MATIBABU YA KANSA

Haifai kwa yeyote afe kwa maradhi ya Cancer baada ya sasa ispokua ni kwa uzembe wake. 
    (1) Hatua ya kwanza:– Simamisha kutumia sukari na vinavyozalisha sukari hiyo, kwani bila sukari mwilini bacteria wa cancer wanakufa. 
(2) Hatua ya pili:-Changanya limao nzima na kikombe 1 cha maji ya moto na unywe kwa muda wa kuanzia mwezi (1-3) kiwe ni kitu cha mwanzo kabla ya chakula chochote asubuhi na jioni. Kwa uwezo wa Mungu cancer itapotea mwilini mwako; kwani bacteria wake hawawezi kuvumilia ukakasi wa limao na maji moto kila siku. Hii ni kulingana na uchunguzi wa chuo cha Ireland cha mambo ya Tiba . Kwamba tiba hiyo nibora mara 1000 kuliko tiba ya chemical. 
(3) Hatua ya tatu mbadala wa ya (2) Nayo inaelezea kuwa ni kunywa vijiko 3 vya mafuta ya Nazi Asubuhi na jioni. Itapotea cancer mwilini mwako kwa uwezo wa Mungu. Unaweza kuchagua njia moja wapo kati ya (2) au (3) pamoja nakujiepusha na kutumia sukari.   Wapeni chansi wenzenu nao waweze kutambua hatua hizi za tiba ya Cancer.
Ajulishae jambo la heri ni kama aliyelifanya, katika kupata  baraka (thawabu).

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *