JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 01

JAMBAZI MTAMU SEHEMU YA 1

MTUNZI :GEOFREY MALWA

Tazama,palikuwa na kikundi fulani cha vijana sita ambao kazi yao kubwa ni kuvunja nyumba za watu na kuwaibia.Walitumia silaha kali kama vile Bunduki za kisasa pia wakati mwingine visu na mapanga vilihusika,kiukweli walikuwa makatili sana.Kibaya zaidi mtaa ambao wanaishi hawakufanya mahasi,mambo ya uharifu wao waliwafanyia watu wa mbali,ila kwenye mtaa wao walikuwa wema na watakatifu hasa.

Nyakati za kupiga kazi hizo zilikuwa ni usiku,walivalia maski ili wasijulikane,kuhusu pesa bado hawakuzichanga za kutosha hivyo kasi ya uharifu iliongezeka ili watimize haja za mioyo yao.

Kwenye kundi hilo la majambazi hao,alikuwepo msichana mmoja mzuri hasa,yaani ungemwona jinsi alivyo hata usingesema kama ni jambazi.Ule weupe wake wa kuteleza,midomo minene iliyoumbwa kwa ajili ya denda,macho ya mvuto yanayoweza kukufanya uhisi unapendwa akikuangalia tu,umbo sasa ndo kabisa aliua.Alijaaliwa matako mazuri manene yaliyojaa,mtoto hakuwa na michirizi ya unene hata kidogo.Japo alifanya mazoezi kwa wingi ila hakukatika mwili wake uwe kama wa mwanaume.

Msichana huyo alijiita Kisura kutokana na jins alivyojaaliwa sura nzuri,aliweza kumwibia mtu bila kutumia bunduki,mara nyingi walmtumia sana kumpeleleza taarifa fulani kutoka kwa tajiri ili wakamvamie.Wenzake watano wote walikuwa ni wanaume,waliishi naye nyumba moja lakini kila mtu alijua ustaharabu wake,hakuna aliyemtamani kwani kila jamaa alikuwa akitaka mwanamke anaweza kumpata na kutuliza mizuka yake,walitambua kuwa kazi ya ujambazi ndiyo iliyowakutanisha.

Kijana Romeo,mmoja kati ya hao majambazi,alikuwa na tabia mbaya sana pindi walikwenda kuiba mahali fulani.Kisura pia naye alikuwa hivyo hivyo ana tabia chafu.Yaani kama walikutana Kisura na Romeo kwa tabia zao wawapo kazini.Na uvamizi wa hawa jamaa ulikuwa wa akili hasa.

Siku moja wakiwa wamekwenda kuvamia nyumba fulani ya kifahari ambapo walishapata ramani kuwa mzee huyo alitoka Benki jana yake na ana pesa na kwenda kuwalipa wafanyakazi wake wanaomjengea ghorofa nje kidogo ya mji.Ukifikiria kwa upande mwingine ni kitendo cha ukatili sana,kuharibu mipango ya mtu kwa ajili ya njaa zako.

Basi walimvamia ambapo walimkuta akiwa anaandaa chakula usiku kitandani ili akikamue kisawasawa.Kwenye Maandalizi hayo akiwa ameshamshikashika matiti mpenzi wake,alishamwingiza vidole vya kutosha kwenye kitumbua,naye dudu lilimsimama hasa,lakini ka bahati mbaya majambazi waliwavamia,tayari walishamfunga kamba mlinzi na mmoja alibaki naye nje ili aangalie usalama.

Kwahiyo watano ndio waliingia ndani,masikino wa watu Bosi Oska aliwekwa chini ya ulinzi akiwa ndani ya boksa tu

,,,naombeni mwende naye nakuja,,,alisema hvyo Romeo ambapo wenzake walijua tu nini anataka kukifanya

,,,kamua kweli kweli,mtoto mtamu huyo,,,aliongea hivyo Kisura akionyeshwa kufurahishwa na tabia ya Romeo,wote walikuwa kundi moja

Huku chumbani alikoachwa Romeo na msichana wa Bosi ambaye alikuwa ameshaandaliwa vyema,yaani kama tunda liliiva kilichobaki ni kula tu,kwani kumenywa lilishamenywa tayari.Romeo alimwangalia kimahaba huyo msichana kisha akimfuata kwa karibu,masikini msichana wa watu alikuwa akitetemeka tu,hana siku hata nyingi tangu awekwe ndani na Bosi Oska.

Romeo aliketi kitandani kisha akaanza kumbembeleza taratibu,akamuondoa wasiwasi kabisa na kumtaka atulie kwani hatomdhuru

,,,unaitwa nani mrembo,,?,alihoji Romeo

,,,Juliety,,,alijibu kwa uwoga

,,,Juliety,mi sina nia mbaya na wewe,ila nimekupenda sana,na sitaki wale wajue,maana wakijua wataniua,,,

Juliety aliposikia hivyo,kidogo presha ikamshuka maana hiyo sura ya uwongo aliyoionyesha Romeo lazima ujue ni kweli,kwa mbali jamaa kama alitaka kutoa machozi

,,,basi naomba unipishe nivae ndio tuongee,,,alisema Juliety ambapo kwa mbali sana hofu ndio ilikuwepo

,,,sawa,ila mi naona nifumbe macho tu,,,basi Romeo alifumba macho kiuwongo na kweli kisha mtoto alijitoa lile shuka alilokuwa akijifunika,basi umbo lote tamu lilikuwa nje,mtoto aliumbika hasa,jamaa alipopiga jicho kwenye kitumbua kilikuwa kimelowa,basi Juliety akawa anamwangalia Romeo kama mtu ambaye haamini kijana wa watu kama amefumba macho kweli.

Usimtanie Romeo wakati ameshaona kitumbua kiko hoi,hata unyanyukaji wa Juliety ulikuwa wa kivivu hasa,yaani kwa jinsi alivyokuwa anajisikia hamu alitamani hata mtu aje amtie kidole mpaka akojoe.Romeo alitoa mikono machoni na kumkazia macho Juliety ambaye alikuwa amesimama bila hata nguo.Alimfuata na kumsogelea kwa karibu kabisa,Juliety alianza kuhema tena kwa uwoga ambapo alijisogeza mpaka ukutani na kujibana hapo.

Yaani ukiyaangalia macho ya Juliety jinsi yalivyo,ni dhahiri alizidiwa kwa nyege ila alikuwa anajikaza tu.Romeo alijiachia kisha akatabsamu,kazi yake ilikuwa rahisi siku hiyo kwani ni kama aliandaliwa chakula yeye ilibaki kula tu.Alichokifanya Romeo aliteremsha suruali yake taratibu huku akimwangalia kimahaba machoni Juliety aliyekuwa hana nguo hata moja.

Dudu la Romeo lilisimama ambapo misuli ilijitokeza kwa wingi,alivua shati pamoja na Vesti kisha akabakiwa kifua wazi,kile kifua chake cha mazoezi kilituna na kumfanya Juliety kumeza mate,tumbo lake lilivyojikata kimazoezi basi ndio kabisa mtoto alidata,alibaki akikitolea macho na kusahau habari ya ujambazi

,,,Juliety,,!

,,,abee,,,

,,,umeipenda,,?

,,,nini,,?

,,,iliyosimama,,,

,,,tokapa,,,

Walijibizana hivyo Romeo na Juliety ambapo Romeo alizidi kumsogelea huku Juliety akiangalia pembeni kwa kuona aibu.Alitoa ulimi wake nje Romeo kisha akalisogelea titi la kushoto la Juliety,mtoto alibana lakini alikuwa kuachia maana jamaa alikuwa mtaalamu hasa wa kunyonya Chuchu,,,aaaaaaaaassssssssss,,aaaaaaaaaaaaah,,,,aaaaashiiiiiiiiiii,,,alilalamika Juliety ambapo hakuna kingine alichotamani kwa muda zaidi ya dudu,kweli nyege mbaya,alimsahau kama mpenzi wake Bosi Oska yuko nje na hajui yuko katika hali gani

Romeo alimgeuza Juliety hapo kwenye ukuta,mtoto alionekana vyema mtako yake yalivyotuna kwa utamu,mgongo mpaka mpaja manono,bas Romeo alikipitisha kidole chake taratibu kuanzia kwenye mapaja akikipandisha juu ambapo alipokifukia kitumbua mtoto alishtuka mwili mzima kama mgonjwa wa kifafa n akuguna kwa utamu,,,aaaaaaaaashiiiiiiiii,,aaaaaaaaaaaaaaaah,,,aliguna huku akipanua mguu wake wa kushoto kidole kiingie vyema,hapo Romeo alijua tu mtoto anataka dudu,alimwinamisha ili amchomeke dudu,basi matako ya Juliety yalipanuka kiutamu,vitobo vyote viwili vilionekana,cha haja ndogo na kubwa,basi taratibu Romeo alijisogeza na dudu lake huku Jukliety akitoa miguno ya kimahaba kabla hata dudu halijaingia,alipagawa na jinsi lilivyo na afya,,,,INAENDELEA 

Tags

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *