacho mlango wake umefungwa.

Nikajivuta nyuma kwa haraka na kuupiga teke mlango huo ulio funguka na kunipa nafasi ya mimi kuweza kuingia ndani. Nikamkuta binti mrefu akiwa ameanguka chini, hii ni baada ya mimi kuusukuma mlango wake. Kitanda chake kilisha anza kushika moto, kitu ambacho kimemuokoa na kumuweka hai hadi sasa hivi ni ukubwa wa chumba chake na uchache wa vitu vya ndani.
 “Panda mgongoni mwangu haraka” Nilimuambia binti huyo ambaye mara nyingi niliweza kumuona akitoka kwenye nyumba hiyo ya kifahari siku za nyuma akitumia gari lake aina ya Harrier Lexus na ni msichana mwenye nyodo sana na asiye penda hata kusalimiwa na vijana wa hapa mtaani kwetu.
 Akapanda mgongoni mwangu. Nilipo hakikisha amekaa vizuri, nikavuta pumzi nyingi itakayo nisaidia kutoka na kuupita moshi huo mwingi.

“Moja, mbili, tatuuuu” Nikatoka kwa haraka na kuanza kushusha ngazi hizo zilizo tengenezwa kwa saruji. Moshi mwingi na mkali na uzito wa msichana huyu aliye nishikilia vizuri, vilichangia sana kuanza kunifanya nianza kuhisi kuishiwa na nguvu. Nikaanza kupita katika njia ambayo nilipita hapo awali, kwa bahati mbaya nikakuta apande wa mbao unao waka moto ukiwa umeziba mlango wa dharura hata mlango weyewe nilio kuwa nimeusukuma umeanza kushika moto.
“Shuka mgongoni upite” “Eheee……?” Binti huyo aliniuliza huku akizidi kuning’ang’ania kwa nguvu akionyesha ni dhairi kwamba anaogopa kabisa kushuka. Ikanibidi kumshusha kwa nguvu kisha nikauchukua mlango ambao unawaka moto, sikujali kama ninaungua au laa. Kwa kuutumia mlango huo nikaanza kusukuma mbao iliyo zuia hapo mlangoni.

Binti huyo badala ya kunisaidia alianza kulia huku akipiga mayowe, nikatamani hata kumziba makofi ila nikaona nikitumia hasira sote tutateketea kwa moto ndani hapo. Cha kumsukuru Mungu mbao hiyo ikakatika na kutupa uwazi wa kuweza kupita.
“Pita wewe” Nilizungumza kwa ukali, binti huyo akaanza kuweweseka. Nikamtandika kofi moja la shavu kumtoa mawenge yake ambayo ninahisi yanataka kutupelekea kifo.
 “Eheee” “Msen** nini, nimekuambia pita unashangaa nini?” Binti huyo akapita kwa haraka na kufanikiwa kutoka nje, nikapita na mimi ila kabla sijafanikiwa kupita kuna kipande cha bao kinacho waka moto kikaniangukia mgongoni na kushika kwenye tisheti yangu, nikahitahidi na kutoka nje na kuanza kuminyana na tisheti yangu ambayo imenibana mwili wangu kuivua.

Kwa bahati nzuri nikafanikiwa kuivua, japo kuna baadhi ya maeneo ya mgongoni nilipata majeraha ya kuungua pamoja na mikononi.
 “Umeungua” Aliniambia binti huyo niliye muokoa kutoka ndani, Mzee Jongo akatufwata hadi sehemu tulipo simama na binti yake. Wakakumbatiana na mwanaye kwa furaha. Nikataka kuondoka ila mzee Jongo anakizuia.
“Nakushukuru sana kijana” “Asante”
“Unaitwa nani kijana?” “Dany” “Asante sana” “Dany umeungua mgongoni?” Binti huyo alizungumza na kumfanya baba yake kunitazama mngongoni.
“Mungu wangu, unatakiwa kwenda hospitalini” “Hakuna haja mzee wangu” “Noo umeungua sana, sema hujioni” Mzee Jongo alizungumza kwa msisitizo.

“Lucy si unaweza kuendesha gari vizuri?” “Ndio dady” “Mpeleke mwenzako, hospitalini akapatiwe matibabu” “Sawa dady” Lucy akaelekea kwenye maegesho ya magari yao ambayo yapo mbali kidogo na nyumba yao kubwa inayo zidi kuteketea kwa moto. Lucy akapiga honi na kuniashiria nimfwate kwenye gari lake. Nikaeleke hadi sehemu alipo, kwa ishara akaniomba kuingia ndani ya gari, tukatoka kwenye geti la upande wa pili wa nyumba hiyo ambalo ametufungulia mlinzi wao. Safari ya kuelekea hospitali ikaanza, ndani ya gari sote tulikaa kimya, ikanibidi kuuvunja ukimya wetu.

“Chanzo cha moto ni nini?” “Kusema kweli sifahamu kwa maana mimi mwenyewe nilikuwa nimesha anza kulala” “Ahaa sawa” Kutokana damu imesha anza kutulia, hapo sasa ndipo nilipo anza kuyasikia maumivu ya majeraha ya moto niliyo yapata mgongoni na mikononi. Tukafika hospitalini, kwa haraka tukaelekea mapokezi huku nikiwa kifua wazi, sikuona aibu ya kutembea hivyo ila nilicho kifikiria kwa muda huo ni jinsi gani majeraha hayo yanavyo weza kutulia kwa maana yananiuma kupita maelezo. Lucy akawaelezea manesi tatizo langu, kwa haraka nikaingizwa kwenye chumba cha matibabu, nikachomwa sindano kwenye mkono wangu wa kushoto.

“Hii ni sindano ya nini?” “Kutuliza maumivu” “Sawa” Nesi anaye nihudumia akaanza kunipaka dawa ya maji maji, aliyo nieleza ni ya kusafisha kidonda na kuua backteria ambao wameingia kwneye majeraha yangu. Alipo maliza akanipaka dawa nyingine kisha mikononi akanifunga bandeji.
“Itabidi leo upumzike hapa, kesho tunaweza kukuruhusu” “Sawa. Ninaomba uniitie huyo msichana niliye kuja naye hapo nje” “Sawa” Nesi huyo akakusanya vitendea kazi vyake kisha akatoka, akaingia Lucy huku akinitazama usoni. “Vipi wamekuhudumia vizuri?” “Ndio” “Ohhh masikini pole mwaya” “Asante”
 “Sasa wamekuambiaje?” “Wameniambia leo nipumzike hapa kesho ndio wanaweza kuniruhusu”
“Daaa, sawa basi nitalipia kila kitu, kisha nitakwenda nyumbani kuangalia ni kitu gani kinacho endelea na asubuhi na mapema nitakuwa hapa”
“Sawa” Lucy akanitazama kwa sekunde kadhaa kisha akatoka ndani humo.

Baada ya dakika kama sita hivi nesi mwengine akaja na kunimba nimfwate, tukaelekea kwenye moja ya chumba chenye kitanda cha peke yake, huku kikiwa na Tv, sofa pamoja na choo cha ndani kwa ndani.
“Utalala humu kaka, ukiwa na tatizo lolote basi utawasiliana na mimi, simu ipo hapo mezani”
“Sawa dada yangu”
 Nikaingia bafuni na kukuta kioo, hapo ndipo nikageuka na kujitazama mgongoni. Nikatamani kuzimia, kwa maana kidonda ni kikubwa sana karibia nusu ya mgongo mzima.
“Haya ndio matatizo ya kujifanya shujaa” Nilizungumza huku nikiendelea kujitazama, jinsi gozi ilivyo babuka. Nikarudi chumbani nikawasha tv, hapakuwa na jipya.

‘Kesho kazini itakuwaje?’
Ni swali jengine nililo jiuliza huku nikilala kifudi fudi juu ya kitanda hicho. Kuchoka ukijumlisha na mawazo mengi yanayo kisumbua kichwa changu nikajikuta nikiwa nimelala fofofo.

“Unaendeleaje?” Nilisikia sauti ya Lucy iliyo nifanya kufumbua macho yangu. Nikamkuta Lucy na mzee Jongo wakiwa wamesimama pembeni ya kitanda nilicho lala.
“Kijana vipi?”
“Safi mzee shikamoo” “Marahaba, unajisikiaje na hali” “Ahaa maumivu kwa mbali tu” Nilizungumza huku nikinyanyuka kitandani. Nikakaa kitako huku nikiwatazama. Leo ndipo nikapata nafasi ya kumtazama Lucy vizuri. Kusema kweli ni msichana ambaye amebarikiwa asilimia tisini na tisa ya uzuri. Kila sehemu ya mwili wake imeumbwa na kuumbika, ninaamini mwenyezi Mungu alitumia muda weke mwingi sana wa kumuumba Lucy. Urefu wake wa futi sita na pointi kadhaa kwenda juu, uliweza kuendana kabisa na muenekano wa sura yake iliyo kaa kama Mrwanda.
Kifua chake kimebeba maziwa madogo wastani, huku tumbo lake kikiwa limepigwa pasi. Sasa maeneo ya kiunoni sasa hapo ndipo kwenye kila aina ya maufundi ya mola.

Kuna msemo unao sema ukisikia kwamba kuna wanawake wameumbwa ni kweli wameumbika, basi Lucy naye yupo kwa wale ambao ni kweli wameumbika.
 Kiuno chembamba wastani, kimeshikilia hispi zilizo jichora kama namba nane, makalio makubwa kiasi yanayo shikiliwa na hipsi hizo zilizo shikiliwa na miguu iliyo jaziwa. Unywele mrefu ambao ni wa asili wa Lucy unao fika mgongoni ndio unao zidi kumpa vigezo vingi vya uzuri.
 “Dany mbona unamshangaa sana binti yangu?” Sauti ya mzee Jongo ilinistua na kujikuta nikimtazama usoni mzee huyo.
“Ahaa hapana nafikiria ile ajali ya jana ya moto. Vipi mzee mumepata kutambua chanzo ni nini?” “Ndio, ni mtungi wa gesi, msichana wa kazi aliweza kusahau kuufunga sasa sijui ikawaje ukalipuka na kusababisha moto”
“Pole sana mzee” “Ahaa nimesha poa. Lucy kamuite nesi waje kumshuhulikia kijana kama kuna chochote cha kufanya waje kumfanyia” “Sawa baba”

Kitendo cha Lucy kutoka, kwa kona ya jicho langu la kushoto ndipo nikapata nafasi ya kuona wezere la Lucy jinsi linavyo tingishika kwenye suruali yake aliyo ivaa. Kitendo cha macho yangu kumtazama mzee Jongo macho yetu yakakutana na kumfanya mzee huyo kutabasamu naamini alinistukia kwa kile nilicho kifanya.
 “Kijana hivi unafanya kazi gani?”
“Ahaa mimi, mimi nipo ofisi moja hivi ya serikali”
 “Ofisi gani kwa maana mimi nipo ofisi ya raisi” Kusikia hivyo nikastuka kidogo ila nikajikaza kwa maana hawa ndio watu wakubwa wa nchi hii.

“Mimi nipo ofisi ya usalama wa taifa” “Ohoo, safi sana. Ndio maana jana usiku nikawa ninakufikiria kijana jasiri kama wewe kwa mtaa ule wetu sijaona, kumbe upo huko?”
“Ndio” “Basi inabidi nifanye kitu kwa ajili yako kwa maana nisiwe mnafki, pasipo wewe leo hii mimi nisinge kuwa na furaha hii” “Kwa nini mzee” “Huyu ndio binti yangu wa pekee, tangu mama yake afariki akiwa binti mdogo basi upendo wangu nikaumalizia kwa binti yangu, na endapo kama jana angefariki nahisi hata mimi leo nisinge kuwa hai” “Usijali mzee wangu” “Lazima nijali, wewe ni mtu ambaye hukunitazama kama wale watu walio kuwa wamenizunguka. Uliweza kuyahatarisha maisha kwa ajili ya Lucy wangu. Sasa ni kwanini nisikupe zawaidi” Mzee Jongo alizungumza huku akitabasamu.

Wakaingia Lucy na nesi aliye nihudumia jana. Akaja akiwa na vifaa vyake, akasalimiana na mimi pamoja na mzee Jongo kisha akaanza kunisafisha kidonda changu.
“Kimesha anza kukauka, usivae nguo za kubana sana”
“Sawa nesi” “Je kidonda chake kitapona baada ya muda gani?” Mzee Jongo alizungumza huku akimtazama nesi huyo usoni.
 “Siku nne hadi tano kitakuwa kimesha kauka. Tutamuandikia sindano za kukausha hicho kidonda kwa haraka na kila siku atakuwa anakuja kuchoma ndani ya siku hizo nne” “Sawa, Lucy jukumu hilo utalichukua wewe sawa” “Sawa dady” “Je leo tunaweza kuondoka naye?”
“Ndio leo hali yake ni nzuri sio kama jana”
“Sawa, Dany utaongozana na sisi sawa”
 “Sawa mzee” “Lile shati umekuja nalo”
 “Ndio baba, ila nimelisahau kwenye gari” “Nenda kachukue mwenzako atatokaje” Lucy na nesi wakatoka na kutuacha mimi na mzee Jongo.

“Lucy mwanangu anamatatizo ambayo, yanatakiwa kutatuliwa na mwanaume”
“Matatizo gani tena mzee” “Ahaa bwana mdogo, usitake nikufafanulie naamini umesha jua. Mwanangu ana tatizo ambalo akipata mwanaume shababi basi anaweza kulitatua kwa haraka na atajivunia kuwa na mwanagu” Nikatambua mzee Jongo ana maanisha nini, ila sikujali ni kwanini ameamua kuniambia mimi swala hilo.
“Kwa nini umeniambia mimi hilo swala”
 “Ahaaa nimekuambia hilo ili umchangamkie bwana. Niliweza kumtunza mwanangu hadi sasa amefikisha miaka ishirini na nne naamini bado kufu……” Mzee Jongo akanyamaza baada ya Lucy kuingia akiwa ameshika shati jipya lililopo kwenye mfuko wake wa nailon.

Lucy akaufungua mfuko huo na kulitoa shati hilo ambalo kwa haraka haraka ni saizi yangu kabisa.
“Mvalishe mwenzio, si unaona mikononi ana mabandeji”
Lucy akanza kunivalisha, alipo maliza nikanyanyuka kitandani. Tukatoka nje tukiwa tumeongoza, tukaingia kwenye gari na safari ikaanza huku Lucy akiwa ndio dereva.
“Daughter utaniacha kazini, kisha mutaelekea home sawa” “Sawa Dady” Sikujua ni nyumbani wapi tunapo elekea, tukafika kazini kwa mzee Jongo akashuka, akiwa anashuka akanikonyeza hapo ndipo nikajua kwamba mzee alicho kuwa anakizungumza kina ukweli na si masihara.

“Njoo ukae siti ya huku mbele” Lucy alizungumza, ikanibidi kushuka kupanda siti ya mbele ambayo hapo awali alikuwa amekalia mzee Jongo. Safari ikaanza kuelekea nyumbani kwao.
“Tunakwenda wapi?” “Nyumabani, kuna nyumba yetu ipo masaki ndipo tunapotakiwa kwenda kuishi” “Ahaa sawa, ila itabidi unipeleke kwangu”
 “Huko labda baadaye kwa maana baba ameagiza nikupeleke kwanza Masaki na ameagiza uishi hapo hadi utakapo pona” Lucy alizungumza huku akizidi kuendesha gari lake. Tukafika kwenye jumba jengine la kifahari ambalo linaonekana ndio lipo kwenye hatua za mwisho kabisa za matengenezo.

“Karibu Dany” Lucy alizungumza mara baada ya kushuka kwenye gari, tukaelekea ndani. Nilisha wahi kuingia kwenye majumba ya kifahari ndani ya hili jiji la Dar es Salaam ila katika hili jumba la Mzee Jongo ni maradufu. Jumba limejengwa kwa ustadi wa hali ya juu huku nashi zake kwenye kuta na milango kwa ndani zikiwa ni mithili ya madini ya dhahabu. “Twende” Lucy alizungumza mara baada ya kuniona nikiwa ninashangaa shangaa. Tukaingia kwenye lifti japo ni nyumba ya gorofa moja ila ina lifti yake. Tukafika juu, nikakuta sebule nyingine hii ikiwa imeizidi sebule ya chini mara dufu.

“Hichi ndio chumba utakacho kuwa unakitumia kwa maagizo ya baba kama jinsi alivyo sema” Nikaingia kwenye chumba hicho, kwa jinsi kilivyo kikubwa kikanifanya nibaki nimeduwaa.
“Njoo nikuonyeshe kitu” Lucy alizungumza huku akielekea kwenye mlango mmoja ulipo ndani ya chumba hicho, akaufugua na kuingia ndani na mimi nami nikaingia ndani.
 “Hili ni bafu, sinki hilo la kuogea lote limetengenezwa na madini ya dhahabu hata hayo mabomba unayo yaona hapo pembeni yametengenezwa kwa madini ya dhahabu” Lucy alizungumza, kitendo cha yeye kugeuka na kunitazama, usoni tukagongana vifua na kujikuta chuchu zake zilizo simama vizuri zikigusana na kifua changu kilicho jengeka vizuri kwa mazoezi.

NGUMU KUMEZA:(18+) Sehemu ya 09

“Ahaa am sorry” Lucy alizungumza huku akitazama chini kwa aibu, akataka kusogea pembeni ila nikamuwahi kumshika kiuno. Tukatazama usoni kwa dakika kadhaa, nikamuona jinsi Lucy anavyo tetemeka kwa woga kwenye midomo yake inayo chezacheza.
“Dany” “Mmmm” Lucy akaka kimya baada ya mimi kuitikia hakujibu kitu chochote, nikamsogeza karibu kabisa na mwili wangu, miili yetu ikagusana kabisa. Lucy akazidi kutetemeka na kujikuta akifumba macho na kushindwa kunitazama kabisa usoni mwangu.
Nikasogeza lipsi zangu taratibu hadi zikagusana na lipsi zake. Lucy akakunja kabisa sura yake na kuyapandisha mabega yake juu kidogo akionekana kuogopa sana kwa kitu ambacho ninataka kukifanya. Nikameza mate kidogo kisha nikarudisha kichwa changu nyuma na kumuachia mkono.
Nikaendelea kutazama bafu hilo lililo tengenezwa vizuri sana, akilini mwangu ninakwaza juu ya utajiri wa mzee Jongo, akiwa kama mtumishi wa serikali japo yupo ngazi ya juu, ila pesa zote hizi amezitolea wapi. Lucy akatoka bafunu humo pasipo kunisemesha kitu cha aina yoyote. Ikanibidi na mimi kutoka, sikumkuta pia katika chumba hichi.
“Amekwenda wapi huyu?” Nilizungumza huku nikielekea mlangoni, nikafungua na kumuona akiingia kwenye moja ya chumba kilichomo huku juu gorofani.
“Anatatizo gani huyu?” Nilijiuliza huku nikielekea kwenye chumba hicho, nikakuta mlango ameurudishia tu na kuna kijiupenyo kidogo ambacho unaweza kuona ndani. Nikausukuma taratibu na kuchungulia ndani. Nikamuona Lucy akiwa amekaa kitandani huku akimwagikwa na machozi usoni mwake.
‘Ina maana amechukizwa na kumkiss?’
Ikanibidi kuingia chumbani humo, Lucy akanyanyua kichwa chake. Kwa ishara ya mkono akanionyesha ishara ya kutoka chumbani humo.
“Lucy kuna tatizo lolote jamani?”
“Nimesema ondoka chumbani kwangu” Hapo Lucy alizungumza kwa hasira hadi nikabaki nikiwa nimemkodolea macho kwa maana sikutarajia msicha mzuri kama huyu anaweza kukasirika kwa namna hii.
“Lakini Lucy si…..” “Koma kuniita jina langu, sitaki mazoea na wewe, hata kama umeniokoa na moto ila masikini kama wewe huwezi kuwa na mimi” Maneno ya Lucy yakapenya moja kwa moja kwenye moyo wangu. Nikamtazama Lucy kwa macho yaliyo jaa uchungu, nikajikuta nikianza kujutia moyoni mwangu ni kwa nini nimejitia kwenye majaribu ya kumsaidia hadi leo sehemu ya mgongo wangu imepatwa na majeraha.
“Look at yourself. Do you think unaweza kuwa na msichana kama mimi ehee” Lucy alizidi kuzungumza kwa dharau huku akinitazama usoni mwangu. Akanipandisha kwa macho na kunishusha kisha akaachia msunyo mkali ulio anza kunipandisha hasira.
“Let me tell you this. Wewe sio level yangu, na siwezi kuwa na wanaume wa Sinza kama wewe. Toka chumbani kwangu kabla sijakufanya kitu mbaya” “Asante” Nilizungumza huku machozi yakinilenga lenga. Nikatoka chumbani kwake, sikuona hata haja ya kurudi katika chumba nilicho ambiwa nitakaa humo. Sikutumia lifti iliyopo ndani humo, nikaanza kushuka kwenye ngazi za chumba hicho kwa haraka, nikatoka nje ya nyumba hicho. Nikafika getini mlinzi akanifungulia huku akinitazama usoni kwa kunishangaa kwa maana machozi yalisha anza kunilenge lenga. Ubaya wa huku Masaki, pikipiki wala bajaji hazipiti piti mitaani, ikanibidi kuanza kutembea hadi kwenye kituo cha dalala, nikakodi pikipiki, dereva akanipeleka hadi Sinza ninapo ishi.
“Nisubiri nikuletee pesa yako”
“Sawa bosi” Nikaingia ndani, moja kwa moja nikaelekea chumbani kwangu, kitu kilicho nistua kidogo ni kuukuta mlango wangu upo wazi kidogo. Nikakumbuka kwamba jana sikuweza kuufunga na funguo ila niliuurudishia tu.
Nikaingia kwa kuusukuma taratibu. Macho yakanitoka baada ya kumkuta K2 akiwa amelala kitandani huku amejifunga taulo kiunoni mwake na amelala kifudi fudi.
Sikumstua chochote zaidi ya kuchukua pesa kwenye waleti yangu iliyokuwa kwenye sofa, nikatoka nje na kumlipa dereva bodaboda na kurudi chumbani kwangu.
Nikamtazama jinsi K2 alivyo lala kitandani na makalio yake yalivyo ju. Nikatamani hata kuchukua mkanda na kuyacharaza pasipo uruma ila heshima ya kazi nikajikuta ikinivaa taratibu nikajikuta nikimgusa mgongoni na kumtingisha.
“Bosi, Bosi”
“Mmmmm” K2 alizungumza huku akijigeuza taratibu. Akanitazama usoni mwangu, akaachia tabasamu pana kidogo.
“Umerudi?”
“Ndio, umekuja kufanyaje chumbani kwangu?” “Kwani kuna ubaya wa mpenzi kuja nyumbani kwa mpenzi wake” K2 alizungumza huku akikaa kitako kitandani, kwa jinsi ninavyo mtazama usoni mwake nikatamani kumtandika kofi kama alili nipiga jana asubihi, ila nikajikuta nikibaki nimemkazia macho. K2 akanitazama mikononi na kuishika kwa haraka na kuitazama.
“Dany umefanyaje mikono yako?” “Niliungua na moto” “Moto, wapi na ilikuwaje kuwaje?” “Sihitaji maswali mengi” Nilizungumza huku nikinyanyuka kitandani, taratibu nikalivua shati nililo livaa huku nikimtazama K2 usoni.
“Dany, natambua kwamba una hasira na mimi, ila unatakiwa kunijibu basi maswali yangu” “Hatupo ofisini kwa kusema uweze kuniamuru kuweza kuyajibu maswali yako sawa” Nilizungumza kwa ukali hadi K2 mwenyewe akashangaa, nikatembea hatua chache na kufungua friji. Hapo ndipo K2 alipo kurupuka kitandani na kunisogelea, huku akinitazama mgongoni mwangu.
“Dany huku pia mgongoni umeungua?” “Mimekuambia sitaki maswali sawa”
“Lakini Dany tambua kwamba nina kupenda na nilicho kufanyia jana sio kama nilikifanya makusudi ni hasira tu niliyo toka nayo nyumambani kwangu” “Sihitaji kujua kwamba ulikuwa na harisa kutoka nyumbani kwako au laa, ninacho kihitaji sasa hivi nitulie. Kama utalala hapo kitandani wewe lala, kama utataka kuondoka wewe ondoka” Nilizungumza huku nikitoa soda a kopo alizo zinunua Mariam” “Dany” K2 aliniita kwa upole huku akijaribu kunishika mkono wangu, ila nikuasogeza mkono wangu pembeni kwa nguvu, asinishike kabisa.
“Dany juzi mume wangu niligombana naye so niliamka na hasira ila nakuomba unisamehe sana”
“Msamaha huo kamuombe mume wako, hivi unahisi kwamba unaweza kuzilazimisha hisia zangu kwako. Tangu jana ulipo ninyayasa kwa kunitandika kibao hisia zangu zilizo anza kuvutiwa na wewe zilifutika kabisa kwako” “Nitabaki kukuheshimu kama bosi wangu, na wewe nakuomba uniheshimu kama mfanyakazi wako. Na tunapo elekea nitaandika barua ya kuacha kazi” “What, uache kazi kwa ajili yangu?”
“Ndio” “Ila tambua kazi yetu mtu uwezi kuacha hadi mauti yatakapo kukumba” “Natambua hilo, ila mimi ndio nitakuwa wa kwanza kuacha kazi kwenye kitengo hichi, utafurahi na roho yako.” Nikagugumia fumba la soda, na kukaa kitandani, K2 naye akaka kitandani huku akinitazama kwa macho yaliyo yaa wasiwasi mwingi.
“Dany, nipo tayari kufanya chochote ila si kukuacha wewe, nimesha kupenda” “Eheee, hivi unatambua kwamba mimi na wewe hatuaendani. Umenipita hata miaka kumi na tano. Hivi unadhani pale ofisini watu wakitambua kwamba mimi na wewe tuna mahusiano, watananichukuliaje mimi. Niache nitafute kijana mwenzangu ambaye anaweza kukidhi haya ya mwili na moyo wangu”
“DANY INATOSHAAAAAA…….” K2 alizungumza huku akifumba macho yake, machozi yakaanza kumwaika usoni mwake. Sikulijali hilo kwa maana na yeye amenikuta nikiwa kwenye hali ambayo sio nzuri kusema kweli kwa maana maneno aliyo nieleza Lucy yanazidi kujirudia rudia mara kadhaa kichwani mwangu.
“Dany nakuomba unipe japo mara ya mwisho nitakuwa tayari kuachana na wewe”
“Nisikilize K2, hujanipenda mimi, umenitamani na siku zote zipendi mwanamke ambaye ananitamani kwa maana sipendi huo upuuzi wa kutamaniwa sawa” “Dany jamani nakupenda au unataka nitoke nje uchi niwaambie wapangaji wezako kwamba ninakupenda”
“Haaa toka” K2 akasimama akalivua taulo na kulitupia kitandani, akavua bikini aliyi ivaa na kuanza kupiga hatua hadi mlangoni, akaufungua, kwa haraka ikanibidi kumuwahi na kumshika mkono na kumrudisha ndani.
“Mtu mzima wewe, unataka kufanya nini?” “Kwani mtu mzima hapaswi kupenda” “Acha useng……” K2 akaniwahi kwa kuninyonya mdomo wangu. Nikajaribu kujitoa mikoni mwake ila nikashindwa kutoka na kuniwahi kuning’ang’ani. Tukakokotana hadi kitandani, ambapo K2 alinikalisha na kuanza kuufungua mkanda wa suruali yangu, akanivuasuruali yangu na kuitupa pembeni. Sikuwa na ujanja kwa maana matamanio ya mapenzi tayari yalisha mvaa jogoo wangu aliye simama wima.
Akamchomoa kwenye boksa yangu na kuanza kumchua huku akimtazama kwa macho ya matamanio. Akachuchumaa chini na kuanza kucheza na jogoo wangu.
Mawazo ya kuyafikiria maneno ya Lucy taratibu yakaanza kunitoweka kichwani mwangu. Kwa jinsi K2 anavyo cheza na jogoo wangu, sikutamani hata kumuachia kwa maana alimnyonya kwa fujo ambazo zinanifanya nijisikie raha hadi kisogoni.
Akaanza kunyonya vitenesi vyangu, huku kwa mara kadhaa akivituta na lipsi zake, hakuishia hapo akaanza kumpigisha jogoo wangu kwenye mashavu yake na kunifanya nizidi kujisika raha.
‘Masikini wee anajitahidije’
Nilizungumza kimoyo moyo huku nikimtazama K2, jinsi anavyo hangaika na jogoo wangu, japo ninajisikia raha ya namna yake, ila moyo wangu bado haupo kwake. Akanyanyuka, akatema mate kidogo kwenye kiganja cha mkono wake wa kulia, akajipaka kwenye kitumbua chake, kisha akanigeuzia mgongo wake huku akiwa amemshika jogoo wangu kwa mkono wa kushoto.
Taratibu akaanza kumuingiza kwenye kitumbua chake. Taratibu akashuka naye hadi akazama wote kwenye kitumbua. Kitu kinacho nifurahisha kwa K2 ni jinsi anavyo jituma katika swala hilo, sio kama baadhi ya wanawake nilio wapitia ambao ni wavivu hadi wanakoseha ladha ya kuwa na mahusiano nao.
Ikawa ni kazi ya kufanya zoezi ambalo ninaweza kulifananisha na kichura chura, ila utofauti uliopo ni kwamba mazoezi haya K2 amakikalia kitumbua changu na jinsi anavyo kizungusha kiuno chake nilijikuta nikiyafumba macho kwa raha ninayo isikia.
Nikayafumbua macho yangu pale K2 alipo mchomoa, jogoo wangu kwenye kitumbua chake, akampaka mate kidogo na kutana kumuingiza kwenye mkund**
“Unataka kufanyaje?” Nilimuuliza K2 huku nikiwa nimemtolea macho kwa maana sipendi mchezo wake. K2 akageuka huku jasho likiwa linamwagika uso mzima.
“Dany nawashwa bwana” “Si nilisha kueleza kwamba sipendi hii tabia yako” “Dany nionee huruma, nikune kidogo tu tafadhali” K2 akageukia alipo kuwa amegeukia, taratibu akamuingia jogoo wangu alipo kuwa amekusudia kumuingiza, hapo ndipo kasi yake ya kumkalia ilipo ongezeka mara mbili zaidi ya pale alipo kuwa amemuingiza kwneye kitumbua chake.
“Ohooo Dany Dany” K2 alipiga makelele ya raha, na kujisahau kabisa kwamba hapa tulipo ni nyumba ya kupanga. K2 akaendelea kuzungusha kiuno chake huku mikono yake miwili akiwa ameyashika maziwa yake yasiruke ruke.
“Usipige kelele bwana” “Oooooooiiiiiii Aiisisssssss u kill meeeeeeee” Ndio kama nilimuambia kwamba azidisha makelele, nikatamani kumziba mdomo ila nikajikuta nikishindwa kutokana na viganja vyangu kuwa na majeraha ya kuungua.
“Kill my Ass Dany……Ooooooo” “K2 tu acha kelele bwana nini, ujue nitaacha” Muda huu ilinibidi kuzungumza kwa sauti yakufoka kwa maana kelele za K2 zimezidi kiwango, na ninaamini kama kuna mtu nje basi anaweza kusikia kila kitu.
K2 akanyamaza huku kichwa chake akitazama juu, na kuzidi kuongeza kasi ya kujikuta mkund** wake na jogoo wangu, raha niliyo anza kuipata kitokana na waarabu weupe wanao taka kutoka, nikajikuta na mimi nikifumba macho huku nikiwasikilia wanavyo safiri kutoka miguuni hadi, wakapanda mapajani, kiunoni hadi wakaanza kukaa usawa wa kutoka.
“K2 nakojoaa……”
“Kojoa tu”
Viungo vyote vya mwili wangu vikapata raha ambayo siku zote wanaume tukifika hatua hiyo tunaweza kujikuta tukaropoka maneno ambayo hata hayapo kwenye huu ulimwengu, ili maradi kuwasindikiza waarabu hao. Waarabu weupe wakatoka kwa kasi na kunifanya nifumbue macho yangu huku nikiwasikilizia wakitapakaa kwenye mkud* * wa K2. Kitendo cha kufumbua macho yangu, nikakutana uso kwa uso na Marim aliye simama mlangoni akitutizama kwa kuduwaa, na kunifanya mapigo yangu ya moyo kuniaenda mbio, nilipo mtazama K2 mwenzangu bado alitazama juu huku akiyabana maziwa yake kwa nguvu.

NGUMU KUMEZA: (18+) Sehemu ya 10

Mariam ona tunatazama, akatoka kwa haraka hata kabla K2 hajamuona.

“Ohooo Dany your so cryz”

Sikumjibu chochote K2, kwa maana mawazo yangu yote nilisha anza kumfikiria Mariam ambaye ni msichana aliye ziteke hisia zangu za ukweli za mapenzi. K2 akanyanyuka taratibu na kujilaza kifudifudi kitandani huku akiyatingisha makalio yake.

“Hapa nimepata hata nguvu ya kufanya kazi leo ofisini kwa maana mwenzako sikuwa na nguvu kabisa ya kufanya kazi ofisini” “Kwa hiyo auendi ofisini?” “Nitakwenda, kwa maana mkund** mzima ulikuwa ukiniwasha washa nilipo kuwa ofisini” “Mbona hukuja na gari?” “Ahaaa sikutaka watu wafahamu ninapo kwenda, nilikodisha taksi hadi hapa” “Ok fanya ukaoge?”

“Dany subiri kwanza ziingie vizuri”

K2 akaendelea kujilaza, kutokana na jasho nililo lipata sikutaka kukaa nalo. Nikajifunga taulo na kutoka nje, kwenye kordo hapakuwa na mtu wa aina yoyote, nikarudi chumbani na kuchukua sabuni na moja kwa moja nikaelekea bafuni. Kimbebe kikawa ni kwenye kuoga kwa maana vidonda vikiingia maji vinauma kupita maelezo. Nikaoga kiaina aina huku nikihakikisha kidonda cha mgongoni sikitii maji.

Japo vidonda vya mikononi vinakumbana kwa maumivu makali ya maji ila nikajikaza hadi nikamaliza zoezi langu, nikafungua bandeji zote nilizo fungwa viganjani, nikatoka nazo bafuni huku nikiwa nimejifunga taulo. Nikiwa naelekea kwenye ndoo ya matakataka nikakutana na Mariam akataka kunisemesha kitu ila alipo niangalia mgongoni akastuka. Nikaziweka bandeji hizo kwenye kindoo hicho cha taka kisha nikampita kama sijamuona, nikaingia chumbani kwangu na kumkuta K2 bado akiwa amejilaza.

“Bafu lenu lipo kwa wapi?” “Ukitoka huko uwani utaiona milango miwili, wa mwisho kabisa ni mlango wa choo na pembeni upande wa kushoto kwako ni mlango wa bafu” “Hakuna watu hapo uwani?” “Sasa wewe unaogopa watu” “Ahaa sipendi uchoro mimi” “Wewe nenda hakuna watu” K2 akashuka kitandani akajifunga taulo, kunzia kifuani, ambalo liliishia kwenye nusu ya mapaja yake hii ni kutokana na urefu wake.

“Sabuni ipo wapi?”

“Hiyo hapo juu” K2 akachukua sabuni na kutoka, nikajilaza kitandani huku feni nikilitega sehemu moja na lisizunguke zunguke. Nikajilaza kitandani kifudifudi, kidogo upepo huo wa feni ukawa unanipa hauweni ya maumivu ya kidonda cha mgongoni kupungua. Baada ya dakika kama tano, K2 akarudi chumbani huku akiwa amemaliza kuoga.

“Aiseee kumbe kidonda chako kikubwa hivi” “Ndio” “Ulifanyaje?” “Jana kuna nyumba ilikuwa inaungua hapo mbele, sasa kuna mtu alibaki ndani, nikaenda kumuokoa” Aisee pole sana, sasa alifufa?” “Hapana alisalimika na wala hajaungua sehemu yoyote” “Kwa staili hiyo, basi itabidi upumzike hadi kidonda kitakapo kuwa sawa”

“Sawa, ila nitaomba niende nyumbani Tanga nikasalimie” “Na kidonda hicho, bado kibichi unataka kusafiri tena?” “Nitavaa mashati makubwa” “So nikupe dereva akupeleke?”

“Hapana” “No Dany kwa hali kama hiyo huwezi kusafiri kwenye basi, kesho Hassani atakuja kukuchukua alfajiri na mapema muanze safari sawa”

“Sawa” “Ngoja niende kazini, jioni nitakuletea pesa ya kwenda kusalimia nyumbani”

“Sawa” K2 akaanza kuvaa nguo zake, akatoa vipodozi kwenye pochi yake na kuanza kujipara akitumia kioo cha dreasing table yangu iliyomo humu ndani kwangu. Alipo maliza, akanifwata kitandani, akanifunika shuka kuanzia miguuni hadi kwenye kiuno.

“So Dany umenisamehe” “Ndio ila siku nyingine usirudie ujinga ulio ufanya, hata kama wewe ni bosi wangu” “Sinto fanya hivyo Dany wangu, nakuapia haki ya Mungu, sinto rudia huo ujinga” “Sawa” K2 akanisogelea na kunibusu mdomoni, na shavuni. Akafungua pochi yake na kutoa noti nyingi za elfu kumi kumi na kunikabidhi.

“Laki mbili hiyo, fanya basi utafute chakula cha mchana” “Sawa, asante” “Jioni nikitoka ofisini nitakuletea chakula” “Sawa baby” “Waaoo Dany umeniita baby leo, asante sana” “Usijali” K2 akatoa simu yake, akampigia dereva wa taksi aliye mleta, baada ya dakika tano, simu yake ikaita.

“Amesha fika, naona ananipigia, so fanya ule mme wangu” “Sawa mamy” K2 akanipiga busu tena, akabeba pochi yake, na kutoka chumbani kwangu huku akipokea simu ya dereva taksi huyo aliye mleta. Nikazihesabu pesa hizo kweli nikakuta ni laki mbili. Nikaziweka pembeni ya mto nilio lalia. Hata kabla sijafanya chochote nikasikia hodi mlangoni kwangu.

“Nani?”

“Mariam” “Ingia” Akaingia Mariam akiwa mnyonge, kwa ishara ya mkono nikamuomba akae kwenye sofa. Mariam akanitazama mgongoni mwangu, kisha akanitazama usoni.

“Dany naomba unisamehe” “Kwani umefanya kosa” “Ndio, niliingia ndani kwako pasipo idhini yako” “Usijali nimekusamehe, niambie kilicho kuleta”

“Nilikuja kukupa pole kwa kuungua, nilisikia jana ila sikuweza kukuona, sasa leo nilipo sikia kelele chumbani kwangu ikanibidi nije kukusalimia” “Ok, usijali naendelea vizuri, so umekula?” “Ndio nimekunywa chai” “Chuku hii pesa kalete chipsi kuku mbili, yako na yangu” Nikatoa elfu thelathini na kumkabidhi Mariam aliye nyanyuka na kuja kuzichukua kitandani nilipo jilaza.

“Sikia kuku wangu wamkaushe, na chipis yangu uikaushe” “Sawa”

“Chuku na hii elfu kumi niletee miskaki” “Mingapi?” “Kwani mskaki mmoja ni shilingi ngapi?” “Ni miatano”

“Lete ya pesa yote. Hivi mama yupo?”

“Hapana, amekwenda Mbagala kufwatilia watu alio wakopesha vitenge vyake” “Atarudi saa ngapi?” “Nahisi usiku” “Ok leo hujaenda chuo?” “Leo sina mtihani” “Sawa kalete hivyo vitu. Hembu fungua friji uangalie ni kinywaji gani kimepungua” Mariam akafanya kama nilivyo muagiza, akafungua friji, akatazama kwa sekunde kadhaa kisha akalifunga.

“Vinywaji havijapungua sana, ila kuna sahani ina ndizi” “Ahaa okay, basi kalete msosi” Mariam alitoka, akiwa mnyonge dhairi nikatuambua kuna kitu ambacho kinamsumbua. Nikachukua simu yangu iliyopo mezani na kutazama meseji zilizo ingia, hapakuwa na meseji nyingi zaidi ya meseji za marafiki zangu ofisini wengine wakiniuliza ni wapi nilipo. Sikujibu meseji ya yoyote kutokana na kuchoka.

Baada ya nusu saa Mariam akarudi akiwa ameshika mfuko mkubwa mweusi. Akauweka mezani na kuchukua sahani kwenye sehemu ninapo ziweka. Akaanza kutenga chakula, alipo maliza akaniomba ninyanyuke kitandani. Taratibu nikanyanyuka kitandani kwa bahati mbaya shuka niliko jifunika, likaniponyoka kwa mbele nilipo kuwa nimepashika na kusababisha sehemu yote ya mbele kuonekana. Mariam akapakodelea macho, kisha akatazama pembeni na kujikausha kama hajaona kilicho tokea. Nikajifunga shuka hilo vizuri kiunoni na moja kwa moja nikaelekea kukaa kwneye sofa, naye akakaa pembeni yangu.

“Niletee uma, siwezi kula kwa kiganja”

“Sawa”

Mariam akanyanyuka kwenye sofa na kwenda kunichukulia uma, kisha akarudi nao. Akanikabidhi kisha yeye akanawa mikono kwa maji aliyo kwisha kuyaandaa, akasali na kunikaribisha chakula.

“Hivi wewe na mama yako ni dini gani?” “Wakristo” “Ahaa” Ukimya ukatawala kati yetu huku tukiendelea kula taratibu. Ikanibidi kuwasha redio yangu kubwa,taratibu mziki wa West life unao itwa Fool again, ukaanza kusikika kwenye spika za redio yangu.

“Hivi umempendea nini yule mama?” Swali la Mariam likanistua hadi uma ukaanguka, sikutegemea kama ataniuliza tena kwenye hali ya upole na unyonge huku akiitazama sahani yake ya chakula.

“Kwa nini umaniuliza hivyo?” Mariam akausitisha mkono wake alio kuwa anaupeleka mdomoni, huku ukiwa umeshika kipande cha nyama ya kuku, taratibu akakirudisha kwenye sahani, akashusha pumzi na kuunyanyua uso wake na kunitazama.

“Dany, siku mbili tatu hizi tulizo kuwa karibu na kulala kule hotelini chumba kimoja pasipo kufanya kitu chochote, moyoni mwangu nilijihisi mtumwa wa kkitu ambacho siku zote siwezi kukiweka wazi mbele ya mwanaume” “Kitu gani?” “Dany, mimi ni mwanamke matendo yangu dhairi yanaweza kukuonyeshea kwamba nina kitu fulani moyoni mwangu” Mariam alizungumza kwa unyonge ambao sikutarajia hata siku moja kwamba anaweza kuuzungusha, isitoshe na tukio la leo la kunikuta ninafanya mapenzi na K2 ndio kabisa nikakata tamaa hta ya kumpata nikiamini kwamba nimesha mkosa kwenye maisha yangu.

“Ila najiona nimesha chelewa kwako, na wala siwezi kukulaumu kwa hichi ulicho kifanya kwa leo hii ni kutokana na kukusukuma mbali pale ulipo kuwa una nihitaji. Nayakumbuka macho yako uliyo nitazama nayo juzi ulipo nishika mkono, najisikia furaha sana kila nilipo ikumbuka ile siku” Mariam wakati huu aliuzungumza maneno hayo huku machozi yakimwagika usoni mwake. Nilijihisi vibaya sana moyoni mwangu kumuona Marian analia kwa mwanaume ambaye tayari nipo kwenye mahusiano na mwanamke mwengine tena ameshuhudia miili yetu iliwa mitupu kabisa.

Taratibu nikaupisha mkono wangu mabegani mwa Mariam na kumvutia karibu yangu na kumlaza begani mwangu. “Dany nakupenda, hata ukinifikiria vibaya ni bora kuliko hivi nikae na dukuduku moyoni mwangu” ‘Mama yake nitamuweka wapi naye?’

Nilijiuliza akilini mwangu huku nikisikilizia Mariam jinsi anavyo lia lia. Nikashusha pumzi nyingi, huku nikitamani kukubali ombi lake, japo kusema kweli ninahisia naye ila mama yake akifahamu kwamba nina mahusiano na mwanaye ninahisi nitaleta ugomvi kati yao isitoshe Mariam na mama yake wanapenda sana.

“Mariam?”

“Bee”

“Usilie, nimekuelewa, ila nakuomba unipe muda katika hili” “Sawa Dany nipo tayari kukupa muda hata mwaka mzima, ila unapo fanya mambo yako jaribu kufikiria kwamba kuna mwanamke nyuma yako anakupenda kwa moyo wake wote.” “Sawa nimekuelewa Mariam, haya sasa tuendelee kula. Nilishe tu uma wangu si umeanguka”
“Sawa” Maria akanyanyua kichwa kwenye bega langu kwa furaha, akaanza kunilisha huku mara kadhaa akinitazama usoni mwangu na kuachia tabasamu.
‘Mariam nakupenda ila K2 akikujua wewe atakuua’
Niliwaza kichwani mwangu huku nikimtazama Marian anaye tabasamu. Tukamaliza kula, Mariam akatoa vyombo nje kwenye kuviosha, nikarudi kitandani. Baada ya muda kidogo akavirudisha na kuviweka katika sehemu ambayo amevitoa.
“Mariam kwa sasa nakuomba nipumzike” “Sawa Dany” “Je una mapungufu yoyote katika mahitaji yako?”
“Hapana ile pesa uliyo nipa siku ile nimeweza kununua mahitaji yangu yote, na nimebakiwa na elfu hamsini ya matumizi madogo madogo” “Njoo” Mariam akanifwata kitandani nilipo lala, nikachukua noti nyingine tano na kumkabidhi.
“Utaongezea kwenye hiyo pesa yako ya matumizi kesho ninakwenda Tanga, nitakaa huko wiki moja na amini hadi nikirudi bado pesa hiyo utakuwa nayo” “Haaa tena utakuna hata sijaitumia sana, mimi najua kupanga bajeti” “Sawa, na mitihani munamaliza lini?” “Kesho kutwa, tukimaliza tunafunga chuo”
“Ok sawa, hembu niandikie namba yako ya simu hapa” Nikamonyesha simu yangu, akaandika namba yake na kuisave kwenye simu yangu na kunirudishia. Akaniaga na kutoka chumbani kwangu huku akiurudishia mlango wangu. Kwa miziki mizuri na mizuri ya mapenzi, inayo sikika kwneye redio nikajikuta kausingizi kakinipitia taratibu na kulala fofofo.
*
“Dany, Dany” “Mmmmmm” Niliitika huku nikiyafumbua macho yangu, nikamkuta K2 amekaa pemeni ya kitanda change.
“Unaendeleaje?” “Nipo poa” “Nimekuja na Hassani yupo hapo nje, kesho nimemueleza aje kukuchukua saa kumi na mbili asubihi muanze safari” “Sawa” Nilizungumza huku nikikaa kitako kitandani. K2 akafungua pochi yake na kutoa kibunda cha pesa kilicho fungwa na ‘rababend’ na kunikabidhi.
“Milioni tatu hiyo, naamini itakusaidia huko huendapo” “Ndio shukrani sana mpenzi wangu” “Usijali, kama pesa itakuwa imekuishia wewe nipigie simu nitakutumia”
“Sawa” “Sasa nimekosa hata muda wa kupitia kwenya mgahawa na kukuletea chakula. Kama unaweza kumuagiza hata mtu akakununulia chakula” “Ninaye bodaboda wangu mmoja nitamuagiza anichukulie chakula”
“Sasa sina muda wa kukaa, mpenzi wangu si unajua tena nyumbani kwangu mzee anasumbua sumbua na hapa ameniambai mwanangu anaumwa nataka nimuwahi kwenda kumtazama” “Ahaa pole kwa kuuguliwa”
“Usijali, hembu fanya uvae japo nguo uje kumsalimia Hassani”
“Sawa” K2 akafungua kabati langu na kunitolea pensi, na shati jespesi. Nikavaa, nilipo maliza akaninyonya midomo yangu taratibu.
“Dany nakuomba ujilinde huko uendako, isije vijiwanawake vyako vya kitanga wakaenda kukupagawisha na ukanisahau mimi” “Siwezi kufanya hivyo mpenzi wangu” “Ok tutoke nje” Tukatoka na kuanza kutembea kwenye kordo huku K2 akiwa amenishika kiuno, kabla hata hatujafika mlango wa kutokea mama Mariam akatoka chumbani kwake, alipo nitazama akakunja sura yake akionekana kuchukizwa na tukio hilo la K2 kunishika kiuno, hata kabla hatujasonga mbele, mlango wa mbele ukafunguliwa na akaingia Mariam akiwa ameshika kifuko cheusi, aliopo muona K2 akajikuta akiangusha kifuko chake na kumfanya K2 kunitazama na macho ya kuniuliza swali juu ya tukio analo liona kwa wanawake hawa wawili.

 ITAENDELEA

SIMULIZI HII NI KWA WASOMAJI WENYE UMRI ZAIDI YA MIAKA 18. HAKI ZOTE ZIMEHIFADHIWA. USIKOSE SEHEMU YA 04 YA KISA HICHI CHA KUSISIMUA. INAPATIKANA PIA KWENYE GROUP ZA WHATSAPP NA FACEBOOK.

Tags

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *