BIKRA YANGU HAKI YA BABU SEHEMU YA 21

___BIKRA YANGU HAKI YA BABU___
                    (Love Story……… Part 21.)

“MTUNZI: Geofrey Mustafa,©Jafa:0713024247”
©Jafa
TULIPOISHIA………… >>>
Basi babu akawa analifaidi kwa macho umbo la ajabu la yule mjukuu wake, wajanja tunasema una kula kwa macho. Basi Recho naye akaendelea kuoga kwa mbwembwe hasijue kuwa kuna mtu alikuwa akiwa anaangaika nakuumia kutokana na mwili wale.
Babu alipoona amesha simama vya kutosha pale akaamua kuanza kumnyatia Recho taratibu, basi Recho akiwa kainama anajisugua miguu yake akahisi Kama ameguswa na kitu kwenye maeneo ya ikulu yake lakini akapuuzia. Lakini alipojaribu kuendelea akahisi kuguswa tena basi akahisi uenda jani la miwa iliyo pale bafuni, ivyo akaupeleka mkono wake kwa style yakufuta yani Kama anajitoa kitu vile.
Ajabu alipo jifuta akashangaa kuona kashika kichwa cha mpini tena mpini mgumu kuliko mpingu, akapiga kelele za woga Mamaaaaaaa..!
Lakini babu akamuwahi kumziba mdomo maana endapo Kama sauti akiisikia Shangazi yake basi kila kitu kitaharibika, Basi Recho akawa anajitoa mwilini mwa yule mtu lakini babo alimbana Kama chatu kapata windo lake vile..!
Basi baada ya yule mtu kumkumbatia Recho muda mlefu kidogo, atimaye Recho naye joto likaanza kumpanda ivyo akawa………..!!!!!
                     ©Jafa
                      ENDELEA SASA……… >>>
Basi baada ya yule mtu kumkumbatia Recho muda mrefu kidogo, tayari Recho alikuwa kapata joto  si unajua hasi na chanya zikikutana lazima shoti itokee tena kubwaa. Babu alipoona mtoto tayari katulia ikabidi atoe mkono wake mdomoni, kisha akamuuliza:
Babu; “Vipi mjukuu wangu, mbona uliogopa?”
Recho; “Haa! Kumbe ni wewe babu jamani, niliogopa Sana mwenzako nikahisi majanga”
Babu; “Ukahisi nani tena, hakuna mwingine zaidi yangu kwako mjukuu wangu”
Recho; “Sawa, ila saizi Mimi siwezi kufanya chochote na wewe tena…!”
Babu; “Unasemaje… weeee mwana weeee??!!”
Recho aliongea kauli iyo huku akiwa serious, lakini babu hakujali maana alimkumbatia tena nakuanza kumnyonya chuchu zake kitendo ambacho kinamfanyaga Recho kukosa ujasili.
Tayari zilikuwa zimepita dakika kadhaa wakiwa bado kwenye mjadala kwani Recho tilipu hii alionyesha ugumu kidogo kwenye kupanua, lakini wakati babu akiendelea kumnyonya chuchu Recho na ikawa inaonyesha wazi kabisa kuwa Recho kashaanza kuiva, ndipo ikasika sauti ya Shangazi yake ikiita:
Shangazi; “Weeeee Rechoooooo… Rechooo?”
Recho; “Abeeee Shangazi…..!”
Shangazi; “Heee! Weeee mtoto kuoga gani huko mwaka mzima mwenzangu, unataka kuwa mzungu leo leo  au ndio unajiandaa!”
Recho; “Nakuja jamani Shangazi, nataka nig’ae ili John akanione mpya akanione alimasi”
Shangazi; “Njoo bwana kuna surprise yako!!”
Recho; “Mmh! Sawa wangu, ngoja nimalizie kufua chupi yangu Shangazi yangu weeee.!”
Basi wakati anajibishana na shangazi yake, Babu alikuwa tayari kafikia hatua mbaya kwani alikuwa tayari kaingiza kidole chake cha katikati wazungu ukiita “Middle Finger” kidole mahalumu kwa kazi zetu zile nazani unajua.
Kufikia hapo Recho akuwa na ujanja tena kwani alusha legea huku akipumulia mdomo badala ya pua, mtihani ukabaki kwa Babu maana mazingira yale sio rafiki kwa kufanya mashambulizi na mtoto mkali Kama yule.
Baada ya mawazo bandika bandua kichwani mwa babu, akaona isiwe tabu akamwambia Recho juu ya uwanja kufanyia pambano:
Babu; “Twende huku nikakupe zawadi yako,         umpeleke John huko mjini kwenu”
Recho; “Mmh!! Zawadi gani iyo jamani Babu?”
Babu; “Weee twende, ni muhimu Sana kwake”
Recho; ” Kweli Babuuu…?!! Aya twende.”
 Basi baada ya Recho kukubali kwenda na babu ikabidi wakumbatiane iyo nikutokana na Giza kuwa totoro mpaka mbele huoni, basi Recho akawa amemshika kiunoni Babu huku wakitembea taratibu kwenda kwenye msonge wa mashambulizi au msonge wakutolea bikra.
Walipofika tu Babu hakutaka kupoteza muda akamsukuma Recho yani akamshikisha Kitandani alikuwa anataka dog style, Recho naye hakubisha akainama huku akiwa kabinua kiuno ili babu aione vizuri pussy yake.
Basi babu kwa fujo na pupa za kutisha akaupachika mpini wake kwenye pussy ya Recho mpaka Recho akatoa sauti ya mguno  kuashilia kuwa kitu kimefika mahali husika.
Babu akaanza kuosha mpini nje ndani faster faster kama yupo na mke wa mjeda vile, lakini akiwa katika kuitafuta Gspot ya Recho mala sauti ya Shangazi ikasikika ikiita:
Shangazi; “Weeee Rechoooo….kuoga gani mpaka muda huu wewee….??”
Lakini katika hali isiyo ya kawaida Shangazi alishangaa kuona hakuna majibu wala uyo Recho kuitika tu toka kule bafuni, Shangazi akaona bora aende huko huko bafuni.
 
Recho alimsikia Shangazi yake lakini ndio ivyo sasa utamu umesha mkolea ameshindwa ata kuitika tu, yeye anatoa sauti na maneno mchanganyiko ambayo yanamfanya Babu azidi kupandwa midadi ikiongozwa na ule mzizi wake hatari DC MOTEMA PEMBE….mpini wa babu tangu usimame ulikwa vile vile… Recho alikuwa akitanua mdomo wake kama anapiga miayo vile kumbe utamu umezidi kunoga. Tilipu hii Recho alikuwa kakunja mikono yake lakini akiwa bado kainama vile vile, alikuwa akiililia mboo ya Babu kupita mfano… “Asssssssssssshh! Woooowww! Nipeeee Babuuu la mwishoooo mwishoooo….. Babu lazima twende wote mjini”
Alikuwa Recho uyo akimtupia misifa Babu yake kwa kazi nzuri anayo ifanya kwake.
Ghafla Babu akaongeza speed zakumkita Recho ” foock,…! Foock…!!”
Kisha akatoa mguno huku akimbana makalio Recho… ndipo akammwangia maji ya nazi kibao tumboni huku Recho akisema “Asante Babu..Asante kwa mbegu zako tamu”
Babu akauchomoa mpini wake akaichukua chupi ya Recho akajifutia mabaki ya maji ya dafu alafu akaushindilia tena pale kati.
Alipoanza kupiga nje ndani tu,    
sauti ya Shangazi ikaita tena;
 “Recho ukwal wewe”
Shangazi alishangaa kukuta patupu pale bafuni wakati alimuacha Recho akioga muda mchache tu, akiwa bado anashangaa shangaa. Ndipo akamsikia Recho akilia kwa sauti ya utamu huku akiongea maneno mchanganyiko ambayo ni ya mahaba na mapenzi moja moja.
Shangazi roho ilimuuma Sana maana hakuna kitu ambacho hapendi Kama babu kumtia Recho alafu naye Recho anafurahia tu, basi shangazi akajisemea moyoni mwake, “Aisee kweli mfazili nyani mpe boga, ukimfazili binadamu atakuloga” Akiwa anawaza ivyo alikuwa akiludi kwenye msonge wake haraka bila kujali Giza wa, alipofika ndani akachukua moja ya jiwe na jikoni   huku likiwa babo lina moto lakini alibeba ivyo ivyo.
Akasogea mpaka mlangoni kabisa ili amsikie vizuri…..Recho analopoka maneno gani mle ndani, huku mikononi mwake akiwa na lile jiwe wengi uliita figa  likwa bado la moto kabisa.
Recho wakati uo alikuwa tayari anaelekea kukojoa bao lake la nne lakini ile anaongeza kuzungusha kiuno ili mpini umkune kila mahali, ghafla alishangaa kuona……..
                          ITAENDELEA TENA
Mtunzi: Geofrey Mustafa, ©Jafa: 0713024247.

Tags

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *