JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 5 – 8

JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 5


MTUNZI :GEOFREY MALWA

Basi wawili hao walituma bafu la ndani yaani lililoko ndani ya chumba chao.Kwahiyo walijiachia sana,hata taulo hawakuvaa,ndani ya bafu mtoto alimeremeta kama almasi,hayo mapaja sasa,matako malaini makubwa aliyoyatumia kuwanasa wanaume wengi,miguu minene ya bia iliyomfaa kuvalia kimini,huku juu Chuchu kama za Kisura,jamaa alikuwa ana haki aoe na kuweka ndani japo alishasikia kwamba Sara ni Malaya ila yeye alikomaa tu,ndio maana watu wengine wanasema kuolewa ni bahati ndio kama hizo za kina Sara.

Wakiwa bafuni waliendelea kushikanashikana ambapo jamaa alisimamisha hasa,ilikuwa raha hasa,jamaa alimwingiza kidole mtoto mzuri kwenye kitumbua,,,aaaaaaaaaaashiiiiiii bebiiiii jamaniiiii,,,aliguna na kuongea hivyo kimahaba ambapo macho yake yalilegea huku midomo nayo akiiacha wazi na kuilegeza kwa nyege.Hakuna akili mbaya kama ile ambayo unajua kabisa dakika kadhaa zijazo utamsugua mwanamke halafu haitokei hivyo.
,,,hapa hapa tu mpenzi,,,alisema jamaa huku dudu lake likiwa limesimama kwa hamu
,,,Subiri jamani,kitandani ndio pazuri mume wangu,,,sauti ya Sara ilimtuliza mizuka kwani akifikiri bafuni na kitandani si ni sawa na pua na mdomo hivyo alielewa haraka,laiti kama angelijua angekubali hata kumsugua haraka Bafuni hata moja tu,kwasababu tangu wajuane na Sara hata siku moja hawakuwahi kushiriki tendo la utamu ndio maana jamaa alikuwa na hamu sana.Sara alimfanyia hivyo makusudi kama mbinu ya kumpima,na nikwambie kweli,mwanaume hawezi kuvumilia kutoshiriki tendo na wewe mpaka ndoa kama hajakupenda kweli,ukimwona mwanaume wa hivyo jua amekupena kweli na ni wachache maana siku hizi wanakwambia hatuchukui mbuzi kwenye gunia lazima wakufyatulishe mtoto na kuona mashine ni nzuri ndipo wakuweke ndani na kutokana na stress za kuolewa mwanamke anajikuta akilazimika tu kufuata mwanaume aamuavyo,kule kujiamini kumeisha siku hizi kwasababu wapo wengi ambao hawajiamini.

Haya tukirudi sasa kwa hawa bibi na bwana harusi,jamaa akiwa amesimamisha dudu nyuzi tisini,yaani ile ilikuwa haina kuchelewa wakifika kitandani,mtoto mzuri mrefu kuliko jamaa,halafu alivutia hasa kwa umbo sura kila idara alikamilika.Wakiwa uchi wa mnyama walitoka nje ya bafu na kukuta mgeni amejilaza kitandani.

Tayari Romeo na timu yake ilishawasili nyumbani hapo,mmoja kama kawaida alimdhibiti mlinzi,mmoja alikuwa pembeni ya bafu kwahiyo walivyotoka tu walijikuta wakiwekwa chini ya Ulinzi,ila kubwa la maadui lilikuwa kitandani limejilaza,kwa makusudi Romeo alikuwa uchi wa mnyama huku dudu lake likiwa limesimama hasa.

Masikini Sara na jamaa yake walikuwa wapole hasa,walipigishwa magoti ambapo Romeo muda huo hakuongea chochote.Dudu lake kwanza lilinywea kabisa,kikawa kidogo.Ndio Romeo sasa akiinuka akiwa uchi na kuwasogelea kwa mwendo wa kujiamini na dharau hasa,alisimama mbele ya Sara ambapo dudu lake nene refu lililosimama lilimwelekea Sara maeneo ya mdomoni,na ilikuwa rahisi kwasababu alipiga magoti huku Romeo akiwa amesimama
,,,mtoto mzuri,shika maiki useme chochote unachojisikia,,,aliongea Romeo huku akijiamini na dudu lake,alishaliona dudu la jamaa yake kuwa ni la wastani tu.Sara alijishauri ambapo Hakuchukua uamuzi wowote
,,,Usiogope,hivi ungetosheka kweli na kidudu cha jamaa yako?,ninapofika mimi yeye hawezi kufika,,,
,,,samahani naomba mtuache tu jamani,,,aaliongea hivyo Sara huku jamaa yake akilia hasa kwa uchungu maana alihisi kumegewa mke kitu ambacho hakuwahi kufikiria kwenye maisha

Kwavile huo ni mpango basi yule jamaa aliyewaweka chini ya ulinzi kwa sauti ya kikakamavu alisema
,,,usipofungua mdomo na kunyonya dudu la bosi wangu naua huyu mshenzi wako,,,alipomaliza kusema hivyo aliikoki bastora yake tayari kwa kufyatua risasi
,,,acha nife usifanye hivyo Sara tafadhari nakuomba,,,aliongea hivyo jamaa huyo kwa uchungu kabisa kwani alimpenda sana Sara
,,,sitaki ufe mume wangu,,,aliongea hivyo Sara kisha taratibu alipanua mdomo wake na kuliruhusu dudu la Romeo kuingia ndani,kilianza kichwa kuzama,taratibu alimnyonya huku naye hisia zikiamka polepole
,,,mshike makende hayo,,,jamaa aliyetishia kumuua mume wake aliongea tena kwa ukali,basi Sara wa watu alianza kumshikashika makende Romeo huku akimnyonya dudu,macho yake mazuri yalianza kulegea.Jamaa alipoona dudu limesimama vya kutosha,alimwinua Sara ambaye alimfuata amri kama mtumwa mwaminifu,alimshika kiuno na kumlaza chali kitandani.Jamaa yake alishuhudia yote hayo na kubaki akitoa machozi kama mtoto mdogo.

Romeo alimpanua mapaja Sara ambapo kitumbua chake kilionekana wazi kabisa mpaka mpododo,jamaa akawa anaangalia tu sehemu aliyotakiwa kuishambulia mapema.Romeo kwa kutumia ulimi wake wenye kihelehele alianza kumnyonya yale mashavu ya kitumbua,Sara alisisimka la alijikaza kwani ilibidi aonekane hapendi hiko kitu lakini ni kweli nyege alikuwa nazo,mmmh,,mmmmh,,,kwa mbali sana alisikika akiguna hivyo.

Ila tu jamaa alipokigusa kiarage chake ambacho kilikuwa kirefu,e bwana Sara alivuta ule mlio wa utamu kwa muda mrefu,,,,sssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss,,,,aaaah!,,alimalizia huo mlio wa mwishoni kama anashtuka hivi,ncha ya ulimi wa jamaa ulimnyonya kile kiarage bila kuona aibu wala kuhisi kinyaa,wakati huo mikono yake ilikuwa imeshikilia mapaja manono
,,,aaaaaaaaaaaaashiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaaaaaaah,,ssssssssssssssssss,,,,mamaaaaaaaaaaaaa,,we kakaka jamaaaaaniiiiiiiiiiii aachaaaaaaaaaa,,aaaaaaaaaaaaah,,we kakaaaaaa,,,mmmmmmmmmmh,,,aaaaaaaaaaaah,,,endeleeeeeeeaaaaaaaaaaa,,,aaaaaaaaaaaaah,,mmmmmmmmmmmmh,,,alilalamika huku akionyesha kabisa anasikia utamu wa ajabu Sara,Romeo alipoona kelele zimekuwa nyingi,alilichukua dudu lake na kulielekezea kwenye kitumbua ksha akaanza kumfanyia katerero,hapo Sara alitamani kuongea lugha zote kwani hakuwahi kufanyiwa huo mtindo hata siku moja na mwanaume,,,

JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 6

Jamaa yake Sara alitamani hata kufa asione yanayoendelea na kibaya zaidi mke wake alikuwa akilia kwa utamu kwa sauti ya juu.
,,,aaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiii,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,mamaaaaaaaaaaaaaa anguuuuuuuuuuuuuu jamaniiiiiiiiiiiii weweeeeeeeeeeeee,,,alilalamika Sara ambapo kile kichwa cha dudu la jamaa kilikuwa kikisugua kiarage cha Sara kwa mtindo wa kukipigapiga juu chini,chini juu,Sara hakuwahi kufanyiwa mtindo huo basi alijihisi kama anapaa angani kwa utamu
,,,mamaaaaaaaaaaaaaaaa,,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaaaaah,,,ashiiiiiiiiiiiiii,,,alilalamika ambapo yale maji ya utamu yalikuwa yakikaribia kutoka
,,,sema jamaa yako fala nikusugue vizuri,,,alichomekea kauli hiyo kwa makusudi huku akijua kuna wanawake huwa wanachanganyikiwa vibaya sana mpaka utakachowaambia wenyewe wanafuatisha tu,sasa kwa bahati mbaya au nzuri,Sara alikuwa ni mmoja kati ya hao wanawake wenye kuchanganyikiwa
,,,Jamali fala,fala Jamali fala aaaaaah(tusi la nguoni la kike),,aaaaaaah,,aaasssssssssss,,,alimtukana jamaa yake kwa kumtaja jina kabisa tena alimwongezea na tusi kubwa la nguoni,na ndio wakati huo alirusha yale maji ya utamu huku Romeo akiendelea kukipigapiga kiarage chake na kichwa cha dudu,ilikuwa utamu hasa,Sara aliendelea kumwaga maji ambapo alikuwa akisikia utamu hasa

Romeo aliunganisha na kumsugua kabisa,alimzamisha mpini wote na kuanza kumshushia kipigo kitamu,mi naamini upo usuguaji wa kukomesha na wa wastani.Ila kuna wanawake wengine wanapenda zaidi usuguaji wa kukomesha.Romeo alipampu kama hana akil nzuri,alimkunja hiyo Miguu Sara ambapo alimchomeka dud lote na kutoa na kumwacha mtoto wa watu akilalamika kwa utamu kama ndio siku hiyo anaanza mapenzi,Jamali,jamaa yake Sara alisaliti amri,hata yeye mwenyewe angepewa mzigo asingemsugua Sara kama Romeo

Kinachouma zaidi ni kumwona mkeo akishirikiana vyema kwenye tendo hilo.Sara alilalamika sana mpaka akachanganyikiwa na kuanza kujiwekesha mtindo ambao aliopenda sana,na kwa jinsi alivyolipima dudu la Romeo alijua atafurahia sana huo mtindo.Yeye mwenyewe aliinama huku mdomo wake ukiwa kama mtu aliyelamba pilipili mbuzi

Alibonoka kiutamu ambapo kama ni kuitendea haki hiyo staili kweli aliitendea,maana aljibinua vyema kama michepuko ifanyavyo.Romeo aliingiza dudu lake taratibu kwenye kitumbua kutokea nyuma ambapo mikono yake ya kazi yenye misuli ilimshika matako mtoto mzuri,ili kumchoma roho jamali,Romeo alikuwa akipampu huku akimwangalia Jamali na kumchekea kwa dharau

Alizidi kumuumiza pale alipoliandaa dole lake la kati kisha akamwonyeshea Jamali,alipomwonyeshea akalitumbukiza mdomoni mwake na kulitoa na mate mate kidogo kisha akalitumbukiza kwenye mpododo wa Sara,,,aaaaaaaaaaaaaaaassshiiiiiiiii wewe jamaniiiii,,,alishtuka Sara mpaka akabinua zaidi mgongo wake baada ya kuingizwa dole hilo,jamaa alilishindilia bila kulichomoa,akawa anazidi kumsugua,hapo utamu ulizidi hasa na kuanza kuweuka kwani bao lilikaribia kumtoka

,,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,,aaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaasssssssshiiiiiiiiiiii,,,mamaaaaaaaaaaaaaaa,,,alilalamika na kumwaga ambapo na Romeo alijitahidi tena akisapotiwa na mauno ya Sara ya nguvu mpaka akamwaga.Eti alipomwaga tu madai yake Sara alijisogeza pembeni na kuanza kulia
,,,we mshenzi kwanza potea kabisa mwehu wewe unalia nini na wakati umeliwa,,,alifoka Jamali alipomwona Sara analia kiuwongo na kweli
,,,askufokee mpenzi,ngoja nikuage,,,aliposema hivyo Romeo alimfuata Sara aliyekuwa amejibana kwenye kona ya kitanda ukutani akijifanya hataki.Romeo alimwangalia kwa macho ya mahaba Sara kisha akimsogelea taratibu ambapo Sara alikwepesha mdomo wake.

Romeo hakutaka kukubali kama kipigo chake hakijaeleweka vyema,basi aliuchukua mpini wake uliokuwa umelegea muda huo kisha akawa anauelekezea kwenye kitumbua cha Sara,huwezi amini Sara hakupinga kabisa ndio kwanza alikunjua mapaja,ulikuwa udhaifu mkubwa sana,basi Romeo alimshika sura yake na kuinyanyua kisha akaileta karibu yake,mtoto mwenyewe alifumba macho na kulegeza midomo tayari kwa ajili ya kunyonywa denda,Romeo alimnyonya denda ambapo Sara alitoa ushirikiano hasa.

Jamali alishindwa kuendelea kuangalia akajikuta amezimia kabisa,tukio kama hilo ni mara ya pili kutokea mtu kuzimia wakat akishuhudia mpenzo wake akiliwa utamu
,,,jamaa kazimia mwanangu,tuchukue chetu tupae,,,aliongea yule jamaa aliyekuwa amemweka chini ya ulinzi,Romeo alivaa vyema kisha wakaangaza macho haraka wakapata mkufu wa dhahabu na pete,pia waliondoka na flati skrini.Maana sheria ya wizi ukienda nyumbani kwa mtu hata kama hamkudhamiria kuiba lazima muondoke na hata na kijiko tu,kutoka bila kitu haifai na ni mwiko.

Alivyokuwa mjinga wa akili,moja kwa moja alikwenda kwa Kisura na kumkabidhi ule mkufu wa dhahabu.Sio kwamba walipendana ila ni basi tu alimpa kama zawadi.Ile pete aliwapa wale jamaa wawili waliokwenda naye wasije wakajisikia vibaya.Na ilikuwa ya thamani kwani ni dhahabu tupu.

Usiku wa siku hiyo,ni kama kulikuwa na mchezo wa vuta nikuvute,Romeo akiwa amelala chumbani kwake,alisugua vitumbua vingi ila cha Kisura klimdatisha hasa,naye Kisura ni hivyo hivyo hakulala alikuwa akiiwaza mashine ya Romeo,amekutana nazo nyingi lakini ya Romeo kiboko,kwahiyo kila mmoja mawazo kwa mwenziye.Ila Kisura alijikaza na kuvumilia kwani hakutaka kumwonyeshea wazi kama anapenda dudu la Romeo iLA Romeo hakuvumilia,,,,INAENDELEA

JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 7

Yalikuwa ni majira ya saa sita usiku,Romeo aliamka akiwa na boksa pekee,kwa mwendo wa taratibu alitembea mpaka chumba anacholala Kisura.Alipofika nje ya mlango,alipotaka kubisha hodi alishangaa kuona haujafungwa.Alianza kuhisi pengine kuna jamaa ameanza kumpakua zaidi yake.Alipousukuma taratibu alishtuka kumwona Kisura akiwa amelala kifudifudi huku matako yake manono yakiwa juu.

Kama nilivyokwambia hapo awali ndugu mpenzi msomaji kwamba Kisura ni mwanamke mzuri sana kwenye kila idara,alichonyimwa ni tabia tu ya kutulia,aligawagawa sana ovyo bila kuzingatia taratibu za usalama wa afya yake.

Yaani mtoto hayo matako yalituna kwa utamu,halafu kwa makusudi alivalia chupi pekee tena bikini,nani kukwambia bikini watu wanalalia wewe Kisura? Kuanzia mgongoni mpaka shingoni hakuna kilichoonekana,yaani alikuwa hajavaa chochote,hayo mapaja sasa,miguu ya shampeni,mpaka unyayo mtoto alijua kuusafisha ambapo ulitamanisha kuunyonya.

Mtoto alianza kujichezesha kama anajigeuza,hakulala na aliacha mlango wazi makusudi,laiti kama asingekuja Romeo basi kitumbua angezawadiwa mwingine,bila ya uwoga Romeo aliingia ndani kisha akafungwa mlango,kile kitendo cha mlangu kufungwa na funguo,Kisura alishtuka ambapo alishtuka zaidi alipomwona Romeo chumbani kwake
,,,we Romeo unafanya nini hapa,,? Alihoji kwa ukali kama hakumwitaji vile
,,,aah,nimekuja nina shida,,,aljitetea akitetemeka kabisa,kidume kilikuwa ndani ya boksa tu,fimbo ilionekana dhahiri ilivyotuna,fimbo ambayo Kisura alichapwa nayo kidogo akaizimia hasa
,,,ndo uje bila kubisha hodi?,unataka kunibaka au?,,,
,,,hapana,naomba unisikilize Kisura,,,
,,,haya ongea,,,jamaa aliporuhusiwa akataka apige hatua amfute kisura kitandani
,,,wee! Kwani ukiongelea huko sikusikii kwanza toka nje,,,
,,,hapana basi naongelea huku huku,,,Romeo alikuwa mdogo kama sio mkuu wa Kisura kwenye kazi,kweli kitumbua ndio mwisho wa ujanja wa mwanaume yeyote duniani,na hakuna anayeweza kuepuka hilo,jinsi ilivyo ni kwamba wote mnaweza kuwa na hamu ya kufanya mapenzi lakini mwanamke ana uwezo mkubwa wa kujizuia na kukufanya wewe uonekane una shida sana na kitumbua chake kuliko yeye alivyo na shida na dingidongi yako

Basi Romeo alitia huruma sana basi alianza kujieleza taratibu kwa sauti ya kinyongo kama sio yeye vile
,,,nimeona nije kukuomba msamaha Kisura,kile kilichotokea ni pombe tu,nisamehe sana sitarudia tena,,,aliongea hivyo kama kwel alikuwa na nia ya kuomba msamaha
,,,haya nimekusamehe,ondoka,,,aliongea kikauzu hasa
,,,kwahiyo ndo niondoke?,,,yaani macho ya Romeo yalikuwa kwenye hizo Hipsi za Kisura,haki ya Mungu aliazmi hata kubaka atabaka lakini sio kumwacha Kisura hivhivi

Kisura alikaza macho kama kweli hana nyege,basi Romeo alihesabu kama alichokitarajia sio hivyo alipiga hatua za taratibu kuelekea mlango wa kutokea,huku nyuma Kisura alitamani Romeo ajue kwa jinsi gani analihitaji dudu lake,alichukia kitendo cha Romeo kuondoka basi alijilaza kiubavu huku mguu mmoja akiukunja na kuonekana kama alikuwa anataka kulala kifudifudi,alikumbatia mto huku sura yake ikiwa haijapendezwa hata kidogo

Romeo,alipofika mlangoni roho ilikataa kabisa kutoka ndani humo bila kula mzigo,aligeuza macho yake na kumwangalia Kisura,dudu ndio llisimama zaidi,alichokifanya alighairi kuendelea mbele,aligeuka na kumfuata Kisura kitandani,alipokikaribia kitanda bila hata Kisura mwenyewe kujua.Alivua boksa yake n akuacha dudu lake lililosimama hasa kwa hamu,nyuzi tisini kisha akapanda naye kitandani.

Cha kushangaza mwanamke alongea kwa sauti ya chini sana akimfukuza Romeo,sauti ambayo hata angekuwa nani asingetoka
,,,naomba uondoke Romeo bwana,,,ni kama alikuwa akimbembeleza kwa kumwambia hivyo
,,,sawa lakini mpenzi nina hamu mwenzio,,,alijibu Romeo
,,,mi ndio kipoozeo chako? Sitaki,,,aliema hivyo ambapo tayari mkono wa Romeo ulishapenya kwenye mapaja yake na kupima joto la hapo kati
,,,Romeeeoooo bwanaaaa toa mkono wako mi sitaaakiiiii,,,aliongea kwa kuvuta maneno huku akimpinga Romeo kwa uwongo na kweli.Mkono wa Romeo ulibanwa sana ulipokuwa mapajani mpaka akawa anahisi siku hiyo hawezi kuona mbunye.

Ila ubishi wote ulifika kikomo pale ambapo kidole cha kati cha Romeo kiligusa nyavu za kitumbua cha Kisura,,,Romeeeee jamaniiiiiiiii,,,aaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaah,,mtoto mwenyewe alijikuta akilalamika utamu huku akijipanua mguu wake kulipa nafasi dole la Romeo lizidi kumtekenya kiarage chake,kwavile nyege zilikuwepo hivyo dole lilionekana tamu hasa
,,,aaaashiiiiiiiiiiiiiiii,,,mmmmmmmmmmmh,,,aaassssssssssssss,,alilalamka mtoto wa kike ambapo naye aliurudisha mkono wake nyuma na kulishika dudu la Romeo kisha kuanza kuliminyaminya taratibu na ngoz yake laini ya mkononi.

Kisura alijimwagia bao pale pale kwa kidole cha jamaa kumsugua kiarage,tena jamaa aliongezea na zoezi la kumnyonya masikio mpaka shingo yake,na hapo ndo alimkoleza kweli.Kisura mwenyewe hakuwa mshamba sana,basi alipanua mguu wake ambapo kabla Romeo hajamwingiza alimwambia
,,,nisamehe mpenzi wangu,nalipenda sana dud lako,usinifikirie vibaya,,,Romeo alivimba kichwa hasa alipoambiwa hivyo
,,,sawa mpenzi,,,alijibu hivyo mtoto wa kiume kwa sauti ya kukwaruza kisha dudu lake lilishikwa na Kisura mwenyewe taratibu alijichomeka kwenye kitumbua chake,,,,

JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 8

Alichokifanya Romeo ni kusukuma taratibu dudu lake mpaka likazama lote ndani ya kitumbua cha mrembo kilichokuwa cha mnato hasa,usifanye mashara na kitumbua cha kumdatisha playboy au dudu la kumdatisha playgirl.Hawa wote wawili walidatishana,halafu cha kushangaza sio kitu walichokishtukia muda mrefu kwani kila mmoja alimwona mwenzake Malaya hivyo walionana kawaida sana.

,,,aaaaaaaaaaaaasssssssssssssssssss,,aaaaaaaaaah,,,,shhiiiiiiiiii,,aaaaaaaaaaaah,,,alilalamika Kisura huku akitanua mapaja yake na kujibinua kiuno chake ili dudu la jamaa lipenye vyema,hapo ndipo utamu ulikolea hasa kwani dudu la Romeo lilizama ndani kabisa mpaka mwisho ambapo Kisura alikuwa akishtuka na kutoa miguno ya utamu pale dudu la jamaa llipokuwa likifika mwisho.

Miguu ya Kisura ilimpandia kwa juu Romeo na kumkandamiza ili azidi kumdinya sana,naye Romeo hakufanya ajizi,alikandamiza dudu lake na kukazana kumsugua mpaka mtoto wa watu akaanza kutoa miguno ile ya utamu wa kweli tena kwa sauti kubwa,e bwana huyu jamaa kama ni mauno basi aliyajulia hasa,sizungumzii mauno ya kukatika Muziki bali mauno ya kitandani,mauno yenye lengo la kuliwezesha dudu kufika kila kona ya kitumbua cha mwanamke.
,,,Rooomeeeeee,,aaaaaaaaaaaah,,,hapo hapoooooooooo swiiiitiiiiiiiiiiiiiii aaaaaaaaaaaaaaaaah ssssssssssssssssssss aaaaaaaaaah,,aliendelea kulalamika Kisura kwa sauti ya juu ambapo kdume kilianza kuchanganya makasia.

Alianza kupampu kwa haraka ambapo Kisura naye alizidisha kukata mauno kama hana akili nzuri,,,oooooooooooooh,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaasssssssssssss,,,Romeo naye yalimshinda na kuanza kulalamika kimahaba huku akizidi kumsugua,kelele zilisikika hata kwa wale jamaa wengine ambapo nao kwa nyege zao walitoka nje ya vyumba vyao kuja kupiga chabo,walihangaika sana kuchungulia hapo kwenye mlango mpaka mmoja wao alipotoa wazo kuwa waende kujaribu dirishani,yaani watoke nje kabisa ya nyumba.

Jamaa hata hawakuona kama kuna giza,wote watatu waliongozana na akili zao za usiku kisha wakatoka nje,moja kwa moja kwenye dirisha la Kisura.Kitendo cha kuzunguka tu tayari ndani walishabadilisha mkao wa kusuguana,siku zote mi nasema mwanamke mwenye matako makubwa hata ya wastani tu anafaa sana kuinamishwa,yaani ile staili ya mbuzi kagoma kwenda.

Jamaa walifurahi kukuta dirisha limefunguliwa sema pazia ndio liliziba,kwahiyo wenyewe walifunua kidogo tu pazia na kushuhudia mechi laivu.Muda huo kidume kilimwinamisha kisura ambaye naye alijibinua matako yake na kujikunja mgongo wake ili kumwachia kila kitu Romeo mwenye dudu la kumfikisha anapotaka.Romeo hakumlemaza,alimsugua kwa kasi huku Ksura akimrudishia kwa mauno ya nguvu,hapo kidume kikawa kinahisi kujkojoa kwani dudu lake lilikunwa vyema hasa,basi alimshika kiuno na kukaa naye,yaani matako yake Romeo yaligusa kwenye visigino vya miguu yake,na matako yote ya Kisura yalijaa kwenye mapaja ya Romeo,hakuchomoa dudu ila Kisura ndio alionyesha kuwa yeye si wa mchezo mchezo,wale waliokuwa nje walianza kujishika mitalimbo yao iliyosimama hasa

Mtoto alizungusha kiuno tena taratibu kwa hisia mpaka kuna muda Romeo alihisi amechomoa dudu lake kumbe ni mautundu tu ya Kisura,kweli mwanamke mauno jamani,jamaa alikunwa dudu lake kisawasawa mpaka akaanza kuropoka,,,aaaaaaaaaaah,,Kisuraaaaa ntakuooooaaaaaaaaaaaaaa nakupendaaaa sanaaaaaa aaaaaaaaaaaaaah mmmmh,,ssssssssssssssss,,,alilalamika hivyo ambapo wale jamaa dirishani walitamani kucheka ila walijizuia wasije wakagundulika,mauno yalizidi kwa haraka haraka mpaka Romeo alimwaga bao lake
,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaaaaaaaaaaah,,,aaaaaaaaashiiiiiiiiiiiiiiiii,,,mmmmmmmmmh,,,alilalamika kidume huku akimwaga kabisa.Wale wapga chabo waliondoka ambapo kila mmoja alimwnda kisura kwa muda wake il apate utamu huo.Romeo na Kisura walipomaliza walihesabu kama ni raundi ya kwanza kwahiyo kwenye usiku huo hakuna mtu aliyelala,ni kubanjuka mpaka asubuhi.

Kuna kitu kimoja ambacho kwa utafiti wangu kinanionyesha kuwa asilimia sabini ya wanawake walioolewa ni rahisi kuwasugua kuliko wasioolewa.Na wanaume waliooa huzungukwa na vishawishi vingi kuliko vijana walio bado kuoa.Kama unakwenda kinyume na msemo wangu basi nawe fanya uchunguzi.Kuna siku moja babu yangu alinambia kwamba maisha ya ndoa yanafananishwa na mtu anayesikiliza nyimbo moja tu mpaka anakufa.Yaani asibadilishe nyimbo mpaka anaingia kaburini.Kweli Niliona kuna Ugumu hapo.

Utofauti ndio unaohitajika kwenye ndoa ili iweze kudumu muda mrefu,unakuta mtu unakaa na mume wako ndani,hamjawahi hata kutoka out pamoja,hamjawahi hata kwenda kwenye hoteli kuinjoi,sio kwamba nyumba hamna ila ni kutafuta tu utofauti.Moja kati ukweli kwenye tendo la ndoa ni kwamba,linahitaji heshima sana,heshima yenyewe ni kuridhishana,lakini kamwe usipaheshimu sehemu ya kufanyia mapenzi.Popote kambi ndani ya nyumba,iwe jikoni,sebuleni,chumbani,chooni bafuni kote kote,hata nje ya nyumba yenu ikiwezekana,utofauti wa sehemu ya kufanyia mapenzi unamjenga mwanamke au mwanaume kuhisi kama ni mpya.Ila kama hufanyi hivyo vitu usishangae mkeo akasuguliwa kwenye gheto la msela ambaye hana mbele wala nyuma,au bwana wako akafanya mapenzi kwenye gari.Nakubali kuna suala la tabia ya mtu mwenyewe kuchepuka lakini,asilimia kubwa ya watu wanaochepuka ndani ya ndoa wanasababishiwa na watu wao wenyewe.

Siku hiyo Romeo akiwa hana hili wala lile,alipigiwa simu na namba ngeni ambapo ilisikika sauti ya kike ikimwita aende nyumbani kwake,ni kama walishawahi kukutana kwani alimwambia amekumbuka dudu lake,,,,INAENDELEA

Tags

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *